Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทำมั่งอะฝาปิด

Comment

• ฝาปิดเท่ได้ใจเลย

Comment

• แนวๆๆ ดีครับแต่ดูท่า ฝุ่นจะเข้า ง่าย น่าดู

Comment

• ล็อกเหมือนของเดิมเลยครับ

Comment

• อะคริลิคใช่ไหมครับ
            เดี๋ยวทำบ้างดีกว่า ที่บ้านก็เป็นโรงงานอะคริลิคเล็กๆ

Comment

• จัดเลยครับ

Comment

• รอชมผลงาน อิอิ

ผมลด cpu เหลือ 2.0 แล้วก็ปิดบู๊ทไปละ ยังเล่นSkyrim ได้ไม่มีปัญหา

Comment

• หัดเล่น ปรับสุดลื่นดี

Comment

• มันจะหน่วงบางช่วง ฮะท่านวี ผมเลยจัดแค่ medium fps 50+ Ezio จำได้วิ่งปรื้ดหน่อย แก่แล้ว อิอิ

Comment

• ผมสงสัยกับ k10 stat นิดนึงครับ ระหว่างติ๊ก boost กับไม่ติ๊ก มันแตกต่างกันอย่างไรครับ.

Comment

• ไม่ติ๊ก boost มันก็ไม่ใช้ turbo boost ไงครับ (B0 State)

Comment

• ขอแนะนำตัวสมาชิกใหม่ครับ K43TA ครับ ซื้อมา 16900 แถมแรมเป็น 8G เรียบร้อย ณ พันธิปประตูน้ำ - -

เวลา คล๊อก GPU แล้วเทส 3Dmark06 ภาพมันรวนๆอะคับ ตอนที่ท่าน V ได้คะแนน 10000+
                          ผมดันได้แค่ 9500+ เอง 2.8Ghz 750/980 นะคับ
                          แต่ตอนเทสภาพมันรวนๆ เป็นแสง แว๊บๆๆ อย่างงี้เป็นเพราะอะไรหรอคับ
                          และใน CCC ตรง presets ไม่มีโหมดให้เลือกอะคับ ใช้ตัว 8.930.10.0 นะคับ โดยปกติแล้วมันต้องมีใช่ไหม
                          Last edited by Nazgulz; 24 Dec 2011, 11:44:02.

Comment

• น่าจะไม่เสถียร

Comment

• Originally posted by Nazgulz View Post
                              ขอแนะนำตัวสมาชิกใหม่ครับ K43TA ครับ ซื้อมา 16900 แถมแรมเป็น 8G เรียบร้อย ณ พันธิปประตูน้ำ - -

เวลา คล๊อก GPU แล้วเทส 3Dmark06 ภาพมันรวนๆอะคับ ตอนที่ท่าน V ได้คะแนน 10000+
                              ผมดันได้แค่ 9500+ เอง 2.8Ghz 750/980 นะคับ
                              แต่ตอนเทสภาพมันรวนๆ เป็นแสง แว๊บๆๆ อย่างงี้เป็นเพราะอะไรหรอคับ
                              และใน CCC ตรง presets ไม่มีโหมดให้เลือกอะคับ ใช้ตัว 8.930.10.0 นะคับ โดยปกติแล้วมันต้องมีใช่ไหม
                              ราคานี้ นี่ร้านไหนเนี่ย 16900 แถมแรมให้อีกเป็น 8 เนี่ย คุ้มมากกก

Comment

• คล็อกมากเกินครับ ลองลดคล๊อกลงมาดู

Comment

Working...
                                X