Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by hollowkai View Post
    ลง 10.7b แล้ว มีอะไรดีขึ้นหว่า
    ลงได้แบบไม่ต้องโมเลยใช่ไหมครับ
    ของผมลงแล้วรู้สึกสีเนียนตาขึ้นนะ แต่ลงบน PC

Comment

• คับไม่ต้องโม แต่ทำไมของผมมันลง bus ไม่ติดไม่รู้ แหะๆ

ลงเสร็จแล้วลองเล่น cs 1.6 (เค้าเต้อ) เพราะเกมนี้เวลาลงไดรเวอไม่เสถียรจะเปิด opencl ไม่ได้ แล้วก้จะเล่นเกมนี้ไม่ได้ นี่ลองแล้ว รุ้สึกภาพมันใสขึ้นเหมือนกันนะ หุหุ เหมือนมันเรนเดอร์พิกเซลดีขึ้นอ่ะคับ

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
        คับไม่ต้องโม แต่ทำไมของผมมันลง bus ไม่ติดไม่รู้ แหะๆ

ลงเสร็จแล้วลองเล่น cs 1.6 (เค้าเต้อ) เพราะเกมนี้เวลาลงไดรเวอไม่เสถียรจะเปิด opencl ไม่ได้ แล้วก้จะเล่นเกมนี้ไม่ได้ นี่ลองแล้ว รุ้สึกภาพมันใสขึ้นเหมือนกันนะ หุหุ เหมือนมันเรนเดอร์พิกเซลดีขึ้นอ่ะคับ
        bus อะไรหรอครับ

Comment

• ก๊ากกก พลาดๆ

south bridge อ่ะคับ หุหุ พลาดเต็มๆ sb

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
            ก๊ากกก พลาดๆ

south bridge อ่ะคับ หุหุ พลาดเต็มๆ sb
            อ่อ ตัวนี้ผมใช้ของเดิมตลอดอ่ะครับ อิอิ
            อัพเฉพาะการ์ดจอ

ดีจังลง XP แบบไม่ต้องโมได้ล่ะ
            แต่เคยอ่านมาว่า ตั้งแต่ 10.8 ขึ้นไปจะมีไดร์เวอร์ XP สำหรับ Mobility ด้วยและ

Comment

• อยากได้ Phenom II X4 เมื่อไร Acer จะจัดมาซักที

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                อยากได้ Phenom II X4 เมื่อไร Acer จะจัดมาซักที
                ตอนนี้ผมกลับอยากได้โน้ตบุ๊ค 11.6 นิ้วแทนและ แต่รอ Dual Core

Comment

• ท่านประธาน ทำไม ccc ผมสีปกติ ไม่เห็นเป็นสีฟ้า แบบข้างบนเลย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    ตอนนี้ผมกลับอยากได้โน้ตบุ๊ค 11.6 นิ้วแทนและ แต่รอ Dual Core
                    แต่ 11.6 จอมันชอบปรับได้แค่ 1078 x 600 อ่ะท่าน ทำงานลำบากน่ะผมเคยใช้อยู่พักนึง ยอมแพ้

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                      ท่านประธาน ทำไม ccc ผมสีปกติ ไม่เห็นเป็นสีฟ้า แบบข้างบนเลย
                      ขึ้นอยู่กับธีมอ่ะครับ

Originally posted by natoff View Post
                      แต่ 11.6 จอมันชอบปรับได้แค่ 1078 x 600 อ่ะท่าน ทำงานลำบากน่ะผมเคยใช้อยู่พักนึง ยอมแพ้
                      รู้สึกมัน 1366*768 นิครับ Samsung ที่ใช้ AMD
                      ถ้า Atom ผมไม่คิดเล่นอยู่ล่ะ เอิกๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        ขึ้นอยู่กับธีมอ่ะครับ

รู้สึกมัน 1366*768 นิครับ Samsung ที่ใช้ AMD
                        ถ้า Atom ผมไม่คิดเล่นอยู่ล่ะ เอิกๆ
                        http://www.****************/notebook...23-DA01TH.html

จิงด้วย ATI AMD จงเจริญ

Comment

• ซื้อ External DVD Writer แบบ Slim แยกอีก 1,600 แจ่มๆ

Comment

• http://www.****************/board/vi....php?tid=32676

mod ผีดิบที่รักของเราชาว AMD กำลังจะลาจาก nbs แล้ว

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                              http://www.****************/board/vi....php?tid=32676

mod ผีดิบที่รักของเราชาว AMD กำลังจะลาจาก nbs แล้ว

ลาจาก NBS ก็ไม่ได้ไปอยู่ไหนไกลเลย กลับมาอยู่ใกล้เรากว่าเดิม!!!!!!

ก็มาอยู่บ้านเดียวกับเรา นี่แหล่ะ OCZ หมวด Notebook นี่แหล่ะ กลุ้ม

สงสัยโดนตานี่ มาโจมตีเรื่อง AMD ใน OCZ อีกแน่ๆ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                                ลาจาก NBS ก็ไม่ได้ไปอยู่ไหนไกลเลย กลับมาอยู่ใกล้เรากว่าเดิม!!!!!!

ก็มาอยู่บ้านเดียวกับเรา นี่แหล่ะ OCZ หมวด Notebook นี่แหล่ะ กลุ้ม

สงสัยโดนตานี่ มาโจมตีเรื่อง AMD ใน OCZ อีกแน่ๆ
                                อย่างน้อยอยู่ที่นี่เราก็ยังตอบมู้ได้น่ะท่าน อยู่ที่ NBS ได้แต่มองตาปริบ ๆ

Comment

Working...
                                X