Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านประธานผมใส่แบตเสียบที่ชาตเล่น แบตจะเสื่อมเร็วไหวหว่า

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
      ท่านประธานผมใส่แบตเสียบที่ชาตเล่น แบตจะเสื่อมเร็วไหวหว่า
      ผมว่าไม่นะ

รอท่านผู้รู้มายืนยันอีกที

Comment

• อยากลอง ที่รอง โน็ตบุ๊ค แบบ สแตนจัง แล้วเอา พัดลมนี้แหงนหน้าเป่าข้างล่างแทนเลย น่าจะเย็นนนนนนนนน

Comment

• เป็นผมจะใส่ไว้ครับ เพราะเหมือนมี ups ไว้ถ้าไฟดับก็ยังติดใช้ได้
          ป้องกันอุปกรณ์อื่นๆเช่น เมนบอร์ดและ HDD ด้วย (คิดดูตัวไหนแพงกว่ากัน -*-)
          แล้วแบตที่ไม่ได้เสียบชาร์จเลย เสื่อมเร็วกว่าอีก ลองทิ้งไว้ดูสิ

Comment

• ใส่ไว้ดีกว่าจร้า เคยมีเครื่องเด็กที่หอพักถอดแบตเล่นเนี่ยแหละ ไฟกระชากตู้ม กลายเป็นโกโก้ครั้น เฮ้ยไม่ใช่เครื่องเปิดไม่ติดอีกเลยส่งศูนย์อย่างเดียว
            Last edited by natoff; 15 Aug 2010, 22:45:58.

Comment

• ใส่ สิครับ ปัจจุบัน มันมีระบบตัดไฟไปใช้ไฟบ้าน เมื่อแบตเตอรี่ เต็มแล้วนะครับ ^___^

แล้วอีกอย่างมันก็เหมือนกับท่านประธานบอก กับท่าน natoff นะครับ

ไม่คุ้มเสีย ยังไงๆ มันก็ต้องเสื่อมอยู่ดีครับ

Comment

• จบครึ่งแรก แล้ว อิอิ ลิเวอร์พูล เสมอ อาร์เซน่อล 0 - 0

โจโคล โดนใบแดง ไปแล้ว 5555555

ผม เชียร์ อาร์เซน่อล ครึ่งหลัง เล่นสบายๆเลย

เอ๊ะ แฟน AMD ใครเชียร์ ลิเวอร์พูล หว่า 55555

ถึงจะเป็น แฟน AMD เหมือนกัน แต่ เรื่องฟุตบอล ไม่ยอมกันน่ะ 55555555

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  เป็นผมจะใส่ไว้ครับ เพราะเหมือนมี ups ไว้ถ้าไฟดับก็ยังติดใช้ได้
                  ป้องกันอุปกรณ์อื่นๆเช่น เมนบอร์ดและ HDD ด้วย (คิดดูตัวไหนแพงกว่ากัน -*-)
                  แล้วแบตที่ไม่ได้เสียบชาร์จเลย เสื่อมเร็วกว่าอีก ลองทิ้งไว้ดูสิ
                  ผมก็ใส่ไว้ ตลอดแหละ ใครไม่รู้บอกใส่้ไว้เสื่อมเร็วก็เลยมาถามดู

* ตอนนี้ใช้ xp จะลง mac แยกอีกอันได้ไหมอะ ใช้สลับ 2 os ทำได้มะครับท่านประธาน

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    ผมก็ใส่ไว้ ตลอดแหละ ใครไม่รู้บอกใส่้ไว้เสื่อมเร็วก็เลยมาถามดู

* ตอนนี้ใช้ xp จะลง mac แยกอีกอันได้ไหมอะ ใช้สลับ 2 os ทำได้มะครับท่านประธาน
                    ลง mac บน VMware แล้วใช้พร้อมกันไปเลยท่าน

Comment

• แฟน สเปอร์ ครับ

ไม่ชอบ หงษ์ วันนี้ เชียร์ ปืนใหญ่ หึหึหึ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                        จบครึ่งแรก แล้ว อิอิ ลิเวอร์พูล เสมอ อาร์เซน่อล 0 - 0

โจโคล โดนใบแดง ไปแล้ว 5555555

ผม เชียร์ อาร์เซน่อล ครึ่งหลัง เล่นสบายๆเลย

เอ๊ะ แฟน AMD ใครเชียร์ ลิเวอร์พูล หว่า 55555

ถึงจะเป็น แฟน AMD เหมือนกัน แต่ เรื่องฟุตบอล ไม่ยอมกันน่ะ 55555555

ผมเเฟนหงส์ครับ ที่จริงจังหวะนั้นไม่น่าถึงเเดงเลย

Comment

• เพิ่งสอย x3+5650 มาฮะ

มันมองไม่เห็นการ์ดจอ ต้องลง driver ตัวไหนครับ

Windows 7 ครับ

Comment

• Originally posted by SnutGer View Post
                            เพิ่งสอย x3+5650 มาฮะ

มันมองไม่เห็นการ์ดจอ ต้องลง driver ตัวไหนครับ

ดูที่หน้าแรกเลยครับ เลือก load ตาม windows ที่เราใช้ครับ

Comment

• Originally posted by SnutGer View Post
                              เพิ่งสอย x3+5650 มาฮะ

ไป download driver ตัวล่าสุดจากเว็บ amd เลยครับ

Comment

• ดาวิด เอ็นก๊อก ผีเข้า ยิงคม มุมแคบ เข้าไปเฉยเลย เริ่มครึ่งหลังมา นาทีเดียว

เศร้า - -"

Comment

Working...
                                X