Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อิอิ ได้แค่นี้แหล่ะน่าจะปรับแรมได้เนอะ

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
      อิอิ ได้แค่นี้แหล่ะน่าจะปรับแรมได้เนอะ

ซีพียูคนล่ะประเภทเลยกราก

Comment

• Comment

• ไฟยังเยอะไปเปล่าครับ แล้วร้อนไปไหมครับ

เห็นอยู่ ที่ ประมาณ 68 อะครับ
          Attached Files
          Last edited by nlazaq; 22 Dec 2011, 01:19:03.

Comment

• เอาคลิป C-50 เปิดเว็บพลางๆ วินโดวส์อัพเดทหมด แอนตี้ไวรัส (eset5) + โปรแกรมลงเต็มเครื่องเซ็ตใหญ่ (ไม่เคยลงตัวแบบย่อมาหรือ micro)
            Sidebar ไม่ได้ปิด มี Dock รันอยู่ข้างหลังอีก
            Windows 7 Ultimate 64 Bit SP1
            Catayst 11.12 WHQL
            http://www.youtube.com/watch?v=a5uzh..._embedded#t=0s
            เน็ตแรง-เครื่องลื่นมากเลยครับ ท่าน V

Comment

• แรม2GBกับพวกAPU ถ้าใช้Win7ไม่น่าจะพอนะครับ GPUแชร์ไปประมาณ512mb ทีนี้เหลือราวๆ1.5GB เปิดเครื่องมาOSใช้ไปเท่าไรแล้ว เหลือให้โปรแกรมใช้เท่าไร พอเปิดมาพร้อมๆกันหลายเว็บ หลายแท็บ หลายโปรแกรม แรมไม่พอใช้ ควรเปลี่ยนเป็น4GB

Comment

• โอ้ววว ไม่ได้เข้ามา 3 วัน มีเรื่องดราม่าให้เสพ ตานั้นมันเกรียนจิง ๆ แถสุด ๆ - - นาธานปลอมตัวมาปล่าวฟระ 555

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                  ขำๆ เทส A6+HD6720G2 ได้คะเเนน 1700 โดนหาว่าเเหกตา โอ้ย ไอ้ชิปหายย ตังก็ไม่ได้สักบาท จะเเหกตาไปทำหอยอะไร คือถ้าปรับไม่เป็น เเล้วถามดีๆผมก็จะช่วยบอกนะ เเต่มาเเบบนี้ขอสั้นๆคำเดียว "กาก" ฟังชั่นลดคล็อก ลดเเรงดันไฟเวลา Idel มีมาจะเป็น 10 ปีเเล้ว รู้จักไหมวะเนี่ย เจอพวกไร้มารยาทเเบบโคดเซ็งเลย สงสัยอะไรถามกันดีๆไม่เป็นหรือไง

เชิญเสพโดนพลัน

http://goo.gl/URaEC
                  อย่าไปสนใจเลยเฮีย ผมดูรีวิวกระทู้นี้ของเฮีย วันรุ่งขึ้นผมไปซื้อเลย เฮียทำให้ผมมั่นใจในรุ่นนี้เป็นคนสุดท้าย ก่อนไปจัด 5555 ขอบคุณที่รีวิวให้ชมครับ

ปล. ก่อนหน้าแอบส่องของท่าน V-friend ตั้งแต่ยังมีปัญหาไล่สี ส่องอยู่ หลายเดือนมากกก NB เครื่องนี้ดูนานกว่า ญ อีก สิริรวม 4 เดือน ถึงจะซื้อ 55555

Comment

• Originally posted by talent88 View Post
                    asus k43ta v005d ลงwin7 32 บิต โดนไวรัส จอมืด แก้ไขได้แล้ว แต่ win หา ไดรเวอร์ ไวไฟ แลน ไม่เจอ
                    รบกวน ช่วยด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า ครับ
                    windows มันขึ้น network adarter มีเครื่องหมาย ตกใจ และขึ้น code31 ครับ

Comment

• Originally posted by talent88 View Post
                      windows มันขึ้น network adarter มีเครื่องหมาย ตกใจ และขึ้น code31 ครับ
                      ผมลง ไวไฟได้ เห็นสัญญาณ แต่ต่ิิอเน็ตไม่ได้ ตรงเห็นสัญญาณมันมีขีดความแรงของสัญญาน แต่ตรงไอค่อนบาร์ไม่เห็นขีดสัญญาณ ครับ ช่วยผมอีกที ครับ

Comment

• คุณลบไดร์เวอร์เก่าทิ้งแล้วไปหาตัวใหม่
                        Atheros 9.2.1.470

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          คุณลบไดร์เวอร์เก่าทิ้งแล้วไปหาตัวใหม่
                          Atheros 9.2.1.470
                          จะลองดูนะ ครับ ขอบคุณมาก ครับ

Comment

• งง กับ Windows 8 กับ Mcafee 8.8 ทำไมมันไปกันไม่ได้

อาการคือ.. ลงไดร์เวอร์ตามปกติ ยังไม่ได้ลงโปรแกรม พอลงจนครบ ได้เวลาลง software เลยลง แอนตี้ไวรัส นามว่า Mcafee ลงเสร็จ มันจะ auto update เท่านั้นล่ะได้เรื่อง reboot ทันที

สุดท้าย ต้องย้อนไปใช้ 8.5 ไม่ก็ 8.7 ถึงจะปกติ - -"

Comment

• เราสามารถบังคับให้ใช้ กาดจอแยกได้หรือป่าว
                              เล่น PointBlank แล้วเครื่องยังใช้ hd 6520g ดูจาก AMD System Monitor แล้วกาดจอแยกไม่ทำงาน
                              โหมดปรับสลับปรับ High แล้ว แต่ BF3 กาดจอทำงาน 2 ใบปกติ
                              แต่ PointBlank ก็ลื่นปกตินะ แต่สงสัยว่าทำไมไม่สลับ หรือว่าเกมมันไม่กินเครื่องมาก

Comment

• พี่ๆขอเวปโหลดMicrosoft Windows 7 ULTIMATE x64 SP1 Integrated October 2011-oYnuA หน่อยคับ ผมขอเข้าclubด้วยคน อ่านมานานหละ ตั้งแต่K43ta อะคับ ขอขอบคุณทุกๆท่านคับ

Comment

Working...
                                X