Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลูกรัก ตัวใหม่ แรงดี อิอิอิ

ตอนแรกจะเป็น Samsung HM641JI อยู่ล่ะ = =

แต่แค่เปลี่ยน HDD นี่ก็รู้สึกเร็วต่างกันล่ะครับ ตัวเก่าหน่วงมากๆ

Comment

• ไม่ได้เข้ามาอ่านบอร์ดนี้ก่อน วันนี้ไปเลือกโน้ตบุคให้แม่ ดีนะคนขายเชียร์ toshiba
      ไอ้เราก็คล้อยตามเลยสอย toshiba แทนacer ไม่รู้ศูนย์เป็นไงบ้าง แต่พอมาอ่านรู้สึกโชคดีที่ไม่เอา ACER
      Last edited by wclassic; 14 Aug 2010, 01:54:38.

Comment

• ท่านประธาน จะหนี acer แล้วเหรอคับ หุหุ

Comment

• ครับ ดูมันทำกับผมดิ

Comment

• ท่าน ครับ ไม่ทราบว่า ถอยมากี่บาท

ครับผม สวยจัง

Comment

• Originally posted by nateep View Post
              ท่าน ครับ ไม่ทราบว่า ถอยมากี่บาท

ครับผม สวยจัง
              อันไหนหรอครับ

Comment

• ท่านประธาน ยังไงลองไปศูยน์ใหญ่เลยซิครับ ถ้าไปร้านย่อยแล้วไม่ได้เรื่อง

Comment

• Originally posted by sisocool View Post
                  ท่านประธาน ยังไงลองไปศูยน์ใหญ่เลยซิครับ ถ้าไปร้านย่อยแล้วไม่ได้เรื่อง
                  ศูนย์ใหญ่ คลองเตยใช่ไหมครับ ก็ใกล้ๆกันนิหว่า
                  แต่ผมต้องเอาแบตผมคืนก่อนที่พระราม 3 จากนั้นค่อยว่ากันอีกที
                  อาจจะรื้อเอง แล้วไปซื้อซิลิโคนดีๆมาทา ดัดแปลงพัดลม+ท่อไปป์ หน้าสัมผัสซีพียู

Comment

• ตัวใหม่อะครับ

^^

Comment

• เสียทั้งเงินค่ารถ เสียทั้งเวลา มันคงรับผิดชอบแค่คืนแบตละมั้ง
                      ยังไงก็เอาใจช่วยแล้วกันครับ

Comment

• ขอบคุณสำหรับกำลังใจทุกท่านครับ
                        เดี๋ยวนอนล่ะ พรุ่งนี้ขับยาวๆต่อ - -*

Comment

• แห้ม ตัว HDD ใหม่มันช่าง เงาๆซะจิง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            ขอบคุณสำหรับกำลังใจทุกท่านครับ
                            เดี๋ยวนอนล่ะ พรุ่งนี้ขับยาวๆต่อ - -*
                            ^^ ขอให้ได้แต่สิ่งดีดีๆกลับมานะท่านๆๆๆ

Comment

• เอ แปลกทำไมมันไม่ส่งเมลมาเหมือนทุกทีอะคับ เวลามีคนตอบ ทุกทีมันก้ส่งอ่ะ รู้สึกเริ่มเปงตั้งแต่ลง กูเกิลโครมใหม่ มันเก่วป่าวหว่า แหะๆๆ
                              Last edited by etamhunt; 14 Aug 2010, 02:22:00.

Comment

• ไปนอนก่อนนะทุกท่านๆๆ ฝันดี ครับ ^^

Comment

Working...
                                X