Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทับเลยครับ ไม่เป็นไร

Comment

• มีใครใช้ xp อยู่บ้างครับ

Catalyst 10.7b ลงแล้วเป็นไงบ้าง

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        มีใครใช้ xp อยู่บ้างครับ

Catalyst 10.7b ลงแล้วเป็นไงบ้าง
        ใช้อยู่ครับ ก็โอเคดีครับ เลื่อนไปข้างบนๆ เขียนไว้อยู่นะครับ หน้านี้ 79 นี่เหละ

Comment

• อยากใช้ xp ตรงที่มันเล่นได้ เต็มจอเนี่ยแหละเพาะบางเกมส์ มัน ปรับสูงไม่ได้

* เวลาเสียบที่ชาตไฟเล่นที่บ้าน ใส่แบทกันไว้ด้วยหรือเปล่าหว่า

Comment

• ขอปรึกษาหน่อยครับ คือว่าจะซื้อ Toshiba L640D-1050X ตัว P320 กับ HD5145 อ่ะครับ ในบอร์ดนี้มีพี่ๆท่านไหนใช้อยู่บ้างครับ ถ้ามีรบกวนลง test ต่างๆ ให้ดูหน่อยครับ แล้วยี่ห้อนี้เป็นไงมั่งอ่ะ ว่าจะไปสอยพรุ่งนี้ตอนเรียนช่วงเช้าเสร็จ
            เห็นว่ามีโปร.นักศึกษาลด 1,000 ด้วย จากราคาปกติ 16,900 ก็เลยสนใจ เพราะไม่คอยมีกะตังค์ ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆทุกคนด้วยครับ คลับนี้อบอุ่นดีครับ แล้วผมจะมาเป็นส่วนหนึ่งของที่นี่

Comment

• Originally posted by puger.gt View Post
              ขอปรึกษาหน่อยครับ คือว่าจะซื้อ Toshiba L640D-1050X ตัว P320 กับ HD5145 อ่ะครับ ในบอร์ดนี้มีพี่ๆท่านไหนใช้อยู่บ้างครับ ถ้ามีรบกวนลง test ต่างๆ ให้ดูหน่อยครับ แล้วยี่ห้อนี้เป็นไงมั่งอ่ะ ว่าจะไปสอยพรุ่งนี้ตอนเรียนช่วงเช้าเสร็จ
              เห็นว่ามีโปร.นักศึกษาลด 1,000 ด้วย จากราคาปกติ 16,900 ก็เลยสนใจ เพราะไม่คอยมีกะตังค์ ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆทุกคนด้วยครับ คลับนี้อบอุ่นดีครับ แล้วผมจะมาเป็นส่วนหนึ่งของที่นี่

เอาของตัวนี้ไปแทนแล้วกัน ต่างกันที่ CPU กับ ฮาร์ดดิสก์ ตัวที่ผมเอามาให้ดู CPU แรงกว่าประมาณนึง

แต่ไม่ต้องห่วง เล่นเกมได้ดีเหมือนกัน

http://****************/web/?p=37925

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                เอาของตัวนี้ไปแทนแล้วกัน ต่างกันที่ CPU กับ ฮาร์ดดิสก์ ตัวที่ผมเอามาให้ดู CPU แรงกว่าประมาณนึง

แต่ไม่ต้องห่วง เล่นเกมได้ดีเหมือนกัน

http://****************/web/?p=37925
                ขอบคุณครับ ถ้างบถึงก็ o.k. แต่มีตังค์อยู่แค่ 17,xxx เนี่ยดิ ปัญหาใหญ่

Comment

• Originally posted by puger.gt View Post
                  ขอบคุณครับ ถ้างบถึงก็ o.k. แต่มีตังค์อยู่แค่ 17,xxx เนี่ยดิ ปัญหาใหญ่
                  TOSHIBA Satellite L640D-1051X
                  http://www.****************/notebook...40D-1051X.html

ตัวนี้ก็น่าจะลดน่ะ แต่ไม่รู้ว่า ถึงจะลดไปอีก 1000 บาท แล้ว เงินยังจะพออีกหรือเปล่า

18,900 - 1,000 = 17,900 บาท

17,900 + VAT 7% = 19,153 บาท

ขาดอีก 2000 บาท แห่ะๆ สำหรับรุ่น CPU AMD Turion P520

แต่เอารุ่นที่เป็น Athlon P320 ก็ไม่เสียหายอะไรครับ

Comment

• 4551G-N832
                    อัพแรม 4G แล้ว เทสให้ดูใหม่

Comment

• Originally posted by hollowkai View Post

4551G-N832
                      อัพแรม 4G แล้ว เทสให้ดูใหม่
                      แรงครับพี่น้อง

Comment

• อันนี้ starcraft 2 ปรับ ultra เต็มสุดแรงดี ไม่กระตุก ความร้อน fullload 81 รับได้ครับ

Comment

• อิจฉา อิจฉาจัง

ได้ของแรงงง

Comment

• Acer Aspire 5553G-N934G64

มีวินโดว์ด้วยปะครับ ผมไปหาๆดู เห็นมีด้วย

ถ้ามี จะได้กลับไปหา 4551 ต่อ ^ ^

Comment

• Originally posted by Lu_CiFerZ View Post
                              Acer Aspire 5553G-N934G64

มีวินโดว์ด้วยปะครับ ผมไปหาๆดู เห็นมีด้วย

ถ้ามี จะได้กลับไปหา 4551 ต่อ ^ ^
                              ที่ขายต่างประเทศเป็นราคารวม 7 Home แล้วครับผม

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                ที่ขายต่างประเทศเป็นราคารวม 7 Home แล้วครับผม
                                อ่าครับ ขอบคุณมากครับ

ข่าวคราวของตัวไทย มันจะมีด้วยรึป่าวเอ่ยย

Comment

Working...
                                X