Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    ผมยาวตอนช่วง 0:22 นี่ชื่ออะไรนะท่าน ลืมและ
    Kang Jiyoung ขอรับ

Comment

• BORKED

ช่วงหลายเดือนนี้มีวงใหม่หลายวงน่ะ แต่ไม่ค่อยโดน

ข้างบนนี้ชื่อวง sistar อิอิ

Comment

• ดูกี่ทีก็ชอบ

BORKED

Comment

• สอบถามนิดครับ

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในบอร์ด ใช้ โปรแกรมอะไร ดูไฟล์หนังครับ

ส่วนตัวใช้ Media player classic - Home Cinema ไม่รู้ว่ามันดีรึปล่าว มีโปรแกรมไหน แนะนำมั้งครับ

Power DVD ไม่ไหวนะครับ กิน CPU สุดๆ

Comment

• MPC-HC ครับ

Last edited by V-FrIeNd; 15 Aug 2010, 16:58:23.

Comment

• ตามภาพเลยครับ

Comment

• โอ้ แสดงว่า เหมือนกัน โอเคครับ

แบบว่า ลอง ไปใช้ ตัวอื่นดู . . . . เหอๆ =____=" ไม่ไหวๆ

กิน CPU สุดๆ

Comment

• External HDD ต่อ NB ทำไมมันช้ากว่าบน PC แฮะ
                  อันนี้บน PC

ส่วนต่อโน้ตบุ๊คเทสได้แค่ 25MB/sec เอง แต่ตอนโอนไฟล์ก็ไม่มีหน่วง

Comment

• หลังจาก อ่านกระทู้ของหลายๆ ท่านก็ได้ความคิดว่า เอาพัดลมช่วยเป่าข้างใต้เครื่องช่วยอีกแรง ทำให้อุณหภูมิลดลงได้อีกกว่า 5 องศาจาก full load ขนาดเล่นเกม starcraft 2 ครับ ต้นทุน ประมาณ 400 บาท เท่านั้นเอง

โดยใช้

พัดลม HW ช่วยแรงลมด้านล่าง เย็น ทั้งคนเล่น เย็นทั้งเครื่อง ฮา...

Comment

• เย็นจิง ๆ ครับ อิอิ

Comment

• แห่ะๆ ของผมเป็น Hatari ตัว 14 นิ้ว ใหญ่กว่า เลยลดได้เยอะกว่าของท่าน hollowkai ครับ

ลดจาก Fulload 20 องศา แต่ถ้าเปิดทั้งวันก็ไม่ไหว เปลืองไฟ 55555555

Comment

• ใช้โน๊ตบุ๊คมา 6 เดือนกว่า

wear level ของแบ็ต ปาไป 7% แล้ว

มันผิดปกติหรือเสื่อมเร็วไปหรือเปล่าครับ

ช่วยบอกที

Comment

• ไม่ผิดปกติแต่อย่างใดครับ

Comment

• โอ้ สงใสผมต้องหาพัดลมมาเป่าเครื่องผมบ้างเเล้ว

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                ไม่ผิดปกติแต่อย่างใดครับ
                                อ๋อครับ

แทงคิ้ว ท่านประทาน

Comment

Working...
                                X