Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kkungvs1 View Post

ที่ J.I.B. ฮะ ^^
    ต้องใส่เลขอะไรเกินไป1ตัวแน่ๆ

Comment

• ใช้ mobility ati5870 แนะนำไดร์เวอร์ให้หน่อยคับ
      และจะถามว่าสเปกการ์ดจอชื่อเดียวกัน. แต่เป็นระหว่างpc กับnotebook
      จะแตกต่างกันไหม

Comment

• Originally posted by oh_oh_yo View Post
        ใช้ mobility ati5870 แนะนำไดร์เวอร์ให้หน่อยคับ
        และจะถามว่าสเปกการ์ดจอชื่อเดียวกัน. แต่เป็นระหว่างpc กับnotebook
        จะแตกต่างกันไหม
        ต่างกันครับ notebook จะช้ากว่า pc แน่ๆ เพราะต้องออกแบบให้ประหยัดไฟและไม่ให้มีความร้อนสูงครับ

Comment

• Originally posted by bigalong View Post
          K43ta-vx005d มันปิด ระบบที่ต้องกด fn ตามด้วยแป้นพิมพ์ ึ ค ต ี ร น ่ า ส ท ใ ยังไงอะครับ ถ้าไม่กด fn มันจะเป็น numlock อะครับ
          หมายถึง กด เเล้ว เป็นหยั่งงี้อะเปล่าครับ
          89/456123ื0ม

fn+ insert อะครับ

ใช้เปิดปิด fn key ตัวเลขบน keyboard
          ผมเข้าใจถูกไหมเอ่ย

Comment

• ^ ^

Comment

• Saints Row The Third มันรองรับ CF รึเปล่าครับ แล้วจะดูยังไงว่าเกมไหนรองรับอะครับ

Comment

• Originally posted by mrmod View Post
                หมายถึง กด เเล้ว เป็นหยั่งงี้อะเปล่าครับ
                89/456123ื0ม

fn+ insert อะครับ

ใช้เปิดปิด fn key ตัวเลขบน keyboard
                ผมเข้าใจถูกไหมเอ่ย
                ทำได้แล้วครับ กด fn+num lk ก็หายละครับผม

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
                  ฝากกระทู้ให้อ่านกันเล่น เรื่องเทคโนโลยีไร้สาระ ชื่อ SSD Caching
                  http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1558100

อยากให้คุ้ม รอ SSD 256GB เหลือสักห้าพันก่อนครับ จะเจ๋งมากๆ
                  อ่านบทความแล้วกระจ่างยิ่งขึ้น

แต่จริงๆผมเล็ง Segate Momentus XT เอามายัดโน็ตบุ๊ตน่าจะได้ผลดี

Comment

• ใช้ mobility ati5870 แนะนำไดร์เวอร์ให้หน่อยคับ

Comment

• K43Ta bios 211 มาแล้วครับ

Comment

• Originally posted by piyakaka View Post
                        K43Ta bios 211 มาแล้วครับ
                        Update EC firmware มันคืออะไร
                        Embedded Controller รึป่าวหว่า

Comment

• ลงแล้วเป็นไงมั่งครับ bios ไหม่

Comment

• อัพแล้วก็รู้สึกเฉยๆ แต่อัพไว้ก่อน

Comment

• ติดตามข่าวไบออสใหม่กะการ์ดจอใหม่

เกมส์รอเพียบ cod,Saints Row,dead rising s6หุหุ

Comment

• ไบออสใหม่ลองแล้วไม่มีอะไรแตกต่าง อาจจะแก้จอกระพริบตอนพักหน้าจอก็ได้มั้ง

Comment

Working...
                                X