Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 22,000 กำลังดีเลย

Comment

• K53TA อีกเครื่องของน้องโต๋ เพิ่งลงวินเสร็จสดๆร้อนๆ จัดไดร์เวอร์ตัวใหม่

เย็นๆๆๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        Asus X53TK
        A6 3420M + HD 7670M
        แรม 8GB ฮาร์ดดิสก์ 750GB วิน 7HP x64 แท้

ราคา 620 - 640 ยูโร (25,000 - 26,000 บาท)
        เห็นแล้วมันเกิดอารมณ์ กิเลสพุ่ง TwT

Comment

• Originally posted by sarapaonim View Post
          เห็นแล้วมันเกิดอารมณ์ กิเลสพุ่ง TwT
          เหอๆ เห็นสเปคแล้วแบบว่า เออ ถ้าใส่ ssd ลงไปนะ แทบไม่ต้องเปลี่ยนอะไรในเครื่องเลยอะ อย่างแจ่ม

Comment

• อิจฉาอ่ะแบตเยอะจริง ของนู๋ 53000 เอง -*-

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
              HWH, IT.City, JIB ครับ
              ไปจัดมาและ เห็นเขากำลังถ่าย overclock tv พอดีเลยฮ่าๆๆๆๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                อิจฉาอ่ะแบตเยอะจริง ของนู๋ 53000 เอง -*-

ของผมก็ 56624 นะคับ

Comment

• ทำไมเล่นหนังบลูเรย์แล้วมี2จออย่างนี้อะครับ

Comment

• ไฟล์ 3D หนิครับ ถ้าจอไม่รองรับ ก็แสดงผลเป็นแบบนี้แหละ

Comment

• Originally posted by grantado View Post
                      ไฟล์ 3D หนิครับ ถ้าจอไม่รองรับ ก็แสดงผลเป็นแบบนี้แหละ
                      ไม่มีทางแก้เลยหรอครับ

Comment

• Originally posted by BlueJean View Post
                        [ATTACH=CONFIG]1492049[/ATTACH]

ของผมก็ 56624 นะคับ

ลองส่องใหม่อีกที - -

Comment

• ขำๆ เทส A6+HD6720G2 ได้คะเเนน 1700 โดนหาว่าเเหกตา โอ้ย ไอ้ชิปหายย ตังก็ไม่ได้สักบาท จะเเหกตาไปทำหอยอะไร คือถ้าปรับไม่เป็น เเล้วถามดีๆผมก็จะช่วยบอกนะ เเต่มาเเบบนี้ขอสั้นๆคำเดียว "กาก" ฟังชั่นลดคล็อก ลดเเรงดันไฟเวลา Idel มีมาจะเป็น 10 ปีเเล้ว รู้จักไหมวะเนี่ย เจอพวกไร้มารยาทเเบบโคดเซ็งเลย สงสัยอะไรถามกันดีๆไม่เป็นหรือไง

เชิญเสพโดนพลัน

http://goo.gl/URaEC

Comment

• 55555 ใจเย็นน่าท่าน พวกนี้มันก็แค่เกรียนที่เห็นเครื่องอื่นแรงกว่าไม่ได้เท่านั้นเอง

Comment

• ผมปรับสุดๆได้1650ได้มั้งแค่นี้พอใจแล้ว มันไม่ได้เท่ากันเป๊ะๆทุกเครื่องหรอก ตัวแปรมันเยอะ มันอยู่ทั้งโปรแกรมที่โหลดตอนเทส Windowsที่ลง ไดรเวอร์ที่ใช้ ความจริงถ้าเกิน1500ถือว่าปกติแล้ว เอาไปเล่นเกมไม่ได้ต่างกันเท่าไร

Comment

• Originally posted by badger View Post
                                55555 ใจเย็นน่าท่าน พวกนี้มันก็แค่เกรียนที่เห็นเครื่องอื่นแรงกว่าไม่ได้เท่านั้นเอง

ของมันขึ้นครับ คุยกัน ถามกันดีๆผมทีมไปช่วยปรับให้(เเต๊ป)เลยก็ยังได้ เค้าเปิดมาผมเลยจัดไปชุดใหญ่ละ

Originally posted by superager View Post
                                ผมปรับสุดๆได้1650ได้มั้งแค่นี้พอใจแล้ว มันไม่ได้เท่ากันเป๊ะๆทุกเครื่องหรอก ตัวแปรมันเยอะ มันอยู่ทั้งโปรแกรมที่โหลดตอนเทส Windowsที่ลง ไดรเวอร์ที่ใช้ ความจริงถ้าเกิน1500ถือว่าปกติแล้ว เอาไปเล่นเกมไม่ได้ต่างกันเท่าไร

Comment

Working...
                                X