Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 55+
    TD เพื่อนผมยังใช้ Pentium 4 เล่นอยู่เลย
    ซีพียูคอร์เดียว Athlon II Neo 1.70GHz ยังแรงกว่าเลยครับ

Comment

• 555 แล้วคุณเพ่ จะซื้อไอ้ตัวเล็กรุ่นไหนครับ ^^

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
        ผมว่าจะซื้อ Samsung X123-DA01TH ทุกคนว่าไงใคร

ซื้อมาไว้ เล่นเน็ต ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกม DOTA ไปวันๆ

คุ้มๆไหม
        เล่นได้จ้า ปรับ low เลือก แบบ 3d ไว้ เล่นได้กระตุกเล็กน้อย เล่นผ่านไปหลาย misoin ละ แต่ก่อนเข้าจะมีเตือนนะว่า cpu คุณต่ำไป แต่ก็เล่นได้สบายมาก คิดว่าเล่นจนจบได้ ส่วนภาพ movie ก็ไม่กระตุกนะ โอเค

เกมออนไลน์พวก dota คิดว่าสบายหมด เหมากะพกไปไหนมาไหนจ๊ะ คิดไปนี่ถ้าเรียนอย่แบกไปเรียนกลับมาต่อ จอใหญ่ๆ สบายเลย ไม่ต้องย้ายโปรแกรมไปมา

Comment

• Originally posted by parinnaruk View Post
          เล่นได้จ้า ปรับ low เลือก แบบ 3d ไว้ เล่นได้กระตุกเล็กน้อย เล่นผ่านไปหลาย misoin ละ แต่ก่อนเข้าจะมีเตือนนะว่า cpu คุณต่ำไป แต่ก็เล่นได้สบายมาก คิดว่าเล่นจนจบได้ ส่วนภาพ movie ก็ไม่กระตุกนะ โอเค

เกมออนไลน์พวก dota คิดว่าสบายหมด เหมากะพกไปไหนมาไหนจ๊ะ คิดไปนี่ถ้าเรียนอย่แบกไปเรียนกลับมาต่อ จอใหญ่ๆ สบายเลย ไม่ต้องย้ายโปรแกรมไปมา

เออท่าน เห็นใน Notebookspec รุ่นนี้ มีหลายคนบ่น กันไปซื้อมาแล้ว แบ็ตใช้ได้แค่ 2 ชั่วโมงเอง

ของท่านใช้ได้กี่ชั่วโมง เห็น โฆษณา ไว้ หลายชั่วโมงอยู่น่ะ

Comment

• เล่นเน็ตทั่วไปเปิด bt wiless ก้คงราว 2.8-3.19 ชมะจ๊ะ ไม่ค่อยมั่นใจกว่าเปิดแบบเล่นเกมเต็มๆจะสักเท่าไร
            Last edited by parinnaruk; 11 Aug 2010, 02:35:58.

Comment

• 4535g xp ลงไดร์เวอร์ ไวเรส อันไหนอ่ะครับ เห็นมี3อัน

Comment

• Atheros อ่ะครับ
                ปล.เครื่องผมโทรไปถามศูนย์แล้ว เขาบอกว่าเปลี่ยนเมนบอร์ด - -*
                อาการเดียวกับเมนบอร์ดเก่า PC ผมเลย ร้อนแล้วตัดการทำงาน เหอๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  Atheros อ่ะครับ
                  ปล.เครื่องผมโทรไปถามศูนย์แล้ว เขาบอกว่าเปลี่ยนเมนบอร์ด - -*
                  อาการเดียวกับเมนบอร์ดเก่า PC ผมเลย ร้อนแล้วตัดการทำงาน เหอๆ
                  ผมลงแล้วมันไม่ขึ้นอ่ะครับท่านประธาน Y^Y

* ถ้าใส่บอร์ด รุ่นไหม่ๆีัddr3 มาแทน นะนานแค่ไหนก็รอ

Comment

• อ๊ากกกกกกกกกกก วันศุกร์ก็จะซื้อ แล้วยังเลือกมะถูกเลยย T^T

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                      ผมลงแล้วมันไม่ขึ้นอ่ะครับท่านประธาน Y^Y

* ถ้าใส่บอร์ด รุ่นไหม่ๆีัddr3 มาแทน นะนานแค่ไหนก็รอ
                      บอร์ดรุ่นเดิมนี่แหล่ะ
                      แต่คุ้มค่าซื้อประกันเพิ่มเลยทีเดียว

Originally posted by JpAngYz7 View Post
                      อ๊ากกกกกกกกกกก วันศุกร์ก็จะซื้อ แล้วยังเลือกมะถูกเลยย T^T
                      ถ้าเอามาเล่นเกม MSI CX410-006 ไง อิอิ
                      แต่เน้นเบาๆพกพาสะดวกก็แซมซุงแหล่ะครับ
                      แต่ว่าผมยังพกเครื่องใหญ่ 4535G ไปไหนมาไหนเลย

Comment

• T^T เลือกมะถูกเล้ยยย (มะได้หลายใจน๊าา แต่หลายตัวเลือก -..-)

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          Atheros อ่ะครับ
                          เมนบอร์ดพังเพราะ bot TS ชิมิ แบบนี้ปล่อยมือสองก็ได้ราคาแล้วจิ เพราะบอร์ดใหม่ อิอิ

Comment

• 555+ จริงๆมันไม่ได้พังเลยนะ ปัญหาร้อนแล้วตัดเหมือนกับชาวบ้านเขาแหล่ะครับ
                            แต่คนอื่นแค่เปลี่ยนซิลิโคน ทำไมของผมต้องเปลี่ยนบอร์ดเลลย - -*

Flash Player ออกใหม่แล้วครับ (10.1.82.76)

สำหรับ Firefox
                            http://www.downloaddoo.com/ProgramId-1418-Download.aspx
                            สำหรับ IE
                            http://www.downloaddoo.com/ProgramId-1417-Download.aspx

แนะนำให้ลง 2 ตัวครับ ก่อนลง ไปถอนตัวเก่าออกก่อนใน Control Panel

จะได้เล่นเว็บลื่นๆ

Comment

• ู^^ ตอนนี้มีใครใช้

ไอ้ตัวเล็กตัวนี้บ้างค๊าบบ X123-DA01TH

Comment

• ท่าน parinnaruk จ้า

Comment

Working...
                                X