Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• K43TA เล่นskyrimไหวมั้ยครับ

THX

Comment

• เล่นอยู่ สบายๆ ปรับกลางๆ เปิด aa 2x

Comment

• ผมซื้อ D-link Wireless N150 Home Router DIR-600 มาครับ

พอผมจะติดตั้ง ตามแผ่นที่แถมมากับเราท์เตอร์ แต่มันติดตั้งไม่ผ่านอะครับ

แต่ มันรับเน็ตได้แล้วนะครับ ไม่ติดตั้ง จะมีผลยังไงหรือปล่าวครับ แล้วเปลี่ยนรหัสผ่านwirelessยังไงอะครับ ช่วยทีนะครับ

รูปข้างล่างลงผิดอันครับ อันที่ถ่ายใหม่ทำไมลงไม่ได้
        Attached Files

Comment

• ไม่จำเป็นต้องติดตั้งเลย
          ส่วนจะเปลี่ยนรหัสมันก็ขึ้นอยู่กับแต่ล่ะรุ่น (ลองดูคู่มือ)
          อาจจะเข้า 192.168.0.1
          username admin
          http://www.scribd.com/doc/53812807/D...l-Version-3-0#

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            ไม่จำเป็นต้องติดตั้งเลย
            ส่วนจะเปลี่ยนรหัสมันก็ขึ้นอยู่กับแต่ล่ะรุ่น (ลองดูคู่มือ)
            อาจจะเข้า 192.168.0.1
            username admin
            http://www.scribd.com/doc/53812807/D...l-Version-3-0#
            ขอบคุณมากครับบ เปลี่ยนรหัสได้แล้วครับ

Comment

• มาขอเข้าแก๊งด้วยคนฮะ แอบอ่านอยู่นานละไม่ได้โพสต์ แฮะๆ
              ใช้ k43ta ตั้งแต่มันยังจอไล่สีไม่เนียนแล้วมีท่านนึงเอาไบออสมาให้อัพในนี้
              ประทับใจ amd ที่สุดเท่าที่เล่นมาแล้วครับสำหรับ k43ta เพราะผมใช้ amd มาตั้งนานละ

Comment

• ผมลองทำตามหน้าแรก clock 2.2 ได้ตามนี้ครับ ^-^

Comment

• ปกติผมลากไป 2.6 +พัดลม ตอนแปลงไฟล์ร้อนไป 81 องศา นี่ถือว่าร้อนไปมั้ยครับ แต่มันก็ไม่เคยดับเองแฮะ

Comment

• ทำไมเล่น GEAR OF WAR กระตุกจังอะ เฟรม ไม่ถึง 20 อะ แต่บางครั้งเข้าเล่นลื่นนะ -*-

Comment

• ขอดู GPU-Z 0.5.7 ของ 6520G และ 6600 6700 หน่อยครับ

Comment

• ทำไมคะแนนผมได้ 3.6 เองอะครับ

Comment

• ปรับ winsat เป็น power saving แล้วเทสใหม่

Comment

• ได้เท่าเดิมอะครับท่าน v ผมวิงที่ 2.2 ครับ

Comment

• ทำใหม่ดีๆครับ
                              กดเทส แล้วกดยกเลิก
                              แล้วเปิด CCC ตั้ง winsat เป็น power saving
                              ลบไฟล์ข้างใน C:\Windows\Performance\WinSAT\DataStore ให้หมด

แล้วเทสใหม่

Comment

• ขอบคุณครับท่าน ได้ 5.2 แล้วครับ ^^

Comment

Working...
                                X