Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
    ใช้ Vaseline Men Whitenning Face wash แบบ พี่ เคน ธีรเดช

หรือจะใช้ Loreal Paris Men's Expert แบบ พี่ โดม ดี

จะได้รักษาหน้าตา

เอ่อ ตกลง จะรักษา โน๊ตบุ๊ก หรือ หน้าตา กันครับ 55555555

ปล. ผมใช้มันทั้ง 2 ยี่ห้อเลย

ปล.2 ผมใช้ ผ้าชุบน้ำประปา บิดหมาดๆ เช็ด โน๊ตบุ๊ก เอา ไม่ต้องห่วง รอยขนแมว เพียบ 55555555

ใช้อยู่ครับ ^____^

Comment

• Originally posted by cronoser View Post
      T_T!! จะฮาไปไหนเนี่ย 555+ ผมใช้ ลอรีอัล นะ ล่าสุดนี่ เพียว แอนด์ มาร์ก 555+

เอ๊ะ จะโดนท่านประธานว่าไหมเนี่ย มันเกี่ยวกับ AMD+ATI ตรงไหนเนี่ย 555+
      ผมใช้ L'OREAL Men Expert White Activ Brightening Clay Scrub

รอบ 2 ใช้ วาสลีน

ใช้แล้วหล่อๆ จะได้หน้าใสเหมือนท่านพี่ Zymphony

เออ แล้วมันเกี่ยวกับ AMD + ATI ตรงไหน

แต่ผมว่าเกี่ยวน่ะ คนใช้ AMD ATI หล่อกันทุกคน 5555555555555555555555555

Comment

• โอ้ว แม่เจ้า ถึงว่าทำไม ถึง หล่อใส เล่นใช้ เป็น ชุดเซ็ต เลย

ไอ้ ครีมกระปุก ลอรีอัล มันแพงอ่ะ แฟนซื้อมาให้ ไม่กล้าใช้ เพราะมันแพง เสียดาย

ปล. ทุกวันนี้เก็บไว้ในตู้เย็นจะเป็นปีแล้ว ใช้แค่ 2-3 ครั้งเอง 555555555

Comment

• แห้มมมม แต่ละท่าน 55

T^T

มีไอ้ตัวเล็กรุ่นไหนที่เล่น

Starsract 2 ได้บ้างไหมครับๆๆๆ

Comment

• จริงๆแล้วถ้า คิดจากราคา มันก็แพงจริงๆเหละ

แต่พอ คำนวณเวลาเราใช้ แล้วเนี่ยไม่แพงนะครับ 1 ขวด 254 บาท (ตอนลดราคา)

ใช้ได้ตั้ง 2 เดือน 254 / 60 = ตกวันละ 4 บาท นิดๆ กินเหล้าแพงกว่านี้ เยอะ !

เผื่อมีสาวๆ มาตกหลุมรักท่าน MIRAGE2000 เพิ่มนะ หุหุหุ

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
              แห้มมมม แต่ละท่าน 55

T^T

มีไอ้ตัวเล็กรุ่นไหนที่เล่น

Starsract 2 ได้บ้างไหมครับๆๆๆ

พวก เน็ตบุคนะเหรอครับ คาดว่าไม่น่าจะมีนะครับ

Comment

• ท่านใดอยากดู review หน้าตา x123 ก็กดไปที่หน้า 74 นะ ส่วนถ้าอยากได้ตัวเล็กเล่นเกมแรงๆ ก็คงต้องไปหา
                dell aleni m11 ละมั้ง 39k ได้ แรงสะใจ ลองไปที่เว็บ dellthailand ดูจ้า

Comment

• ถ้าเล่นได้ก็คงแบบกระท่อนกระแท่น นะครับ

ตัว ไวท์ แอคทีฟ ผมชอบรอให้วัตสันลดค่อยซื้อ 555+ แต่มันก็ยังแพงกว่าของท่าน Zymphony อยู่ดี

Comment

• Originally posted by parinnaruk View Post
                    ท่านใดอยากดู review หน้าตา x123 ก็กดไปที่หน้า 74 นะ ส่วนถ้าอยากได้ตัวเล็กเล่นเกมแรงๆ ก็คงต้องไปหา
                    dell aleni m11 ละมั้ง 39k ได้ แรงสะใจ ลองไปที่เว็บ dellthailand ดูจ้า
                    เห็นราคาแล้วสั่นเลยครับ 555+

Comment

• ข้อมูลเพิ่มเติม คลิกเบาๆ

ราคาเก่า 55 k ราคาลดแล้ว 39 มั้งลองหาพ่อค้าใน dellthailand ดูจ้า

Comment

• AMD ไม่ยอมเอา K325 + HD5650 บ้าง อิอิ

Comment

• เฮ้อ หนักใจT^T อยากได้ไอ้ตัวเล็ก แต่ก็อยากเล่น Starcraft2 T^T

Comment

• ปรับ 1024*600 All Low คงไหวอยู่มั้ง 555+

Comment

• อ๊่ากกกกกก เดี๋ยวจะไปลอง Dell ตัวเก่าที่บ้าน CPU Intel 1.3 การ์ดจอไรมะรู้ - - เครื่องเก่าตั้งนานละ

ถ้ามันเล่นได้เนี้ย ไปสอย ไอ้ตัวเล็กเลย \o/ หรือไม่เอา Starcraft ไปลองเล่นอยู่ร้านเลย 555

Comment

• - - จากข้อความเก่า ได้แจ้งว่า all low เลือก 3d ความละเอียด กลางๆ เล่นได้จ้า x123 -*- ไม่กระตุกจนน่าเกลียดภาพโอจ้า

Comment

Working...
                                X