Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดี๋ยวได้ 4535G คืน จะเอามาลองลงว่าจะเล่นได้ไหม อิอิอิ

Comment

• gta iv เล่นได้ด้วยนึงว่า เล่นมะได้

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        gta iv เล่นได้ด้วยนึงว่า เล่นมะได้

เล่นได้สิครับ อย่าดูถูก เครื่องตัวเองสิครับ อิอิ

เชื่อมั่นใน AMD + ATI เล่นได้อยู่แล้ว เล่นได้ยัน METRO 2033 นู่น

แต่ไม่รู้ CRYSIS 2 ที่กำลังจะออก ปีหน้า เพราะโดนโรคเลื่อน เครื่องเราๆท่านๆ จะไหวไหม

มีใครลองเล่น DEMO CRYSIS 2 หรือยัง

ส่งตัวแทนสักคนไปลองเล่น ถ้าเล่นได้ คงดีใจ ชื่นมื่นกันถ้วนหน้า

Comment

• เลือกไม่ถูกเลยยย -..- ขอไปลองกับ เจ้า Dell ตัวเก่าก่อน ^^

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
            เล่นได้สิครับ อย่าดูถูก เครื่องตัวเองสิครับ อิอิ

เชื่อมั่นใน AMD + ATI เล่นได้อยู่แล้ว เล่นได้ยัน METRO 2033 นู่น

แต่ไม่รู้ CRYSIS 2 ที่กำลังจะออก ปีหน้า เพราะโดนโรคเลื่อน เครื่องเราๆท่านๆ จะไหวไหม

มีใครลองเล่น DEMO CRYSIS 2 หรือยัง

ส่งตัวแทนสักคนไปลองเล่น ถ้าเล่นได้ คงดีใจ ชื่นมื่นกันถ้วนหน้า
            อยากลอง เอาไว้เด็วลองหาโหลดดู

Comment

• นอนดึกๆักันจังทำอะไรอยู่ครับๆๆ

Comment

• นั่งหากระทู้เถียงกับคนอื่นอยู่ 555

Comment

• แป่ววว

เดี๋ยวเถียงเป็นเพื่อนครับท่าน อิอิ จัดกระทู้มาเลย ฮ่าๆๆ

Comment

• หาเรื่อยๆไม่ก็ก่อดราม่าข้ามค่าย 555+

Comment

• ฮ่าๆๆ \o/

Comment

• ก็ ดราม่า กับ นัก ดริฟท์ แห่ง หุบเขา OCZ!!!!

Comment

• Diablo 2 เล่นกะเครื่องใหม่ๆได้นะครับ ฝรั่งยังเล่นกันอยู่ มีแพท HD ลง Widescreen ด้วยนะเออ

ถ้าเป็นแฟน Diablo ลองเล่น Torchlight นะครับ เกมเล็กๆที่ดีจริงๆ เนตบุคก็เล่นได้ครับ
                          Last edited by sisocool; 12 Aug 2010, 07:51:53.

Comment

• SMS ส่งมาว่า เครื่องของท่านซ่อมเสร็จแล้ว ว่าแต่วันนี้ศูนย์เปิดหรอครับ งง - -*

Comment

• ท่านประธาน ผมดู 1080p ใน youtube ไม่ลื่น ดี มีกระตุกนิดๆ แก้ไขอะครับ ตอนนี้ใช้ xp

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                SMS ส่งมาว่า เครื่องของท่านซ่อมเสร็จแล้ว ว่าแต่วันนี้ศูนย์เปิดหรอครับ งง - -*
                                แต่ที่ผมไปซ่อม เขาบอกเปิดทุกวันเลย ที่โตตัส ปิ่นเกล้า

แต่วันหยุด ไม่แน่ใจ ท่านประธานลองโทรไปถามจิ

มันส่ง sms มาหาผมเหมือนกัน ว่าซ่อม เสร็จแล้ว พอไปถึง มันบอก ยังไม่เสร็จ (คิดในใจไม่เสร็จส่้งมาหา...)

พอดีอีกคนไปดูให้สรุปว่าเสร็จแล้วนึกว่าเสียเวลา่ฟรีแล้ว

Comment

Working...
                                X