Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หรือว่าปรับ Medium ไม่ต่างกันหว่า

Comment

• เทส All high DX 11 Highครับ
      สรุปว่าเล่น all medium ไ้ด้สบายๆครับ high ผมคงไม่ไหว
      Last edited by hollowkai; 18 Aug 2010, 11:09:46.

Comment

• lost planet 2 เวลาเทส ปรับกันเท่าไหร่

กำลังโหลดมา เทสด้วยคน

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          lost planet 2 เวลาเทส ปรับกันเท่าไหร่

กำลังโหลดมา เทสด้วยคน
          ผมปรับ window mode resulotion ปรับสุดเท่าที่จอรับได้ครับ 1360*768 ที่นี่ก็ปรับ ความละเอียด all low medium high เลยครับ

Comment

• เอาแบบมาตรฐานล่ะกัน เทสได้ได้ทุกเครื่อง อิอิ DX9 1280x768 NoAA Low

Comment

• ท่าน hollowkai เครื่องท่านเเรมเท่าไหร่ครับ

Comment

• Originally posted by vengum46 View Post
                ท่าน hollowkai เครื่องท่านเเรมเท่าไหร่ครับ
                4G DDR3 1333 ครับ

Comment

• ว่าแต่ตอนนี้ 4551G N830 แรมติดมากับเครื่องมันบัส 1333 หรือ 1066 หว่า
                  เห็นตอนแรกๆได้ 1333 กัน ตอนหลังมี 1066 หลงมา - -"

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    ว่าแต่ตอนนี้ 4551G N830 แรมติดมากับเครื่องมันบัส 1333 หรือ 1066 หว่า
                    เห็นตอนแรกๆได้ 1333 กัน ตอนหลังมี 1066 หลงมา - -"
                    แปลว่าผมยังโชคดีที่ได้ ตัว 1333 มาละครับ ของก็เหลือน้อย แย่งกับ ดีลเลอร์อื่นๆ มาครับ แฮ่ๆ

Comment

• ของผม ก็ได้บัส 1333 มาครับ
                      ตอนนี้กำลังหางบประมาณ ใส่เพิ่ม อีก 2 G

เเล้วตอนเทส เลือกเทส A หรือว่า B ครับ

เมื่อกี้ลองเทส dx9ดู เเต่ตาไม่ถึงเลยดูไม่ค่อยออกว่า dx11 มันดีกว่าตรงไหนบ้าง

Comment

• Originally posted by vengum46 View Post
                        ของผม ก็ได้บัส 1333 มาครับ
                        ตอนนี้กำลังหางบประมาณ ใส่เพิ่ม อีก 2 G

เเล้วตอนเทส เลือกเทส A หรือว่า B ครับ

เมื่อกี้ลองเทส dx9ดู เเต่ตาไม่ถึงเลยดูไม่ค่อยออกว่า dx11 มันดีกว่าตรงไหนบ้าง
                        ที่ผมเห็นชัดๆ เลยคือแสงครับ แสงของฉากหลัง DX11 จะสวย และสมจริงกว่าครับ
                        ผมเทส แบบ A ครับ

Comment

• คะแนน windows 7 index ของ sumsung 423

Athlon II M300
                          HD 5470
                          4 GB DDR2
                          HD 500GB 5200 rpm

ครับ

Comment

• อันนี้ Compaq 511 ของ office

Core 2 Duo T5870
                            HD 4330
                            2GB
                            Harddisk 320GB 7200 rpm

ครับ

Comment

• ตามที่คาดไว้เลย M300 2.0GHz แรงกว่า ZM-82 2.2GHz อีก - -"

กดเข้าไปตรงปริ้นดิท่าน จะได้โชว์สเป็คละเอียดๆหน่อย

Last edited by V-FrIeNd; 18 Aug 2010, 11:29:43.

Comment

• พอลอง เทส A ทั้ง dx9 เเละ 11 เห็นความเเตกต่างอย่างชัดเจนจริงๆด้วย
                                เเล้วไม่ทราบว่า จะจับภาพหน้าจอยังไงครับ กดพริ้นสกินวางเเล้วมันดำอะ

Comment

Working...
                                X