Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มั่วเเต่รออยู่ ระวังจะไม่มีขายนะครับ -*-
    ช่วงนี้ของหายากหรือครับ พอดี ไม่ได้ติดตามข่าว เลย พึ่ง หนีน้ำท่วม ตัวเก่ายังจมอยู่เลย มีตัวไหนแนะนำ บ้างครับ

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post

มั่วเเต่รออยู่ ระวังจะไม่มีขายนะครับ -*-
      ที่ไหนยีงมีอยู่บ้าง VX005D หนีน้ำท่วมอยู่ครับ --"

Comment

• - -' 005D มันเป็นแรร์ไปแล้ว..

ทำใจ แล้วหยิบ SX119D (K53TA) มาเถอะครับ ประกันสองปีนะ ไอ้ VX030D ตัดทั้งแรม ตัดทั้งประกัน ซื้อมาแล้วอาจจะเซ็งเล็กๆ

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
          - -' 005D มันเป็นแรร์ไปแล้ว..

ทำใจ แล้วหยิบ SX119D (K53TA) มาเถอะครับ ประกันสองปีนะ ไอ้ VX030D ตัดทั้งแรม ตัดทั้งประกัน ซื้อมาแล้วอาจจะเซ็งเล็กๆ
          จอ15แบกไม่ไหวครับ ผมต้องแบกไปทำงานแทบทุกวัน ถ้า 030d ซื้อประกันเพิ่มนี่เท่าไหร่อ่าครับ

Comment

• Originally posted by crimsun25 View Post
            สอบถามครับ กำลังจะไปถอย ASUS K43TA รองาน commart ดี หรือ ซื้อเลย ดี แนะนำ ทีครับ
            Originally posted by manuisall View Post
            จอ15แบกไม่ไหวครับ ผมต้องแบกไปทำงานแทบทุกวัน ถ้า 030d ซื้อประกันเพิ่มนี่เท่าไหร่อ่าครับ
            ซื้อเลยดีกว่า แต่เอาจอ15นี่แหละครับ ผมลองถือดูก็ไม่ได้ต่างกันเท่าไร (แอบเซ็งนิดๆ 555-)

Comment

• เครื่องประกัน 1 ปี ซื้อได้สูงสุดเป็น 2 ปี 2,900 บาท
              เครื่องประกัน 2 ปี ซื้อได้สูงสุดเป็น 3 ปี 3,800 บาท

เพื่อ?

อย่าพยายามทำอะไรให้มันลำบากเลยครับ เชื่อผมเถอะ

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
                เครื่องประกัน 1 ปี ซื้อได้สูงสุดเป็น 2 ปี 2,900 บาท
                เครื่องประกัน 2 ปี ซื้อได้สูงสุดเป็น 3 ปี 3,800 บาท

เพื่อ?

อย่าพยายามทำอะไรให้มันลำบากเลยครับ เชื่อผมเถอะ
                Oh my godddddd ผมเซ็งจอ15แค่เรื่องหนักและคีบอร์ดพิมพ์ไม่ถนัดเลย เศร้า เราเจอกันช้าไป K43TA

Comment

• ไม่หนัก หนักกว่า 14" แค่สี่ขีด แล้วก็ฟูลไซส์ มีแป้นตัวเลข ไปลองจับดูครับ ถ้ายังไม่เจอเครื่อง อย่าเพิ่งตัดสินมัน

Comment

• K43TA-VX005D ผมเห็นยังมีขายอยู่ที่ JIB เดอะมอลล์โคราชนะครับ

แต่ผมไม่ชอบเล็กๆ เลยไปจัด K53TA มาแทน ฮ่าๆ

Comment

• เพิ่งซื้อ k53ta มาแล้วใช้ aida64 เทสดู ทำไมเวลาเช็คชื่อการด์จอแล้วมันขึ้นชื่อว่า 6520g กับ 6750m ล่ะครับ งงมากๆ

Comment

• 6720G2 = 6520G + 6650M

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post31360054

สงสัยต้องเขียนตัวใหญ่แล้วมั้งเนี่ย

Comment

• ปัญหาเดียวกับคุณ euthan ครับ ลองโหลดตัวไดรเวอร์ใน #1 มาแล้ว ลองลงดูแล้วเช็คดูมันขึ้นเป็น 6520G ครับผม ไมไม่เห็นเป็น 6720G หว่า????

Comment

• Originally posted by euthan View Post
                            เพิ่งซื้อ k53ta มาแล้วใช้ aida64 เทสดู ทำไมเวลาเช็คชื่อการด์จอแล้วมันขึ้นชื่อว่า 6520g กับ 6750m ล่ะครับ งงมากๆ
                            6520G กับ 6650M หรือเปล่าครับ?

ถ้าใช่ก็ถูกต้องแล้ว เพราะเวลามันครอสไฟร์ (ทำงานด้วยกัน) มันจะเรียก "แพ็คคู่" นี่ว่า 6720G2

Comment

• อืมม พอเข้าใจแล้วครับผม 6720G คือการ CF ระหว่างตัว 6520G (ที่ติดมากะ CPU AMD) + HD 6650M
                              แต่...เ้ข้าไปดูใน Device Manager เห็นเป็น HD 6520G + 6600M and 6700M งง

Comment

• ท่านวีเขียนตัวใหญ่ๆไว้หน้าแรกเลยครับ
                                ปัญหานี้ถามกันมาตั้งแต่ตัวนี้วางขายวันแรกเลย หุหุ
                                สงสารท่านวี -0-

Comment

Working...
                                X