Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินใหม่ 7 64 bit
    ดูแล้วเหมือนให้ร้านลงมาเลย
    แบบโกส แถมไม่มี Service Pack 1 อีก

Comment

• ลองอ่านหัวข้อนี้ด้วยฮะ

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post30558507

Comment

• 32bitนี่มองเห็นแรมแค่2gbเองเหรอครับ

Comment

• Originally posted by Tearsheaven View Post
          ลองอ่านหัวข้อนี้ด้วยฮะ

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post30558507
          ก็ไม่มีติ๊กครับ หรือว่าต้องถอดแรมลองสลับแถวดู

Comment

• ลองถอดแรมก่อนก็ได้ครับ

แต่ควรลงวินโดวส์ใหม่
            เพราะดูแล้วน่าจะเก่ามาก + 32 bit + โกสมาแหงๆ

Comment

• Originally posted by FanXfX View Post
              32bitนี่มองเห็นแรมแค่2gbเองเหรอครับ
              7 32bit อยากเห็นแรมเต็ม(เกือบเต็ม) ใช้โปรแกรม ที่ชื่อ Fixram ช่วยครับ จะได้ไม่ต้องลง 64bit ถ้าไม่ถนัด

Comment

• หน้า 888

ขอลงชื่อไว้สักหน่อย อิอิ

Comment

• Originally posted by fixitmodify View Post
                  7 32bit อยากเห็นแรมเต็ม(เกือบเต็ม) ใช้โปรแกรม ที่ชื่อ Fixram ช่วยครับ จะได้ไม่ต้องลง 64bit ถ้าไม่ถนัด
                  แนะนำให้ลง64เลยดีกว่าครับ

Comment

• จากรูปนี้ แรมที่เห็นไม่เต็มเพราะแชร์ให้การ์ดจอใน CPU ใช่ไหมครับ

Comment

• ^^^

ใช่ครับ ผมก็หาย

Comment

• เลข สวย ครับ หน้า 888 อิอิ
                        อากาศร้อนมาก คอมร้อนตาม + คน ด้วย 555+
                        !

Comment

• ชื่อที่ลงไว้ หายไปซะแล้ว อุอุ

Comment

• AML Device Installer สำคัญมากไหมครับ.. เพราะรู้สึกจะช้าสุด หลังจาก บูตวินโดว์

Comment

• .
                              Last edited by V-FrIeNd; 21 Mar 2012, 11:55:36.

Comment

• Originally posted by fixitmodify View Post
                                AML Device Installer สำคัญมากไหมครับ.. เพราะรู้สึกจะช้าสุด หลังจาก บูตวินโดว์
                                ใช้ SSD ไม่รุ้เลยว่ามันบู๊ตมา -*-
                                ลบออกจากใน All Program > Startup เลยก็ได้

Comment

Working...
                                X