Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แสดงว่าต้องต่อเนตนะสิคับ

Comment

• Originally posted by jakop View Post
      แสดงว่าต้องต่อเนตนะสิคับ
      ถ้าใช้แผ่นแท้ ต่อเนตก็จบครับ แต่ถ้าใช้แผ่นเถื่อน ต่อเนตอาจงานเข้าต้องลง WGA crack ต่อ เหอ ๆ

ว่าแต่ที่ลงนี่แผ่นแท้ หรือ เถื่อนครับ จะได้แนะนำถูก

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        ท่านประธาร ถามต่อ -.-

พอดีพี่ที่ทำงาน เขาใช้ acer รุ่นไรจำไม่ได้ การ์ดจอ hd 4500 ออนบอร์ด มั้ง มันของ ati ปะ

แล้วมันลง 10.5ได้ปะครับ พอดีให้แผ่น cod mw2 แกไปเล่น เขาบอกเม้ากว่าจะขยับได้ (สงสัยจะหน่วงโคตรๆ)

ขนาดปรับ 640x480 555+

ยังไงท่านประธาน ช่วย ที แกอยากเล่นมาก -.-
        มีนะครับ แต่เลือกเป็น Integrate HD Serires แล้วก็ HD4200

http://support.amd.com/us/gpudownload/Pages/index.aspx

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          มีนะครับ แต่เลือกเป็น Integrate HD Serires แล้วก็ HD4200

http://support.amd.com/us/gpudownload/Pages/index.aspx
          ท่านประธาน 4500 on board อันนี้ กระผมเกรงว่าจะเป็น GMA 4500HD หรือเปล่าขอรับ

Comment

• น่าจะเถื่อนคับ ขอเพื่อนมา มันให้ตัวแก้มาด้วย แต่ใช้ไม่เป็น

Comment

• Originally posted by jakop View Post
              น่าจะเถื่อนคับ ขอเพื่อนมา มันให้ตัวแก้มาด้วย แต่ใช้ไม่เป็น
              ถ้าเพื่อนให้มาแนะนำโทรถามเพื่อนครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                ท่านประธาน 4500 on board อันนี้ กระผมเกรงว่าจะเป็น GMA 4500HD หรือเปล่าขอรับ
                ไม่ได้เอะใจเลยผม - -"

งั้นก็เว็บอินเทลเลย > Graphic > Laptop Graphic... > Intel HD Graphic
                http://downloadcenter.intel.com/defa...+dnlds_drivers

Comment

• รับทราบขอรับ

Comment

แสดงว่าต้องต่อเนตนะสิคับ
                    ใช้ win ไรครับ ผมมี active lordder ทั้ง xp 7 อัพเดทได้ปกติ

Comment

• คงจะได้แล้วละคับ พอกดตัวดาวโหลดเดอร์มันก็ลงแล้วรีสตาร์ท

วุ่นกะไอเจ้า 4551 ทั้งคืน ยังไม่ได้นอนเลย

Comment

คงจะได้แล้วละคับ พอกดตัวดาวโหลดเดอร์มันก็ลงแล้วรีสตาร์ท

วุ่นกะไอเจ้า 4551 ทั้งคืน ยังไม่ได้นอนเลย
                        ครับ โหลดเดอร์ บางทีกด รีเคื่องเสร็จต้องไปดูด้วยนะครับว่ามันขึ้นของแท้ยัง

ผมเคยเปน บางทีทำไม่ขึ้นต้องทำไหม่ ปวดตับเลย

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                          ครับ โหลดเดอร์ บางทีกด รีเคื่องเสร็จต้องไปดูด้วยนะครับว่ามันขึ้นของแท้ยัง

ผมเคยเปน บางทีทำไม่ขึ้นต้องทำไหม่ ปวดตับเลย
                          ที่ผมเคยเจอพวกเครื่องใหม่ ๆ อ่ะ ตัว loader เก่าจะ activate ไม่ได้ต้องไปหาตัวล่า ๆ มาใช้

Comment

• mod bios เลยครับ
                            แต่โน้ตบุ๊คผมไม่กล้า mod อ่ะ มันกู้ไม่ได้มั้ง
                            ไม่เหมือน PC แฟลชเน่ากู้ได้

Comment

• ผมก็เช้คไม่เป็นซะด้วยสิ 55+

เอาเหอะ ถ้าเพื่อนเอาไปแล้วมีปันหาค่อยว่ากัน

Comment

• X4 N930 เมื่อไหร่จะมาน้าา แต่มาก็คงยังไม่ได้ซื้อ - -
                                อยากให้ใส่ใน 4551G นี่แหล่ะครับ
                                ไม่อยาก ตระกูล 5xxxG จอ 15.6 ใหญ่ หนักเกิน

ยี่ห้ออื่นก็เงียบไปเลย ไม่มีข่าวใหม่ๆ - -

Comment

Working...
                                X