Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by tumploveje View Post
    กลับมาแล้วครับ พอดีซื้อเส็ดก็ไป ตจว เลย
    แถมไม่มีเนตให้ใช้ ได้ลองลง FIFA12 ปรับแบบกลางๆ เล่นได้ดีทีเดียวเลย
    เด๋วลองเช็คลองเซตอะไรดูบ้าง หากมีปัญหาอะไรคงต้องขอรบกวนล่วงหน้าไว้เลยครับ
    ผม clock ไป 2.2 เอง FIFA2012 เต็มแม็คสบายครับ เฟรมเรท 60 ตลอดไม่ร่วง

Comment

• วันนี้จัด พัดลมเคส 12cm มาวางตรงใต้ ช่องระบายลมโน๊ตบุค และอีกฝั่งหาอะไรมาหนุนให้สูงเท่าตัวพัดลม ผลที่ได้ เล่น BF3 ร้อนสุดแค่ 81 แต่จะอยู่แค่ประมาณ 73-78 ไม่แอร์ + ห้องร้อน ๆ

ว่าจะหาพัดลมอีก 2 ตัวมาเทส ว่าจะเย็นขนาดไหน

Comment

• ถ้านิดนึงครับ เวลาติดตั้ง Linx เสร็จแล้วผมสามารถเปิดโปรแกรมมาเทสได้แค่รอบเดียว พอจะเทสอีกมันไม่ยอมเบริร์ให้อะครับ ต้องลบละลงใหม่เป็นกันไหมครับ

Comment

• เมื่อกี้ลอง 3.1 GHz V1.3125 ขึ้นจอฟ้า 0x0000007E มันคืออะไรหรอครับ มันใช่ error เกี่ยวกับโอเวอร์คล็อกรึเปล่าครับ

เลยลองใหม่ 2.9 V1.3125 ไม่ขึ้นจอฟ้า แต่อุณหภูมิไป 95องศาเลย o_O

Comment

• หุหุ

Comment

• เล่นกันขนาดนี้ ถ้ามันพังก็ต้องโทษตัวเองแล้วล่ะ เฮ้อ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                หุหุ

เหวอ เล่นจนละลายเลยหรอท่าน

Comment

• 555

Comment

• จอฟ้า 0x0000007E มันเกี่ยวกะเราไป overclock ไหมครับ

Comment

• ชัวร์อยู่ล่ะ

Comment

• ฮ่า ๆ ครับผม

อันนี้เทส 2.9GHz CIN 11.5 ได้คะแนนตั้ง 3.15 O_O อุณหภูมิตอนเทส 94 องศาจ้า

Comment

• น้อยไปนะครับ ตัวนี้ 3.2Ghz น่าจะได้สบายๆนะ ลองไล่ใหม่ดูครับ

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                            น้อยไปนะครับ ตัวนี้ 3.2Ghz น่าจะได้สบายๆนะ ลองไล่ใหม่ดูครับ
                            คือผมปรับไฟมากกว่า 1.3125 ไม่ได้แล้วอะครับ พอปรับเท่านั้น รู้สึกเหมือนไฟอะไรมันไม่พอสักอย่าง รอบแรกจอฟ้า ตอนรัน Linx อยู่ อีกรอบรับ linx อยู่ ๆ มันก็หยุดรันเทสไปเลยอะครับ เหมือนเจอ error เลยไม่กล้าละครับ กลัวพัง อิอิ

Comment

• Originally posted by tumploveje View Post
                              กลับมาแล้วครับ พอดีซื้อเส็ดก็ไป ตจว เลย
                              แถมไม่มีเนตให้ใช้ ได้ลองลง FIFA12 ปรับแบบกลางๆ เล่นได้ดีทีเดียวเลย
                              เด๋วลองเช็คลองเซตอะไรดูบ้าง หากมีปัญหาอะไรคงต้องขอรบกวนล่วงหน้าไว้เลยครับ
                              FIFA12ปรับสุดเลยครับไม่ร้อนด้วยFULLไม่ถึง70 (เล่นแล้วเครียดมากกว่าจะแย่งบอลจาก AIแต่ละทีได้)

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                                น้อยไปนะครับ ตัวนี้ 3.2Ghz น่าจะได้สบายๆนะ ลองไล่ใหม่ดูครับ
                                2.9ยังน้อยไป พูดจริงพูดเล่นครับ ฮ่าๆ

Comment

Working...
                                X