Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Zyxzenze View Post
    Corsair ผม มันไม่ Detect มาประมาณ 5 วันละครับ - -'

เรื่องพังศาลเมื่อเช้านี่ไม่เกี่ยวนะ คือบอกตรงๆ ว่าหงุดหงิดมากที่คนไม่อ่านหัวกระทู้ก่อนเลย มาถึง อ๊ะคลับ AMD ถามแหลก.. ถามก่อน ไม่ได้ดูเลยว่าบางทีมีคำตอบอยู่ด้านหน้าก่อนที่จะตั้งคำถามด้วยซ้ำ มันตอบได้เกือบหมดแล้วเหลือแต่เรื่องสัพเพเหระจริงๆ
    อาการหนักกว่าที่คิดไว้อีกแหะ - -

Originally posted by ice053535 View Post
    มีปัญหาไม่รู้ว่าเป็นอะไร ผมใช้โปรแกรม 3DMark 11 รันแล้วมันไม่เต็มจอ(บีบตรงกลางขอบซ้ายขวาดำ)กระตุกด้วยแทบไม่ไปเลย เหมือนมันไม่คอสไฟ ตั้ง high Perfor. แล้ว ทำไงดีครับ K53T นะครับ ไดรเวอร์ amd 12
    ลองดูคะแนนตอนเทสเสร็จครับ เทสแบบ P นะ ถ้ามาเกิน15xx ก็ปกติครับ

Comment

• เอิ่ม ขอถามท่านประธาน(หรือใครก็ได้ที่รู้)นะคับ

Acer aspire 4551G ใส่ฮาร์ดดิสเพิ่มได้ไหมคับ ตอนนี้สนใจจะถอย SSD อยู่

Comment

• 4551G ก็ใส่ได้ตัวเดียวอยู่ละครับ นอกจากจะหา Bay ตรงรุ่นมาเสียบแทน DVD ได้

Comment

• 6720g2 ใครที่มีปัญหาเข้าเกมBF3แล้วจอดำ ทั้งๆที่เมื่อก่อนก็เล่นได้ ให้ติ๊กครอสไฟร์ในCCCออกให้ใช้แต่6650อย่างเดียว แล้วเข้าเกมไปปรับความละเอียดจอใหม่ ออกจากเกมแล้วไปติ๊กครอสไฟร์กลับอีกครั้ง กลับเข้าเกมอีกครั้งก็จะเล่นได้เหมือนเดิมครับ

Comment

• ขอเเปะผลเทสเกม BF3 ของ K53TA-SX119D อีกเครื่องนะครับ ไดร์เวอร์ Catalyst 8.902.0 WHQL (11.10) ปรับ All High ปิด AA+Motion Blur ตามรูป CPU ลากไป 2.40Ghz เฟรม 25-30+ ไม่นิ่งเท่าไหร่ มีตกมาเเถวๆ 24-25 บางจังหวะ เเต่ส่วนใหญ่เฟรมจะวิ่งอยู่เเถวๆ 27-30 เพิ่งเทสเมื่อวานสดๆร้อนๆ อิอิ

Last edited by Heer_nut; 6 Nov 2011, 14:35:35.

Comment

• Comment

• Comment

• Last edited by Heer_nut; 6 Nov 2011, 14:37:46.

Comment

• Comment

• เเปะซะเยอะ เน็ตใครช้าก็ขออภัยด้วยนะครับ ด่านหลังๆ ไม่รู้ว่าเป็นไงมั่ง ผมเล่นถึงเเค่ตรงนี้ก็เเทบอ้วกละครับ -*-
                      Last edited by Heer_nut; 6 Nov 2011, 14:44:32.

Comment

• Comment

• สัตว์เลี้ยงใหม่ท่านวีหรอคับ ^ ^

Comment

• http://img526.imageshack.us/img526/9...0520264164.png

รอดไหมครับเนี่ย 5555

Comment

• Originally posted by kkungvs1 View Post
                              http://img526.imageshack.us/img526/9...0520264164.png

รอดไหมครับเนี่ย 5555
                              อย่าเเซวๆ ผมจงใจเพื่อเทสเฟรมครับ อิอิ ตัวด้านบนน่าเอามาเลี้ยงจริงๆ ท่าน V จะเปิดฟาร์มเรอะ

ชี้เป้าอีกนิด ตัว A4 ราคาลงละ K53 17,400 K43 17,500

Comment

• Originally posted by gwtreturn View Post
                                สัตว์เลี้ยงใหม่ท่านวีหรอคับ ^ ^
                                สัตว์เลี้ยงตัวใหม่เท่อะ ท่าน V อิอิ

Comment

Working...
                                X