Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมโทรไปทั้ง Call Center ทั้งอะไร บอกไม่มี จนท. รับสาย - -*
    แต่รู้ว่าศูนย์ที่พันธุ์ทิพย์น่าจะเปิดปกติ แต่พระราม 3 ไม่แน่ใจ

Comment

• มีใครเล่น transformer revenge of the fallen แล้วภาพมันสว่างๆ มั่งอ่ะ

ใครพอมีทางแก้มั่งหว่า

Comment

• ไปพรุ่งนี้ดีกว่า โทรไปไม่ติดสักที่
        ปิดแล้ว ไม่รู้จะส่ง SMS มาทำไม = =

Comment

• SDK 2.2 OpenCL ออกแล้วครับ

Comment

• ขอสอบถามเรื่อง ccc 10.7b หน่อยนะคับ
            พอดีว่าผมเอาไปลงทั้ง PC และ notebook ไม่ทราบว่าผมลงถูกวิธีหรือเปล่า
            พอดีว่าเห็นความแตกต่าง ผมสังเกตจากคะแนนของ win7 และเกม sf4(Street fighter4) ไม่ทราบว่าทำไม PC คะแนนขึ้นจาก 6.4 -> 6.8 ใน win7 และ 8600 -> 9300 ใน sf4 แต่ notebook ทั้งคะแนน win7 และ sf4 เท่าเดิมหมดเลย
            อันนี้ไม่ทราบว่าผมลงไม่ถูกวิธีหรือว่ามันเป็นเช่นนี้อยู่แล้วคับ

ขอบคุณคับ

Comment

• พรุ่งนี้จะซื้อโน๊ตบุคแล้วววววว

แต่ยังไม่รู้จาซื้ิอรุ่นไร อ๊ากๆๆ T^T

Comment

• Originally posted by leno View Post
                ขอสอบถามเรื่อง ccc 10.7b หน่อยนะคับ
                พอดีว่าผมเอาไปลงทั้ง PC และ notebook ไม่ทราบว่าผมลงถูกวิธีหรือเปล่า
                พอดีว่าเห็นความแตกต่าง ผมสังเกตจากคะแนนของ win7 และเกม sf4(Street fighter4) ไม่ทราบว่าทำไม PC คะแนนขึ้นจาก 6.4 -> 6.8 ใน win7 และ 8600 -> 9300 ใน sf4 แต่ notebook ทั้งคะแนน win7 และ sf4 เท่าเดิมหมดเลย
                อันนี้ไม่ทราบว่าผมลงไม่ถูกวิธีหรือว่ามันเป็นเช่นนี้อยู่แล้วคับ

ขอบคุณคับ
                บางทีก็ไม่เห็นความแตกต่างหรอกครับ เพราะโน้ตบุ๊คมันแรงน้อยอยู่แล้ว

Originally posted by JpAngYz7 View Post
                พรุ่งนี้จะซื้อโน๊ตบุคแล้วววววว

แต่ยังไม่รู้จาซื้ิอรุ่นไร อ๊ากๆๆ T^T
                น่าจะมีแบบรถยนต์ทดลองขับ อันนี้ทดลองใช้

Comment

• ฮ่าๆๆ คงจะดีมากเลยถ้ามี

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                    พรุ่งนี้จะซื้อโน๊ตบุคแล้วววววว

เคยเห็นแต่คนที่เลือกรุ่นได้ก่อน แล้วค่อยกำหนดวันที่จะไปซื้อ หรือว่า รอมีเงินพร้อม หุหุ

แต่ท่านเล่นกำหนดวันไปซื้อก่อน แต่ยังเลือกรุ่น ในใจ ไม่ได้

มันสลับกันไหมเนี่ย

ผมเชียร์ Samsung น่ะ เอาตัว ที่เป็น M300 + 5470 อ่ะ แรง คุ้มเงินดี เล่น Star Craft 2 ได้ ชิลๆ เลย

