Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดทโปรแกรมนิดนึง

Comment

• ท่าน V
      Memory clock นั้น 1000 นี้ไม่มีปัญหาอะไรหรอคับ ผมรู้สึกว่าถ้าดันให้มากกว่า 970 ภาพมันจะเร็มรวนๆ เป็นจุดสีเขียวๆ กระพริบบนหน้าจอเวลาเล่นเกมหรือเทส06 หรือบางทีกระพริบทั้งจอเลย แล้วของท่านไม่เป็นอะไรหรอคับ

Comment

• Originally posted by yatumnoo9 View Post
        K53TA ใช้ cooling pad cooler master U3 อุณหภูมิ ไม่ลดซะองศา เสียดายตัง T T
        มีใครใช้อยู่บ้างไหมครับ
        อุณหภูมิวิ่งอยู่ประมาณเท่าไหรครับ ใช้งานเว็บปกติ กะว่า ซื้อ u2 มาใช้กับ K43 กลัวว่ามันจะไม่ร้อนลดเท่าไหร เพราะปกติก็เย็นอยูู่แล้ว แต่ผมเปิดเครื่อง ไว้เกือบตลอด จะซื้อมาใช้ดีไหม

Comment

• ผมคล็อกแค่ตอนเทสปั่นคะแนนโชว์เฉยๆแค่นั้นแหล่ะ
          พอเล่นเกมจริง การ์ดจอไม่ได้คล็อกเลย

Comment

• AMD AHCI Driver 1.2.001.0327
            AMD RAID Driver 3.3.1540.22

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1627128
            Last edited by V-FrIeNd; 22 Jan 2012, 15:40:50.

Comment

• ไหง vx005d ผมคะแนนน้อยจัง..

ไบออสกะไดร์เวอร์ก็อัพหมดแล้ว..

เสียบปลั๊ก ก็ตั้ง Highperformance ส่วน CCC ตั้งค่าโรงงานเลย.. ผมพลาดตรงไหนน๊อ..

Comment

• หลังจากรันคะแนนครั้งแรก แล้วกดยกเลิกไปก่อน

ใน CCC ตรง Switchable
                ตั้ง winsat เป็น Power Saving ครับ

แล้วเทสใหม่

Comment

• คะแนนเครื่องผมอ่า

Comment

• อ่อ ขอบคุณครับท่านวี.. ทีแรกผมค้นไม่เห็นที่ท่านวีเคยตอบไว้.. ได้ละครับ แฮะๆ..

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post37346046

Comment

• ปล.ผมว่าจอมันเนียนสู้ 1215b ไม่ได้เลย..

Comment

• เล่นเกมออนไลน์อยู่ที่ 58-63 ครับ วินโด้โหมด

Comment

• 1215B จอมันเล็กกว่า โดยที่ Resolution เท่ากัน เลยดูเนียนดูคมกว่ามั้งครับ

Comment

• ตอนนี้ไดร์เวอร์จอ เวอร์ไหนเวิร์คสุดครับ

Comment

• 12.2

Comment

• ท่านV-FrIeNd ทำไมผมอัพเดทไดร์ฟเวอร์ใหม่แล้ว ปรับCCCกับสลับการ์ดจอไม่ได้อ่ะครับ Dell N4110

Comment

Working...
                                X