Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4551G Phenom II X3 : 23,400 รวม Vat จัดไปดีมั๊ยครับ
    เพิ่มแรม 2GB อีก 1700

มันเล่นเกมส์เป็นยังไงบ้าง ตอนนี้ใช้ 4535G อยู่ครับ
    ปรับสุดไม่เปิด AA ไหวมั๊ยครับ (เกมยอดฮิตทั่วๆไป)

Comment

• The System ไงครับ ของคิงตั้น 1,540
      http://www.thesystem.co.th/thesystem/price/

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        The System ไงครับ ของคิงตั้น 1,540
        http://www.thesystem.co.th/thesystem/price/
        โห้ยย ถูกจัง อยู่นี้ ขายตั้ง 1,700

Comment

• แห้มของ BB ฮ๋าๆ แรมBB

ยิ่งถูกเข้าไปใหญ่ - - คุณภาพจะเปงยังไงน๊ออ

Comment

• รู้และมันต่างกันยังไง- -

BB 8 Chips
            Kingston 16 Chips

ไอ้ Chips นี้มัน คืออะไรครับ

Comment

• 1GB ส่วนมาก 8 Chip
              2GB ก็เลย 16 Chip
              Chip ละ 128MB ไงครับ

Comment

• โห่ถึงว่ามันถูกไอ้แรม BB 2G 8Chips โห่ๆ ไอ้Chipsหาย(ไป8)

Comment

• มันก็ไม่ผิดหรอกครับ
                  BB ใช้ 256MB x 8 ก็ 2GB เหมือนกัน

Comment

• เอ่อ

คุณ JpAngYz7 ครับ เกม dirt 2

ลากไปสุดแล้วดับมั้ย

ผมเคยลากแล้วมันดับอะครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      มันก็ไม่ผิดหรอกครับ
                      BB ใช้ 256MB x 8 ก็ 2GB เหมือนกัน
                      แล้วตัวไหนมันดีกว่ากันอะครับท่าน

Comment

• เป็นการเข้าศูนย์บริการที่ห่วยที่สุดตั้งแต่เกิดมา
                        นอกจากจะโดนสับแบตแล้ว
                        ปัญหาหลักที่นำไปซ่อม มันยังไม่ได้ดีขึ้นกว่าเดิมเท่าไหร่เลย

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                          แล้วตัวไหนมันดีกว่ากันอะครับท่าน
                          แนะนำให้ซื้อแบบ 16 Chip ถ้าจะมาใส่กับตัวเดิม 1GB 8 Chip
                          เพราะ Chip ละ 128MB เหมือนกัน ปัญหาความเข้ากันได้น้อยกว่า

Comment

• Originally posted by nateep View Post
                            เอ่อ

คุณ JpAngYz7 ครับ เกม dirt 2

ลากไปสุดแล้วดับมั้ย

ผมเคยลากแล้วมันดับอะครับ
                            ยังไม่ได้ทดลองเลยครับ

กำลังหาอยู่

แต่วัดจาก วินโด้ 7 ตอนมันวัด วิ่งขึ้นไป 65องศาครับ ก็ไม่มีดับนะครับ

Comment

• ผมอยากได้โปรแกรมวัดคะแนนเครื่อง อะครับ ขอหน่อยสิครับ

Comment

แนะนำให้ซื้อแบบ 16 Chip ถ้าจะมาใส่กับตัวเดิม 1GB 8 Chip
                                เพราะ Chip ละ 128MB เหมือนกัน ปัญหาความเข้ากันได้น้อยกว่า
                                แล้วถ้าผมจะเอาตัวเก่าออก แล้วไปใส่ 2Gx2 Bus 1300 หละครับ จะใส่ 8 หรือ 16 ครับ

Comment

Working...
                                X