Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

• เซง ไม่มีโทรศัพใช้ๆๆๆ โอ้ยยยยย โทรศัพ อันเก่าก็หายยๆๆ จะซื้อใหม่ของก็ไม่มีต้องรอสั่งอีก วันจันถึงได้โอ้ยยยยยยยย

Comment

• แนะนำซื้อใหม่ของ LG ที่ใช้ GPU ของ AMD 555+

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
          ฮ่าๆๆๆ ผมก็ใช้อันนี้ๆเหมือนกัน -..-
          ผมก็ใช้อันนี้แหละ น้อง x3 เลยเย็น

Comment

• นอนดึกกันจังๆๆ

นอนดึกระวังปวดแขนนะครับบบบ ^^

(งงกันท่วนหน้า)

อิอิ ถ้าไม่เข้าใจ อีกสักพักจะมาเฉลย ฮ่าๆๆๆ

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
              นอนดึกกันจังๆๆ

นอนดึกระวังปวดแขนนะครับบบบ ^^

(งงกันท่วนหน้า)

อิอิ ถ้าไม่เข้าใจ อีกสักพักจะมาเฉลย ฮ่าๆๆๆ
              ปวดแขน เพราะ น้องไป เล่นการละเล่นไทย ที่นิยมเล่นกันใน ฤดูหนาว ในห้องน้ำคนเดียวกลางดึกเหรอ เอ๊ย ไปเล่นกันที่สนามหลวงสิ

กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                ปวดแขน เพราะ น้องไป เล่นการละเล่นไทย ที่นิยมเล่นกันใน ฤดูหนาว ในห้องน้ำคนเดียวกลางดึกเหรอ เอ๊ย ไปเล่นกันที่สนามหลวงสิ

กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                โห่ 55

Comment

• ทำไมผมเล่นเกม มันไม่เต็มจออะครับ

มันเต็มแค่บนกับล่าง แต่ด้านข้าง มันไม่ยืดออกไปให้เต็มมันดันเป็นสีเหลี่ยม ซะงั้นๆ ทั้งๆที่เต็มจอเป็นสีเหลี่ยมผืนผ้าาา

มันเปงเพราะรายๆๆๆๆๆ T^T

Comment

• ปรับจอเป็น 1024*768 ก่อน
                    แล้วเข้า Catalyst Control Center ไปที่ Desktop&Displays คลิกขวารูปโน้ตบุ๊ค Config...
                    มันจะมีให้เลือก Scale image to panel size
                    เต็มจอแล้วก็ปรับจอมาที่ 1366*768 เหมือนเดิม

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      ปรับจอเป็น 1024*768 ก่อน
                      แล้วเข้า Catalyst Control Center ไปที่ Desktop&Displays คลิกขวารูปโน้ตบุ๊ค Config...
                      มันจะมีให้เลือก Scale image to panel size
                      เต็มจอแล้วก็ปรับจอมาที่ 1366*768 เหมือนเดิม
                      ได้แล้ววว

ขอบคุณครับบบบ ^^

เซงง แรมน้อยย -..- อาทิตหน้าไปยัด 4G ซะให้เข็ด

หวังว่ามันคงจะช่วยอะไรได้เยอะนะ ไอ้ 4G
                      Last edited by JpAngYz7; 15 Aug 2010, 02:32:30.

Comment

• http://support.amd.com/us/gpudownloa...e_beta_xp.aspx

ท่านประธานดูให้จิ นี่ใช้ driver ไหม่เปล่า

Comment

• อยากเพิ่มแรมแต่ต้องใช้ xp กัวมะคุ้มอ่าา(รันไม่เต็ม 4)
                          ลง xp 64 บิตแทนดีมะคับประํธาน
                          แล้ว sdk 2.2 นี่ต้องลบอันเก่าทิ้งก่อนป่าวคับ
                          Last edited by etamhunt; 15 Aug 2010, 06:44:23.

Comment

• ท่านประธานผมเช็คแบตได้ละ

รหัสเดียวกับที่ท่านประัธานโดนสลับมาเลย Y^Y

Comment

ได้แล้ววว

ขอบคุณครับบบบ ^^

เซงง แรมน้อยย -..- อาทิตหน้าไปยัด 4G ซะให้เข็ด

หวังว่ามันคงจะช่วยอะไรได้เยอะนะ ไอ้ 4G
                              จัดโลด ลื่นขึ้นเยอะ

Originally posted by etamhunt View Post
                              อยากเพิ่มแรมแต่ต้องใช้ xp กัวมะคุ้มอ่าา(รันไม่เต็ม 4)
                              ลง xp 64 บิตแทนดีมะคับประํธาน
                              แล้ว sdk 2.2 นี่ต้องลบอันเก่าทิ้งก่อนป่าวคับ
                              ลง XP x86 นี่แหล่ะ เห็น 3GB กว่าๆก็ยังดีครับ

Originally posted by ScaryReaDy View Post
                              http://support.amd.com/us/gpudownloa...e_beta_xp.aspx

ท่านประธานดูให้จิ นี่ใช้ driver ไหม่เปล่า
                              เป็นไดร์เวอร์ของการ์ดจอตระกูล FirePro ครับ (ที่ใช้ทำงาน)

Originally posted by ScaryReaDy View Post
                              ท่านประธานผมเช็คแบตได้ละ

รหัสเดียวกับที่ท่านประัธานโดนสลับมาเลย Y^Y
                              กำเลย โดนสลับมาเปล่า

Comment

• ไปซื้อ Box 2.5 มาใส่ HDD ตัวเก่าดีกว่า

Comment

Working...
                                X