Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ่อๆๆ ขึ้นมาแล้วครับ ขอบคุณครับ

ผมก็ว่า ทำไมมันน้อยจังเลย

Comment

• ลองดูกะเขาบ้าง 2.6

พอไปกะเค้าได้ป่าวคับ

Comment

• ใช้ HDD แบตหมดไวกว่าเดิมจริงๆ

เหอ ติดหยุดปีใหม่อีก คงได้ SSD คืนหลังวันที่ 3 ม.ค. อกแตกตายพอดี

Comment

• ขนาดนั้นเลยหรอท่าน >_<"

Comment

• SSD Addict

Comment

• ไม่รู้เป็นไรเข้า BF3 ไม่ได้ถ้าไม่ OC
              โหลดแล้วจอดำ

Comment

• เพิ่งไปถอย A6 มา ยัง งง เพิ่งเคยใช่ AMD อิอิ ไว้มีปัญหาจะมาถามนะครับ

สงสัย ใส่ ram4 แต่เห็น 3.49 นี่ ปกติใช่ปะครับ มันถูกอะไรแชร์ไปหรอครับ

Comment

• เพิ่งไปถอย A6 มา ยัง งง เพิ่งเคยใช่ AMD อิอิ ไว้มีปัญหาจะมาถามนะครับ

สงสัย ใส่ ram4 แต่เห็น 3.49 นี่ ปกติใช่ปะครับ มันถูกอะไรแชร์ไปหรอครับ

ปกติครับ apu แชร์ไปครับ

Comment

• ขออีกรูปแล้วกัน 2.6

Comment

• 2.6 ขึ้น บลู บ่อยไหมครับ

Comment

• 2.6 ขึ้น บลู บ่อยไหมครับ
                        ผมไม่เป็นนะ ปกติดี แต่ก็ร้อนดีนะครับ

รอกูรุครับ

Comment

• Originally posted by mrmod View Post
                          2.6 ขึ้น บลู บ่อยไหมครับ
                          ปกติดีครับแต่ร้อน

สว่นมากจะ oc ตอนเทส

ถ้าใช้ปกติไม่ได้ oc

Comment

• Acer Aspire One 522
                            ( 1.0 GHz, 1 Mb L2 Cache , AMD C-50 )

หมดประกันแล้ว จะจับยัด SSD แบบถูกๆหน่อย ความจุไม่เน้น แล้วยัดแรมเป็น 4 Gb มันจะเร็วขึ้นบ้างอะไรบ้างไหมครับ

รู้สึกว่าอืดเหลือเกิน

ปล.มี Windows 7 starter Licensed แต่ว่าถ้าอัพ ก็จะลง Win7 Pro 64 bit ครับ

Comment

• เพิ่งถอย K53TA มาครับ แรงได้ใจ มือใหม่ครับ เลยอยากจะสอบถามซักนิดนึงครับ ว่าทำไมผมเล่นเกม Granado Espada แล้วกระตุกเหลือเกินครับ ลองปิดครอสแล้วก้ยังกระตุก ตอนนี้ผมใช้ Driver 11.12 อยู่ครับ ที่คุณวีเอามาปักไว้หน้าแรก เช็คแล้ว Driver ก็ลงครบสมบูรณ์ทุกตัว รวมถึงลองเทสเกม DMC4 ไปแล้ว เฟรมกระจาย แรงสมชื่อ ไม่ทราบว่าใครพอจะเป็นแบบผมบ้างไหมครับ

Comment

• ปรับบัสแรมลงดีกว่า 7.8 หมด สวยเลย

Comment

Working...
                                X