Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ขอหน่อยจิ ในเว็บที่เล่นไม่มี
        อยากได้เหมือนกันครับ

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
          Microsoft Windows 7 ULTIMATE x64 SP1 Integrated December 2011-oYnuA

มาเเล้วครับท่าน จัดโลด
          ขอด้วยจิครับ เว็ปที่เล่นมีแต่ x86

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
            ยัดไอ้เจ้านี่เป็นเพื่อนผมมะ ใช้มาตั้งแต่ Dell ตัวเก่า Core2Duo

เด็ดตรงมีที่แช่ขวดน้ำข้างๆ 2 ช่อง กะช่องเก็บความเย็นข้างหน้าอีกนี่แหละ
            หาซื้อได้แถวไหนครับ ไอ้เจ้า Tar Gus เนี้ย

Comment

• ถามไรนิดครับ ตัว Purecodec 20111026 เนี่ยมันถอดรหัส DXVA ได้มั้ยเพราะตอนแรกผมใช้ version เก่าของปี 2011แต่จำไม่ได้แล้วว่าเป็นเดือนไหนแต่มันถอด DXVA ได้
              แล้ว ผมเปลี่ยน pure พร้อม ccc (พึ่งลง12.1beta หน้าเว็ปไป) มันก็ติ๊กถูกทั้ง Opencl กับ directcompute นะ
              เลยอยากถามว่า ccc มันมีผลกับการถอด dxva ป่าวหรือเป็นที่ purecodec อะครับที่ทำให้ถอดรหัสไม่ได้ เเต่เล่นเกมอะไรก็ไม่มีปัญหานะลื่น ใช้ 5770 อยู่คับ

Comment

• Originally posted by soulmate View Post
                เข้าคลับด้วยคนครับ
                ASUS K43TA-VX005D ราคา 18,000 บาท advice ของแถมพอได้
                กะว่าจะเพิมแรม อีก 4 gb ครับ
                ผมไม่เห็นได้ของแถมเลย พึ่งถอย

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                  Microsoft Windows 7 ULTIMATE x64 SP1 Integrated December 2011-oYnuA

มาเเล้วครับท่าน จัดโลด
                  ขอลิ้งค์หลังไมค์หน่อยง่า หน่อยง่า

Comment

• Originally posted by grantado View Post
                    หาซื้อได้แถวไหนครับ ไอ้เจ้า Tar Gus เนี้ย
                    HWH, IT.City, JIB ครับ

Comment

• ทำไมเครื่องผมใช้ linx 0.64 ไม่ได้คับ กด start แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย

Comment

• ประธาน ขยัน อัปเดทดีจัง Realtek เพิ่งออก แหม็บๆ ขึ้นหน้าแรกแล้ว เยี่ยมครับ !!

Comment

• ตั้งแต่ปิด boost มา
                          เครื่องเย็นมาก
                          แถมไม่เคยเจอจอฟ้าเลย
                          งั้นใช้งานทั่วไปก็ไม่ต้องติ๊กตัวนี้ เอาออกเลยนะครับ

Comment

• ผมคล็อกแค่ 2.0 ปิด boost
                            เล่นเกม เย็นสบายมากเลย ลื่นด้วย อิอิ

Comment

• Asus X53TK
                              A6 3420M + HD 7670M
                              แรม 8GB ฮาร์ดดิสก์ 750GB วิน 7HP x64 แท้

ราคา 620 - 640 ยูโร (25,000 - 26,000 บาท)

Comment

• ^
                                ตัวบนนี่เข้าไทยมาราคาจะเหลือเท่าไหร่หนอ แบบไม่มี windows

Comment

Working...
                                X