Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อกี้จัด 2.6 ใส่ไฟ 1.15V กำลังเทส cpu CINBENCH เครื่องดับแล้วรีเองเลย มันหมายความว่าไงอะคับ

Comment

• Catalyst 8.911.0 WHQL (11.11) For Windows 7 32/64 Bit ลง REDEON HD6470M ได้หรือป่าวครับ !

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        AMD Catalyst Application Profiles 11.11 CAP2

ลบโปรไฟล์ อันเก่าออกก่อนลงใหม่ด้วย

http://www.mediafire.com/?h9gweloybg89kz1
        ขอโทษนะครับ อันนี้ผมไม่รู้จริงๆ AMD Catalyst Application Profiles 11.11 CAP2 ใช้ยังไง ใช่กด ที่ files แล้วมัมจะลงให้เองใช่ป่าวครับ แล้ว
        โปรไฟล์ อันเก่า ถ้าเราจะลบ เข้าไปตรงไหนครับ ขอบคุณครับ

Comment

• 1. คล็อกสูง ไฟน้อย

2. ลงได้หมด

3. ลบที่เดียวกับตอนลบไดร์เวอร์แหล่ะครับ แต่เราเลือกแบบถอนการติดตั้งเฉยๆ ไม่ได้ถอนทั้งหมด
          เลือกแบบกำหนดเอง เลือกลบอันเดียว

Comment

• A6 เล่น Emu PS2 ก็ลื่นดีนิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              A6 เล่น Emu PS2 ก็ลื่นดีนิ

แถบด้านบนที่เป็นไอคอน โหลดตัวอะไรมาใช้อะครับ อยากใช้บ้างครับ

Comment

• RocketDock

Comment

A6 เล่น Emu PS2 ก็ลื่นดีนิ
                  ลองกะ gran turismo4 ให้หน่อยค่าบ

Comment

• ASUS-K43TA-VX005D port usb3.0 ของผมเดี้ยงแล้วครับ ตอนนี้อยู้จีนด้วย เซงมากเลย พอจะมีทางแก้ไหมครับ กว่าจะได้กลับไทยก็ปีหน้า T^T

Comment

• คิดว่าไม่น่าจะเจ๊ง
                      ถ้าลงไดร์เวอร์ชิบเซ็ต+การ์ดจอของ asus ไป ให้ถอนออกให้หมด
                      แล้วลง 11.11 aio

Comment

• ผมเพิ่งลงตัว11.11 ไปครับ แล้วถอนไดร์เวอร์ชิบเซ็ต+การ์ดจอของ asus ถอนตรงไหรหรอครับ แหะๆ เพิ่งจับโนตบุคตัวแรก

Comment

• ถ้าลงทับไปจากตัวเดิม ค่อนข้างจะมีปัญหา
                          ก็เข้าไปลบใน Control Panel
                          AMD Catalyst Manager ลบให้หมด
                          รีเครื่องลงใหม่

Comment

• ก่อนลงตัว 11.11 ผมลบตามที่หน้าแรกบอกไว้แล้วอะครับ แล้วลง Catalyst 8.911.0 WHQL (11.11) For Windows 7 32/64 Bit

ส่วน AVIVO 11.11 For Windows 7 32/64 Bit ไม่ได้ลงอะครับ ต้องลงตัวนี้ไหมครับ

Comment

• ถ้างั้นก็คงลงครบแล้วมั้งครับ ดูใน device manager ก็ได้

Comment

• ของผมมันไม่มีคำว่า AMD USB 3.0 Hose Controller ขิ้นเลยอะครับ

Comment

Working...
                                X