Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 16 Chip ครับ เนื่องจากมันเป็นคิงตั้น น่าไว้ใจกว่า เอิ๊กๆ

Comment

• แป่วว ฮ่าๆๆๆ

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
        ผมอยากได้โปรแกรมวัดคะแนนเครื่อง อะครับ ขอหน่อยสิครับ
        http://www.overclockzone.com/download/

^^

Comment

• อยากได้โปรแกรมวัดคะแนนหน่อยอ่าค้าบบ

Comment

• เดี๋ยวผมแงะเองล่ะ เซ็งจิต ส่งเกือบเดือน ไม่ได้เรื่อง
            รอเอาแบตคืนก่อน จะแงะล่ะ

Comment

• อยากให้มีเจ้าไหนสักเจ้าจัด Athlon II หรือ Turion II + HD5650 หรือ HD5850 อ่ะ

ไปดูรีวิวตะกี้มายังไง Corei7 + HD5650 ก็แพ้ Corei5 + HD5850 อยู่วันยังค่ำ

Comment

• เรื่องความร้อน เหมือนเดิมเลยครับ ส่งเกือบเดือน ร้อนกว่าเดิมอีก
                เอะใจตั้งแต่บอกว่าเปลี่ยนบอร์ดแล้ว ไม่รู้บอร์ดมันเกี่ยวอะไร
                น่าจะพัดลมหรือซิลิโคน ซิ้งค์สัมผัสกับซีพียูมากกว่า

สรุปก็ยังเหมือนเดิม OverHeat - -"
                แล้วส่งอีกรอบจะอีกกี่เดือนดีครับ
                รอบที่ผ่านมากินเวลาเกือบเดือน
                แถมสับแบตผมไปอีก เอาเน่าๆมาให้

http://www.pantip.com/tech/hardware/...939628.html#18

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  เดี๋ยวผมแงะเองล่ะ เซ็งจิต ส่งเกือบเดือน ไม่ได้เรื่อง
                  รอเอาแบตคืนก่อน จะแงะล่ะ

จัดเลยท่านๆ

จะเอาใจช่วย ^^

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
                    อยากได้โปรแกรมวัดคะแนนหน่อยอ่าค้าบบ
                    ผมให้ไปแล้วนะ เลื่อนๆดูข้างบนครับ

Comment

• ผมขอไล่บี้กับ เอเซ่อก่อน เริ่มเซ็งกับมันมากล่ะ เสียทั้งเวลา เสียทั้งเงิน เสียทั้งอารมณ์

Comment

• ท่านประธานใจเย็นๆ
                        ^^ ผมเห็นค่ารถท่านแล้วหนาวเลย

Comment

• สุ้ๆ ท่านประธาน ให้ผมช่วยโทรไปด่ามั้ย
                          ผมเกียดพวกเอาเปรียบผู้บริโภค

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            ผมขอไล่บี้กับ เอเซ่อก่อน เริ่มเซ็งกับมันมากล่ะ เสียทั้งเวลา เสียทั้งเงิน เสียทั้งอารมณ์
                            สู้ๆๆ ^^

Comment

• สรุปครับ หลังผ่านไปเกือบเดือนกับ ศูนย์ ACER พระราม 3

โดนสลับแบตเน่ามาให้

ลืมแผ่นไรไม่รู้มาใน DVD-RW

อาการ OverHeat จน CPU Throttling ทำงาน ที่เป็นต้นเหตุให้ผมไปส่งซ่อม ยังเหมือนเดิม (หนักกว่าเดิม -*-)

Comment

• คอมร้อนมากอะท่าน

Comment

Working...
                                X