Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยลอง AMD 8 คอร์มั่งยังอะครับ? อยากรู้ว่าแรงอ๊ะป่าว

Comment

• Brazos 2.0 ใกล้มาหรือยังครับ..

Comment

• วันนี้ฝนตกบรรยากาศน่านอน

Comment

• AMD E2-1800 (GPU HD 7340)
          เห็นว่าออกมาและ แต่ไม่รู้จะใส่กันมาวางขายตอนไหน

Comment

• งานเข้าเเล้ววววว...

อาการคือ USB 3.0 ใช้ไม่ได้ชะงัน ไม่รู้เนื่องด้วยสาเหตุใด เเต่ตัวอื่นที่เป็น usb2.0 อีก2ช่องใช้งานได้ตามปกติ มีวิธีทดสอบไหมว่ายังใช่ได้อยู่หรือลาโลกชะละ

ที่เเก้เเล้วคือ 1.ลบไดร์เวอร์ลงใหม่ ลงเเบบเป็น AIO ในหน้าเเรก
            2.ลบเหมื่อนข้อ1. เเต่ลงไดร์เวอร์จากเเผ่น
            3.ลงwinใหม่ ลงไดร์เวอร์ aio

ถึงตอนนี้ก็ยังใช้ไม่ได้ ครับ รู่น k53ta ครับ

Comment

• แฟลชไบออสเวอร์ 207
              ลง ไดร์เวอร์ AIO หน้าแรก (12.4)

Comment

• Comment

• คุณ V-FrIeNd ครับ

หากผมจะลง Driver ใหม่ของการ์ดจอสลับ

จำเป็นต้องลบ ไดรเวอร์ของ Intel ด้วยมั้ยครับ

มันชื่อว่า intel display audio driver รึเปล่าครับ หรือผมต้องลบเพียงแค่ ATI Catalyst install manager อย่างเดียวครับผม

ขอบคุณครับ

Comment

• ถามหน่อยครับ ตัวน้อยๆอย่าง 6470M เล่น Dirt2,3 ได้ประมานไหนครับ ปรับกลางๆพอเล่นได้ไหม
                    บนเครื่อง i5 แรม 4Gb MSI FX420 /i5-2430M (Blu-Ray)

Gpu-Z
                    Last edited by boyza003; 27 Mar 2012, 13:03:32.

Comment

• ถ้าจะลงแต่ ไดร์เวอร์ catalyst amd ใหม่ ก็ลบแค่ amd - -
                      ถ้าจะลง intel graphic ใหม่ด้วย ก็ลบออกไปด้วย

6470M มันเป็นการ์ดแยกระดับล่างสุด
                      น่าจะปรับได้ระดับ Low

Comment

• (Windows 7 Untimate 64)
                        โน็คบุคผมเล่นเกมส์ไม่ได้เลยครับลงโปรแกรมเสร็จพอจะเข้าเกมส์หรือโปรมบ้างโปรแกรมจะขึ้นว่า
                        > check online for a solution and close the program
                        > Close the program

เช่น PES2012
                        ผมลงตัววินโดร7ที่มีแจกในหน้าแรกครับ
                        มีวิธีแก้มัยครับ

ผมใช้ Asus X43BR-VX019D E450 ATI HD 7470 1GB

Comment

• อยู่ด้วยค่ะ น้องจิ๊ง จริงๆ สเปคนี้ AMD นะ มันโชว์ผิด (เนียน)

Comment

• เคลมได้ Hitachi ดีใจ
                            ลาก่อน wd ไม่เอาแล้ว

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                              เคลมได้ Hitachi ดีใจ
                              ลาก่อน wd ไม่เอาแล้ว
                              wd อีกละ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                                อยู่ด้วยค่ะ น้องจิ๊ง จริงๆ สเปคนี้ AMD นะ มันโชว์ผิด (เนียน)

กาก จูดัส

Comment

Working...
                                X