Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (ลือแรงๆ) Sony PS4 จะใช้ซีพียูและการ์ดจอจาก AMD

http://kotaku.com/5896996/the-next-p...re-the-details

Comment

• แล้วดูยังไงว่า crossfire แล้วอ่ะครับ

Comment

• ATI Crossfire Enabled

Comment

• อยากรู้ว่าCPUของAMDรุ่นใหม่จะออกวางขายช่วงไหนครับ ช่วงนี้เงียบเหงาจัง

Comment

• ตัว K43TA กับ K43TK ตัวไหนการ์ดจอแรงกว่าครับ

Comment

• ขอบคุณมากครับ

Comment

• เท่ากัน แต่ได้ CPU แรงขึ้นมา 100MHz กับการ์ดจอ กินไฟน้อยกว่าเดิม

สติ้กเกอร์ AMD ลอกได้ไหมนิ มันรุ่ย ๆ น่ารำคาญ อยากดึงออก

Comment

• Originally posted by AnubisCross View Post
                  เท่ากัน แต่ได้ CPU แรงขึ้นมา 100MHz กับการ์ดจอ กินไฟน้อยกว่าเดิม

สติ้กเกอร์ AMD ลอกได้ไหมนิ มันรุ่ย ๆ น่ารำคาญ อยากดึงออก
                  ดึงออกแล้วครับของผมมันติดไม่อยู่อ่ะเลยดึงออก

Comment

• ผมใช้ K43TA ลง 12.3 ไป เครื่องค้างแทบทุกครั้งที่เปิดคอมมาเลย ถ้ากด system restore และย้อนไป มันจะกลับมาเหมือนก่อนลง 12.3 ไหมครับ

Comment

• system restore เลือกวันเวลาไหน มันก็กลับไปเป็นเหมือนวันเวลานั้นอยู่แล้วครับ

Comment

• Originally posted by AnubisCross View Post
                        เท่ากัน แต่ได้ CPU แรงขึ้นมา 100MHz กับการ์ดจอ กินไฟน้อยกว่าเดิม

เป็นเหมือนกันครับ หลุดง่ายมาก -_-"

Comment

• ขอเข้าคลับด้วยคนครับ ใช้ ASUS K43TK-VX007D อยู่ครับ RAM8GB Cpu ocจาก 1.5เป็น2.2

รู้สึกคนในคลับจะเล่น Dragon nest เยอะเหมือนกันนะนี่ (ผมเล่นเซิฟ Blue eyes)

Comment

• มีงบ 19,000 - 20,000 และ 20,000 - 23,000 แนะนำทีครับ

วันอาทิตย์ จะไปซื้อแล้วครับแนะนำที ขอบคุณครับ

Comment

• K43TK รุ่นเดียวเลย ทั้งสองงบ

Comment

• เช็คครั้งแรกครับ HDD เดิมๆ ที่มากับ K53TA ซื้อไม่ถึงเดือน
                                ปรากฏว่ามันเป็นแบบนี้ คือมันไม่ดีป่ะครับ ทำไงกับมันให้ดีขึ้นได้บ้างมั๊ยครับ

Comment

Working...
                                X