Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by mermirud View Post
    พัดลมตั้งโต๊ะนะหรอครับ
    อธิบายการใช้งานทีครับ
    ว่าจ่อตรงไหน
    ตามภาพ ใน ลิ้งค์นี้เลยครับ

ดูแล้วทำความเข้าใจกับมันเองน่ะ

อธิบาย คร่าวๆ ก็คือ ACER 4540G มันดูดอากาศ จาก ข้างใต้เครื่อง ฝั่งด้านซ้ายมือ แล้วปล่อยออกทางด้านหลังเครื่อง

การที่ผมยก เครื่องลอย อยู่ด้านเดียว ก็เพราะให้ฝั่งที่มันเป็น พัดลม ลอยตัวสูงขึ้น ดูดอากาศได้สะดวกขึ้น แล้วเปิดพัดลม อัดซ้ายมือ อัดกับ สันหนังสือ เข้าไปเลย

ตามลิ้งค์นี้เลย

http://www.****************/board/vi...extra=page%3D1

Comment

• เย็นจิง 55 ลองมาแว้วว มะคืน สวดยอดมากเลยเพ่ โน๊ตบุคแทบปลิว

Comment

• X3 + 5650 หมดไปแล้ว รอลุ้นพี่หนอม X4 ครับ เตรียมงบรอตั้งแต่ต้นเดือน ยังไม่มีตัวโดนใจ รอนานจนงบลงขวดหมดแล้ว อิอิ

Comment

• อยากทราบว่า

32Bit กับ 64Bit ต่างกันยังไงบ้าง

พอดีว่าจะไปยัดแรม 4G เห็น ว่า 32bit มันจะเห็นแรมแค่ 3.5G หรอ

แล้วมีอะไรบ้างที่แตกต่างกันบ้างครับ ระหว่าง 32bit กับ 64bit เนี้ย

Comment

• พี่น้องชาว AMD ครับ ช่วยแนะนำเอาที่เป็น timeline บ้างซิครับอยากกลับมาเล่น AMD บ้าง
            ขอบคุณครับ.....

Comment

• วิธี OC การ์ดจอ 5470

ใช้ MSI Afterburner 1.6.1 ก้อด้ายครับ

ผมลากไปที่ 850 memory 900

หรือไม่ก็ถามท่าน V-FrIeNd ก็ได้ครับ

^^

Comment

• ไปซื้อ Samsung HD641JI มา
                เน่าครับ -*- แบ่งพาร์ติชั่นได้แค่ 100GB จาก 640GB กำแท้
                ส่วนที่เหลือไม่สามารถแบ่งได้ Error นำไปเปลี่ยน
                ไม่มีของอีก หมด Advice แต่ได้เงินคืนเต็มจำนวน แปบเดียว
                ก็ขับไปซื้อ WD 500GB ที่ HWH เร็วเหมือนกัน เดี่ยวลงโปรแกรมก่อน อิอิอิ

Comment

• โหลด windows xp ไรมาไม่รู้ เปิดเครื่อง กิน RAM 75 เอง ไวมาก

ใช้ดีไม่มีปัญหาเลย เวิค เวิค เวิค

Comment

• WD5000BPVT ไวดีครับ
                    Transfer สูงสุด 100 MB/sec
                    Access Time เร็วสุด 16-18 ms

Comment

• ว่าแต่ เล่นห้องธรรมดา มันร้อนเหมือนเดิมเลย Full 85 กว่าๆ = =
                      แล้วสติ๊กเกอร์วอยด์ช่างก็เจาะหมดแล้ว แบตก็เสื่อมอีก ทำไรกับแบตตูเนี่ย

ไม่ค่อยประทับใจเลย เดี๋ยวจะโมเองล่ะครับ ซื้อซิลิโคน TX3 กับซื้อก้อนแบต
                      ไหนๆมันก็เจาะวอยด์หมดล่ะ คงไม่หมดประกัน

Comment

• 32bit กับ 64bit ต่างกันยังไงค๊าบๆๆๆๆๆๆ

Comment

• 64 Bit เร็วกว่า ถ้าใช้โปรแกรม 64 Bit นะ
                          แต่ระบบโดยรวม 64 เร็วกว่าจริงๆ

Comment

• เซ็งมาก แบตเน่าไปแล้ว ก่อนเข้าศูนย์ยังไม่เน่าเลย

Comment

• มีงานเข้าครับ เดี๋ยวเอามาลงให้ดู

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                มีงานเข้าครับ เดี๋ยวเอามาลงให้ดู

ท่านประธาน แล้ว xp 64 bit ดีกว่า 32 bit ปะครับ

Comment

Working...
                                X