Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามๆ โน๊ตบุ๊คบางทีเปิดเครื่องมาเเล้วต้องตั้งเวลาเครื่องใหม่ เกิดจากอะไรครับ

Comment

• ^
      ถ่าน CMOS ใกล้หมด หรือหมด
      แต่เป็นไปได้ยากนะเนี่ย ของเพิ่งซื้อ

Comment

• ู^
        ถามให้เพื่อนครับผม

อีกนิดครับ อยากจะต่อประกันของ 4551g อะครับ ควรจะไปซื้อที่ศูนย์หรือว่า ซื้อกับท่านนี้ดีครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=962363
        ยังไม่ค่อยมั่นใจ ใครเคยต่อบ้าง

เเล้วซื้อที่ศูนย์กับซื้อจากท่านนี้ประกันที่ได้มันเหมือนกันไหมครับ

Comment

• ผมซื้อพร้อมตอนซื้อเครื่องอ่ะ 2 ปี 2,900

Comment

• Originally posted by vengum46 View Post
            ู^
            ถามให้เพื่อนครับผม

อีกนิดครับ อยากจะต่อประกันของ 4551g อะครับ ควรจะไปซื้อที่ศูนย์หรือว่า ซื้อกับท่านนี้ดีครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=962363
            ยังไม่ค่อยมั่นใจ ใครเคยต่อบ้าง

เเล้วซื้อที่ศูนย์กับซื้อจากท่านนี้ประกันที่ได้มันเหมือนกันไหมครับ
            ผมก็ต่อกับท่านนี้ ไม่มีปัญหาอะไรคับ
            เค้าให้ประกันขึ้นก่อนแล้วค่อยจ่ายได้นิคับ

Comment

• Originally posted by leno View Post
              ผมก็ต่อกับท่านนี้ ไม่มีปัญหาอะไรคับ
              เค้าให้ประกันขึ้นก่อนแล้วค่อยจ่ายได้นิคับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

• พรุ่งนี้ได้โทรศัพย์ๆๆ แล้วเย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• ไม่ได้เข้ามาหลายวัน หน้า 102 ล่ะ

ท่านประธานก็โดนสับแบตซะง้านอ่ะ

Comment

• Originally posted by indy View Post
                    ไม่ได้เข้ามาหลายวัน หน้า 102 ล่ะ

ท่านประธานก็โดนสับแบตซะง้านอ่ะ
                    อิอิ ขึ้นวันละประมาณ5หน้าเลยก็ว่าได้

Comment

• ซื้อพัดลมมา 150 เอง แบบก้อบ CoolerMaster เย็นลง 5 องศา = = (พัดลมมันหมุนเบาอ่ะ เดี๋ยวหาเปลี่ยน)
                      External Box ที่นี่ก็ขายแพงกว่าที่ Advice อีก เวรเลย Advice ขาย 290 ที่นี่ขาย 400 -*-
                      แต่ก็ซื้อมา เพราะวันนี้ Advice ปิด ไม่อยากเสียเที่ยวมาซื้ออีกรอบพรุ่งนี้ อิอิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        ซื้อพัดลมมา 150 เอง แบบก้อบ CoolerMaster เย็นลง 5 องศา = = (พัดลมมันหมุนเบาอ่ะ เดี๋ยวหาเปลี่ยน)
                        External Box ที่นี่ก็ขายแพงกว่าที่ Advice อีก เวรเลย Advice ขาย 290 ที่นี่ขาย 400 -*-
                        แต่ก็ซื้อมา เพราะวันนี้ Advice ปิด ไม่อยากเสียเที่ยวมาซื้ออีกรอบพรุ่งนี้ อิอิอิ
                        รุ่นหนายหรอท่านๆๆ พัดลมๆ -..- อยากเหงงง

Comment

• เหมือนกับของท่านอ่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            เหมือนกับของท่านอ่ะ
                            มันมีปรับรอบพัดลมอยู่นิท่าน ^^

เปลี่ยนพัดลมได้ด้วยหรออออ

Comment

• ซื้ออีกอันมาโมดีกว่า - - อันละ 150

Comment

• ผมซื้อมาตั้ง 200

เเต่ไม่เคยปรับรอบพัดลมเลย เปิดสุดตลอดอะ

Comment

Working...
                                X