Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pk. View Post
    สอบถามนิดนะครับ นี่ใช้แท่นพัดลมรองโน๊ตบุคหรือเปล่าครับ ถ้าใช้ ใช้ของอะไรครับ

Comment

• Originally posted by bigalong View Post
      สอบถามนิดนะครับ นี่ใช้แท่นพัดลมรองโน๊ตบุคหรือเปล่าครับ ถ้าใช้ ใช้ของอะไรครับ
      ที่ใช้อยู่มันเป็นของที่แถมที่มากะตอนซื้อเครื่องครับ ตัวนี้อะ

Comment

• Originally posted by pk. View Post
        ที่ใช้อยู่มันเป็นของที่แถมที่มากะตอนซื้อเครื่องครับ ตัวนี้อะ

อ้อ ใช้ notebook รุ่นอะไรอยู่ครับ

Comment

• ไว้โหลดบิตตั้งอย่างงี้ต่ำไปไหมครับ แล้วใส่ไฟโอเคหรือเปล่าครับ

Comment

• 5530G อายุ 2 ปีเศษ งานนี้มีเเกะ

Comment

• ลองปรับใหม่ดู ผลออกมาเป็นดังนี้ เสียดายลืมเซพรูป Linx ไว้

Comment

• ขอดู full load ตอนเล่นเกมด้วยสิครับ เอาสัก MW3 ก็ยังดี

Originally posted by pk. View Post

Comment

• Originally posted by wizard1st View Post
                  ขอดู full load ตอนเล่นเกมด้วยสิครับ เอาสัก MW3 ก็ยังดี
                  พอดีผมไม่ได้เล่นเกมส์อะนะ แต่คงขึ้น 70-80 แหละมั้ง

Comment

• Comment

• รอ.. 3.0 ครับ :P

Comment

• ไดฟเวอร์การ์จอ 1198RY9 Thinkpad Edge AMD E425 หาได้ที่ไหนครับ เวบเจ้าตัวไม่เห็นเจอ
                        AMD Radeon HD 6540G2 1GB

Comment

• โหลดหน้าแรกได้คับ

Comment

ลองปรับใหม่ดู ผลออกมาเป็นดังนี้ เสียดายลืมเซพรูป Linx ไว้

โหดมาก

Comment

• Saints Row The Third กรตุกนิดๆครับ ครับ ช่วยที และเกมไม่ย่อมเซฟ ขนาดจอที่ ปรับเป็น 1366*768 พอออกเข้าเกมใหม่ มันให้ 1280*800 ตลอด

Comment

• กลับมาแล้วครับ พอดีซื้อเส็ดก็ไป ตจว เลย
                                แถมไม่มีเนตให้ใช้ ได้ลองลง FIFA12 ปรับแบบกลางๆ เล่นได้ดีทีเดียวเลย
                                เด๋วลองเช็คลองเซตอะไรดูบ้าง หากมีปัญหาอะไรคงต้องขอรบกวนล่วงหน้าไว้เลยครับ

Comment

Working...
                                X