Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=956158

Samsung รุ่น R423 ในกระทู้นี้มีขายที่ fortune ป่าวคับ ใครรู้บ้าง

Comment

• Originally posted by indy View Post
      ใช้ Extream ลบ Loader ออกล่ะ

ยัด cert ยัด key เรียบร้อย ก็ยังไม่ได้อยู่ดีอ่ะท่าน
      พิมพ์ C:\w7lxe.exe /office2010 ก็ไม่ได้หรอครับ แปลกแฮะ ผมได้ทุกเครื่องเลย

Comment

• Phenom เพิ่งลง Acer มาแค่ตัวเดียวเองรึครับ...?

แล้วสงสัยครับ ราคานี้ มันเป็นราคากลางที่ซื้อได้ตามศูนย์รึเปล่า.. เห็นลงจากเดิมมาตั้ง 3000
        http://www.****************/notebook/2953-Aspire-4551G-N832G64Mnsk:C029.html

Comment

• มีท่านนึงสอยมา 20K ถ้วนครับ หน้า 105
          ราคาทั่วไปตอนนี้ราวๆ 21,000 ครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            พิมพ์ C:\w7lxe.exe /office2010 ก็ไม่ได้หรอครับ แปลกแฮะ ผมได้ทุกเครื่องเลย
            มันก็ขึ้นให้รออ่ะน่ะท่าน ท่านใช้ office ตัวไหนเหรอ RTM ป่าวอ่ะ

Last edited by indy; 16 Aug 2010, 10:17:09.

Comment

• 14.0.4763.1000

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                14.0.4763.1000
                ตัวเดียวกันเปะ ทำไมของผมไม่ได้อ่า
                ของผม 7 pro 64bit office ก็ 64 bit

Comment

• นั่นดิ

Comment

• งั้นพักไว้ก่อนดีกว่า ตอนนี้ยังใช้ได้อยู่

เร่งทำโปรเจคก่อนดีกว่า เด๋วไม่เสร็จ อดจบพร้อมเพื่อน

Comment

• ที่ office สั่ง compaq CQ42 ตัว core i5 เข้ามา เดี๋ยวเอา windows index มาให้ดูคับ อิอิ

แต่ confirm ได้อย่างนึงว่าที่วางมือ ร้อน

Comment

• Originally posted by tEsTMaStEr View Post
                        ขอเข้าclub ด้วยคนเพิ่งหวด Aspire 4551G-N832G64Mnsk/C029 มาสดร้อนๆเลย
                        ลงไดรเวอร์ครบๆ ท่านลองซัดเกมเลยครับ
                        ถ้ามีท่านลอง MirrorEdge, Dead Space แบบ High สุด ไม่เปิด xAA ให้หน่อยครับ
                        อยากเทียบกับ 4535G ของผม ถ้าเฟรมเรต 60+ นี่มีหวั่นไหวเลยคับ 55

Comment

• Originally posted by sisocool View Post
                          ลงไดรเวอร์ครบๆ ท่านลองซัดเกมเลยครับ
                          ถ้ามีท่านลอง MirrorEdge, Dead Space แบบ High สุด ไม่เปิด xAA ให้หน่อยครับ
                          อยากเทียบกับ 4535G ของผม ถ้าเฟรมเรต 60+ นี่มีหวั่นไหวเลยคับ 55

ท่านเล่นได้ด้วยหรอครับ
                          เกมนี้
                          ผมก็ 4535G
                          อัพไรมั้งอะครับ ไดรเวอไรพวกนี้
                          ผมเล่นเกมออนไล ยังกระตุกเลย

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                            ที่ office สั่ง compaq CQ42 ตัว core i5 เข้ามา เดี๋ยวเอา windows index มาให้ดูคับ อิอิ

แต่ confirm ได้อย่างนึงว่าที่วางมือ ร้อน

Compaq นี่ มันยังไม่ตายจากเมืองไทย ก็เพราะว่า หน่วยงานราชการ และ บริษัท ออฟฟิซ ทั่วไป นี่ชอบใช้กันจังเลยเนอะ

ไม่รู้เป็นไร ชอบประมูลแต่ Compaq

หรือว่า!!! แบบว่า ใช้แล้วพังง่าย จะได้เปลี่ยนใหม่บ่อยๆ ประมูลกันบ่อยๆ 5555555555555

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                              Compaq นี่ มันยังไม่ตายจากเมืองไทย ก็เพราะว่า หน่วยงานราชการ และ บริษัท ออฟฟิซ ทั่วไป นี่ชอบใช้กันจังเลยเนอะ

ไม่รู้เป็นไร ชอบประมูลแต่ Compaq

หรือว่า!!! แบบว่า ใช้แล้วพังง่าย จะได้เปลี่ยนใหม่บ่อยๆ ประมูลกันบ่อยๆ 5555555555555
                              ที่ office ผมอ่ะเอะอะก็ hp กับ compaq น่ะ ทั้ง office มีแต่แบรนนี้

ปล ตอนนี้อยากได้ samsung R472 + RAM 2 GB จังเลย ซิก ๆ
                              Last edited by natoff; 16 Aug 2010, 13:35:21.

Comment

• ทามรายกานนนนนนน -..-

Comment

Working...
                                X