Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ก็ตั้งเป็น 2000 voltage 1.10v ครับ ทั้ง P0 B0

Comment

• Originally posted by umbokeenee View Post
      ใครมี config OC 2.0 บ้างครับ แบบนิ่งๆ หน้าแรก 2.2 กลัว Full load มันร้อนไปพอดีที่บ้านร้อนครับ
      K43TA-VX005D
      ลองไล่ดูเลยครับ แต่ละเครื่องไม่เหมือนกัน ของผมไล่ จาก 2.20 ไฟ 1.10 ลงมาเรื่อยๆมาพอดีที่1.0375 80c+ ผมรับได้

Comment

• flash player ใหม่ 11.1.102.55

Comment

• ง่ะ ผมเพิงลง flash player 11.2.202.18 กับ 11.2.202.61 ไป

Comment

จะซื้อให้น้องสาว ตัวไหนดีครับ หรือถ้ามีตัวอื่นแนะนำก็ได้ครับ ราคาประมาณนี้แหละครับ ไม่เกิน 16,000 ไม่ถนัดโน๊ตบุ๊คครับ เล่นแต่พีซี
            น้องสาวเอาไว้เรียนเป็นหลักกับเล่นเกมส์ในเฟส เน้นแบตอึดๆ อยากซื้อโซนี่ให้แต่ดูราคาจะสูงเมื่อเทียบสเป็กกับตัวอื่น เลยอยากให้ผู้ชำนาญการฟันธงให้หน่อยครับ

Comment

• 11.2 มัน beta นี่ครับ

11.1.102.55 Final

Comment

• อ่อคับ พอดีเครืองผมใช่ Update Checker อ่ะคับมันขึ้นมาไห้อัพก็กดเลย ^ ^
                แล้วของผมมันจามีบัคอาไรหรือป่าวอ่ะ

Comment

• Originally posted by watcharinau View Post
                  [ATTACH=CONFIG]1433652[/ATTACH]

จะซื้อให้น้องสาว ตัวไหนดีครับ หรือถ้ามีตัวอื่นแนะนำก็ได้ครับ ราคาประมาณนี้แหละครับ ไม่เกิน 16,000 ไม่ถนัดโน๊ตบุ๊คครับ เล่นแต่พีซี
                  น้องสาวเอาไว้เรียนเป็นหลักกับเล่นเกมส์ในเฟส เน้นแบตอึดๆ อยากซื้อโซนี่ให้แต่ดูราคาจะสูงเมื่อเทียบสเป็กกับตัวอื่น เลยอยากให้ผู้ชำนาญการฟันธงให้หน่อยครับ
                  A6 ครับ Lenovo Z475
                  E-450 เล่นเกมแฟลชหนักๆ น่าจะอืด

Originally posted by gwtreturn View Post
                  อ่อคับ พอดีเครืองผมใช่ Update Checker อ่ะคับมันขึ้นมาไห้อัพก็กดเลย ^ ^
                  แล้วของผมมันจามีบัคอาไรหรือป่าวอ่ะ
                  ต้องลองดูครับ

Comment

• คับ งันผมเป็นหนูให้ 5 5 5+

Comment

• เพื่อนๆคนใหนที่ใช้A6-3400 6720g2 แล้วจะเล่นGTA4 แนะนำocไปสัก2.2 ให้ปรับคอนฟิกตามนี้ครับ ลื่นใช้ได้ครับ

Comment

• พุ่งนี้จะไปสอย K53 แล้วววว ไปส่องตัวมาละ อิอิ

Comment

• กำลังมันส์

oc 2.4

Comment

• มีคำถามครับ

จะรู้ได้อย่างไรว่า Clock เท่านี้ ควรจะให้กินไฟขนาดนี้ครับ คือตอนนี้กำลังใช้ Clock Speed 2.4Ghz อยู่ครับ ที่คนในกระทู้แนะนำ
                            CPU A4 ครับ

Comment

• ต้องลองเอา ไม่มีอะไรตายตัว
                              ซีพียูแต่ตัว บอร์ดแต่ล่ะบอร์ด อุณหภูมิห้องแต่ล่ะห้อง
                              แต่มันคงไม่หนีกันมาก ก็อยู่แถวๆ 1.0-1.2 นี่ล่ะ

Comment

• ก็ว่าอยู่กระทู้ oc A6 หายไปไหน ที่แท้ท่านประธาน V ลบไปนี่เอง แหะ ๆ

Comment

Working...
                                X