Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบตเดิมก่อนเข้าศูนย์ ACER พระราม 3

แบตหลังจากได้รับเครื่องคืนวันที่ 13 สิงหาคม (ผ่านมา เกือบเดือน)

เห็นอะไรไหมครับ ผมโดนสับแบตเน่ามาให้ !
    คนละ Serial Number กันเลย เหอๆ งานเข้า

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะโทรไปถามหน่อย ไม่งั้นจะไปอยู่ใน Most Wanted กับกระทู้ในพันทิป
    Last edited by V-FrIeNd; 13 Aug 2010, 19:31:11.

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      แบตเดิมก่อนเข้าศูนย์ ACER พระราม 3

แบตหลังจากได้รับเครื่องคืนวันที่ 13 สิงหาคม (ผ่านมา เกือบเดือน)

เห็นอะไรไหมครับ ผมโดนสับแบตเน่ามาให้ !
      คนละ Serial Number กันเลย เหอๆ งานเข้า

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะโทรไปถามหน่อย ไม่งั้นจะไปอยู่ใน Most Wanted กับกระทู้ในพันทิป
      เวร ผมก็ไม่ได้เช็คสะด้วยตอนเอาออกมา จะโดนแบบท่านประธานไหมนี่ กรรม

Comment

• ท่านประธาน ของผม ตรง battery ขึ้น no battery อะ

ดูแบบท่านประธานมะได้

Comment

• เอาไปลงล่ะครับ
          http://www.pantip.com/tech/hardware/...HP2939628.html

Comment

• มี After Shock ครับ

แบต 11.1V -*-

เครื่องผม

Comment

• โห้ยยย ทำกับท่าประธานเราได้ๆๆ

แบบนี้มันต้อง เอายางมาดีดใข่มันซะละ

Comment

• นั่นดิครับ ถึงจะได้คืน
                ค่าน้ำมัน 500 + ค่าทางด่วนไปกลับ 100 บาท เหอะๆๆๆๆๆ

Comment

• -*- น่าเหนือใจกับ ศูนย์บริการที่ลูกค้าฝากความหวังไว้ ใช้เครื่องดูแลเครื่องอย่างดี แต่มาทำกันแบบนี้

ท่านประธานก็สู้ๆนะ จะไปชวยดันกระทู้ที่พันทิพให้แล้วกันน้อ

acer ก็ขายลุกค้าไปหลายตัวละยังไม่เคยส่งเคลม นี่ถ้าส่งจะเจอเคสนี้ไหมเนี่ย คงต้องขยับไปดูแบรนอื่นบ้างแล้ว

Comment

• ท่านครับผมใช้ โปรแกรม rivatuner OC การ์ดจอ จะเป็นไรไหม ^^

Comment

• Originally posted by parinnaruk View Post
                      -*- น่าเหนือใจกับ ศูนย์บริการที่ลูกค้าฝากความหวังไว้ ใช้เครื่องดูแลเครื่องอย่างดี แต่มาทำกันแบบนี้

ท่านประธานก็สู้ๆนะ จะไปชวยดันกระทู้ที่พันทิพให้แล้วกันน้อ

acer ก็ขายลุกค้าไปหลายตัวละยังไม่เคยส่งเคลม นี่ถ้าส่งจะเจอเคสนี้ไหมเนี่ย คงต้องขยับไปดูแบรนอื่นบ้างแล้ว
                      ขอบคุณมากครับ

Originally posted by JpAngYz7 View Post
                      ท่านครับผมใช้ โปรแกรม rivatuner OC การ์ดจอ จะเป็นไรไหม ^^
                      แต่ผมว่าการ์ดจอรุ่นใหม่ๆ ใช้ MSI ดีกว่านะ

Comment

• ท่านประธานได้ โทรไปสอบถามบ้างหรือยัง อันที่จริงท่านอาจใช้ขนส่งเอาเพื่อประหยัดค่าเดินทางน่าจะเป็นทางออกที่ดี

Comment

• Originally posted by parinnaruk View Post
                          ท่านประธานได้ โทรไปสอบถามบ้างหรือยัง อันที่จริงท่านอาจใช้ขนส่งเอาเพื่อประหยัดค่าเดินทางน่าจะเป็นทางออกที่ดี
                          ยังไม่ได้ติดต่อเลยครับ ผมเช็คดูซีเรียลเมื่อตอน 1 ทุ่ม
                          โทรไปก็บอกไม่มีเจ้าหน้าที่รับสายแล้ว

Comment

• ผมใช้แ้ล้ว มันลากไม่ไปอะครับ

- -

พอกด Apply แล้ว มันก็เด้งกลับมาค่าเริ่มต้นอะครับ งง มากเลย

Comment

• ลองอ่านหน้าแรกดูจ้า ท่านประธานแนะนำเบื้องต้นไว้แล้ว

Comment

• แต่ที่ประธานลงเป็น HD4570 นิครับ ของผม HD5470

Comment

Working...
                                X