Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Heer_nut View Post
    ได้บัตรประกันมายังครับ
    ไปรับมาแล้วครับ เขาน่าจะลืมใส่ให้ ผมก็ลืมตรวจสอบ

Comment

• อยากได้ FX

บอกลาพี่น่อม

Last edited by V-FrIeNd; 7 Nov 2011, 01:26:24.

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        อยากได้ FX

อยากได้เหมือนกัน แต่ มะมีกะตังค์

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          อยากได้ FX

3500.-

BTS เอกมัย

Comment

• งั้นผมเอาx6แล่วกัน อิอิ

Comment

• K53TA ลงไดร์เวอร์ 11.10 ไบออส 2.07 จอมีเส้นทแยงเอียงๆเกิดขึ้นครับ มีใครเป็นบ้าง หรือว่ามันปกติครับ

Comment

• สอบถามครับ ถ้า ซ้ำ อภัยด้วยครับ

board ram bus 667 (1333).jpg

bus 1333 ทำไมมันรัน 667 หรือว่าอย่างไรครับ
                ซื้อ 1333 มา 2 ตัวเป็นเหมือนกันหมดเลยครับ

Comment

• DDR = Double Data Rate เอา 667 คูณ 2 สิ

Comment

• dell vostro 3450 cpu i5
                    amd 6630m ไดร์เวอร์ 11.12 โหลดที่หน้าแรกอ่ะครับ
                    เล่นเกมส์ Battlefield3 เม้าขยับไม่ได้ ต้องแก้ที่ตรงไหนครับ เพราะปรับตั้งค่าอะไรไม่ได้เลย

รบกวนหน่อยครับ

Comment

• ไหนท่านประธานบ่นว่า fx กากไง 55555

Comment

• Originally posted by maxcma View Post
                        ไปรับมาแล้วครับ เขาน่าจะลืมใส่ให้ ผมก็ลืมตรวจสอบ
                        ดีใจด้วยครับ ผมเองก็ลืมดู คือปกติทุกๆมันจะเเปะมาข้างกล่องมาอย่างดี ไม่คิดว่าร้านจะทะลึ่งดึงออก - -

Comment

• Originally posted by manuisall View Post
                          K53TA ลงไดร์เวอร์ 11.10 ไบออส 2.07 จอมีเส้นทแยงเอียงๆเกิดขึ้นครับ มีใครเป็นบ้าง หรือว่ามันปกติครับ
                          ถ้าแนวนอน[-]ปกติ แนวทะแยง[/] ผิดปกติ ครับผม ลองลงไดรเวอร์ใหม่ดูครับ ไม่งั้นหา11.9มาลงครับ

Originally posted by kkungvs1 View Post
                          ไหนท่านประธานบ่นว่า fx กากไง 55555
                          สอยมาแ้ลวจริืงงะ

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                            3500.-

BTS เอกมัย

คุ้นๆ นะ มันยังขาดคำว่า "รับของถูก ขายของแพง" นิ

อ้อ แต่อันนั้นมัน BTS ตากสินนิ

Comment

• acer aspire one 522 มีแรม 4 G

ลง windows 7 64 bit จะได้ไหมครับ มันจะหน่วงรึเปล่า

Comment

• อีกสองชั่วโมงเทสให้ดู อิอิอิ

Comment

Working...
                                X