Comment

• พรุ่งนี้ได้เครื่องคืนและ เกือบเดือนพอดี = = จะจับมาลงใหม่ให้หมด
                      ว่าแต่ซื้อ HDD ใหม่มาเปลี่ยนไม่หมดประกันแน่นะครับ จะค่อยๆลอกสติ๊กเกอร์
                      แต่เห็นมีท่านนึงบอกว่าเจาะทะลุไปเลยก็ไม่หมดประกัน

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                        เคยเห็นแต่คนที่เลือกรุ่นได้ก่อน แล้วค่อยกำหนดวันที่จะไปซื้อ หรือว่า รอมีเงินพร้อม หุหุ

แต่ท่านเล่นกำหนดวันไปซื้อก่อน แต่ยังเลือกรุ่น ในใจ ไม่ได้

มันสลับกันไหมเนี่ย

ผมเชียร์ Samsung น่ะ เอาตัว ที่เป็น M300 + 5470 อ่ะ แรง คุ้มเงินดี เล่น Star Craft 2 ได้ ชิลๆ เลย
                        ผมก็สนใจรุ่นนี้เหมือนกันครับ

^^ ส่องมันมาหลายวันละรุ่นนี้

แต่ชอบอะไรเล็กๆอะดิ อย่างไอ้ X123 -..- นี้หละปัญหา

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          พรุ่งนี้ได้เครื่องคืนและ เกือบเดือนพอดี = = จะจับมาลงใหม่ให้หมด
                          ว่าแต่ซื้อ HDD ใหม่มาเปลี่ยนไม่หมดประกันแน่นะครับ จะค่อยๆลอกสติ๊กเกอร์
                          แต่เห็นมีท่านนึงบอกว่าเจาะทะลุไปเลยก็ไม่หมดประกัน
                          ผมว่าอย่าเสี่ยงเลย เพราะผมเคยอ่านเจอใน Notebookspec แล้ว คนนั้นเขาหมดประกัน

ผมว่า พรุ่งนี้ ตอนไปรับเครื่อง ท่าน V-Freind ไปซื้อ HDD ใหม่ แล้วก็วานให้ช่างที่ศูนย์ เขาใส่ให้แค่แป๊บเดียว คงลัดคิวทำให้อยู่

อุ่นใจกว่าเยอะ อิอิ

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                            ผมก็สนใจรุ่นนี้เหมือนกันครับ

^^ ส่องมันมาหลายวันละรุ่นนี้

แต่ชอบอะไรเล็กๆอะดิ อย่างไอ้ X123 -..- นี้หละปัญหา

ซื้ออะไร ที่ตัวเราชอบ และ ซื้อแล้วทำให้เรามีความสุข ก็ซื้อเถิดครับ

ผมว่า ดีน่ะ ซื้อ สเป๊คต่ำๆมา รีด สมรรถนะ เครื่องมันให้เต็มประสิทธิภาพ อิอิ

ผมว่า เอา X123 มาเล่น Star craft 2 CPU คงได้ทำงานเต็มประสิทธิภาพอ่ะ อย่างนี้สิ คุ้มเงินดี 55555555

ท่าน Parinnaruk ก็ซื้อ X123 ไปเหมือนกันนี่ ก็เอาไปเล่น Star Craft 2 ได้น่ะ

เห็นบอกผ่านไปหลายด่านแล้ว ยืนยันเล่นได้ 100%

Comment

• ให้ศูนย์ใส่เสียเงินอ่ะดิท่าน

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                ให้ศูนย์ใส่เสียเงินอ่ะดิท่าน
                                ไปถึงตอนเช็คเครื่องก็แอบทำติ๊กเกอร์ใต้ HDD ขาดแล้วก็อุ้ย ติ๊กเกอร์ขาดขออันใหม่ได้มั้ยครับ เดี๋ยวเอาไปแปะเอง

Comment

Working...
                                X