Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by swatswatswat View Post
    มีปัญหาเล็กน้อยครับคือเวลาผมเสียบสายชาจต่อกับเครื่องตอนเล่นแล้วมันตึดอ่ะครับไม่ทราบมันคือเสียงอะไรครับทุกทีมันไม่เป็นอ่ะครับเราจะปิดเสียงนั้นได้ไหมครับมันดังและรำคาญครับ
    4551g+5650ครับแนะนำทีงงทำไม่เป็น

ปัญหานี้ผมยังคิดไม่ตกเลยว่าจะแก้ยังไงว่ามันเสียงอะไรกันแน่แต่ถ้ายังไม่เปิดเครื่องแล้วเสียบสายก็ไม่ดังแต่พอเปิดเครื่องแล้วเสียบดังตึดประมาณครึ่งวิก็เงียบ

ยังไงรบกวนช่วยดูให้ทีนะครับเพื่อมีวิธีแก้ถ้าไม่มีจริงๆก็คงต้องเข้าศูนย์เซงไก่

Comment

• สวัสดีชาวโลกก

Last edited by V-FrIeNd; 14 Aug 2010, 21:04:22.

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        สวัสดีชาวโลกก

ว้าววว โน๊ตบุคหายดีแล้วหรอท่านๆๆ

Comment

• แงะตะกี้

Comment

• acer กลับมาแว้วววว

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              แงะตะกี้
              \o/ สวดยอดด

Comment

• จริงๆทำให้เย็นกว่านี้ได้อีกครับ เปลี่ยนพัดลมให้แรงขึ้น
                เพราะพัดลมเดิมหมุนช้า สงสัยเน้นเงียบ

ปล.เกือบประกอบเข้าไม่ได้ และคนไทยเกือบทำเกิน น็อตเกินมา 1 ตัว 555+ แต่หาที่ใส่ได้ล่ะ

Comment

• Comment

• ฮ่าๆๆๆ โดด ฉีดยา เข้าไป เปงยังไงหละ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• ตอนรื้อหากล้องไม่เจอ จะถ่ายซีพียูซะหน่อย -*-

Comment

สวัสดีชาวโลกก

เย็นอ่ะ แค่นี้ก็จบแล้ว

Comment

• Acer 4535G ประกันเหลืออีกปีครึ่ง โดย V-FrIeNd (เพราะมันแกะไปแล้ว)

555+

Comment

• เปิดแอร์ดูตอน Idle ที่มันเย็นสุดๆดีกว่า อิอิอิ

Comment

• แบบนี้ก็ชัดเจนว่าซิลิโคนเดิมมันห่วยเหอ ๆ เรื่องจิ๊บ ๆ แค่นี้ทำไมช่าง Acer ไม่รู้น่ะ -*-

Comment

• ช่างเขาก็ทามา แต่ตะกี้ผมกดๆมันให้แนบหน่อย แล้วก็ทาซิลิโคนเทพ
                                แต่ผมว่ามันก็ร้อนอยู่ดี (แต่เย็นกว่าเดิม เอิ๊กๆ)
                                Idle เย็น แต่ Full ห่ๅงไกลมาก
                                แบบ 40 กับ 80 - -*
                                PC ผม Idle 20 กว่าๆ ฟูล 40

Comment

Working...
                                X