Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P520 เป็น Dual Core ที่แรงมาก

Comment

• Originally posted by indy View Post
      ถ้าได้จะดีมากเลยคับท่าน
      http://www.mediafire.com/?1990y9578pzstid

เข้า ตัวแอคทีพ ก่อนนะครับ แล้ว กดตั้งแต่บนยันล่าง ยกเว้น อันสุดท้าย อันสุดท้ายมันถอน แอคทีพ

ให้ตอบ Y ตกลงทุกอันเลย มีอันนึงให้ เลือก A-Z เลือก Aนะครับ

พอ แอคทีพเสร็จ กด Crack กดจนกว่ามันจะขึ้นจอสี่เหลี่ยม รอมันสักนิด ถ้ามาช้า กดรัวๆเล่นๆไปก็ได้

(ขึ้นทีบานเลย) พอมันขึ้นก็เป็นอันเสร็จพิธี

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        P520 เป็น Dual Core ที่แรงมาก
        4551g ของอาผม สเปค อย่างแรปบนเลย Cpu นะแนนดีมาก ตอนแรกยังงงเลย

ทำไมมัน***งกับ zm84 เยอะมาก

Comment

• 4535G RM-75 ยังกระตุกนิดๆตอนเล่น PES2010

up Ram เป็น 4 GB แล้วนะครับ
          ใช้ windows7 64bit
          ปรับ PES2010 16:9 low
          ใช้ CCC10.7b (อันนี้ลงทับของเก่า ไม่รู้เป็นเพราะลงทับป่าว)
          มันกระตุกนิดๆพอให้สังเกตุ พอให้ลำคาญ อะครับ
          ใช้ Game Booster ก็ไม่มีผล
          ต้องทำไง อะครับ ช่วยบอกที

ตัวRM-75 ใส่ CPU หรือ VGA ตัวที่แรงกว่าตัวเดิมได้มั้ยครับ

Comment

• ซีพียูอ่ะใส่ได้ครับพวกตระกูล M ไบออสล่าสุดรู้สึกจะมี CPU Code ของพวกนี้อยู่
            แต่ผมยังหาไม่ได้เลยว่าที่ไหนมีขายแบบเป็นหลักเป็นแหล่งบ้าง
            ส่วน VGA มันเชื่อมติดกับบอร์ดอ่ะ ถ้าจะเปลี่ยนต้องเปลี่ยนชิบ แล้วใครทำได้บ้างเนี่ย - -*

Comment

• อยากได้ VGA 5650ที่ติดมากะ 4551G N830 อะ
              นั่งเล่นมา 2 วัน ชอบเลย
              กะจะเนียน เอา 4535G RM-75 ไปให้น้องแทนเลย อิอิอิ
              แล้ว CPU ตัวไหนแรงสุด อะครับ ที่ใส่ แทน RM-75 ได้อะครับ

Comment

• M660 แต่ไม่มีขายหรอกครับ ^^
                เห็นมีในเว็บนอกก็แค่ M300 กับ M520 (แพงหูฉี่) แถมส่งภายในประเทศ...

Comment

• acer 4551 g p520 + 5470 มันน่าจะเปลื่ยนการจอได้นะ

ผมจะหา 5650 มาใส่ อิ อิ อิ

^^

Comment

• Originally posted by nateep View Post
                    acer 4551 g p520 + 5470 มันน่าจะเปลื่ยนการจอได้นะ

ผมจะหา 5650 มาใส่ อิ อิ อิ

^^
                    รุ่นนี้มันมี 5650 นิ น่าซื้อ 5650 แต่แรกนะ เสียดาย

Comment

• เฮ้อ เบื่อล่ะ activate office 2010

เหลือเกินจิงๆ วินโดวยังง่ายกว่าหลายเท่าเลย

ปล.เคยทำได้แต่ตัว technical preview

Comment

• Originally posted by indy View Post
                        เฮ้อ เบื่อล่ะ activate office 2010

เหลือเกินจิงๆ วินโดวยังง่ายกว่าหลายเท่าเลย

ปล.เคยทำได้แต่ตัว technical preview

ใช้ได้ไหมหว่า

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                          ใช้ได้ไหมหว่า
                          ผมใช้ไม่ได้อ่ะคับ

Comment

• ขอสมัครด้วยได้ป่าว Athlon Neo x2 + HD3200 ^^

Comment

• ^
                              หนีไปเล่น mini laptop ซะละ

Comment

• หัวหน้าคลับเก่า กลับมาแล้ว อิอิ

Comment

Working...
                                X