Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลดเห็นๆเลยครับ ช่วงนี้เสี่ยงราคาลดมาก

Comment

• ถ้า 4540 กับ 4540G ของหมดตลาด ลดแน่นอนครับฟันธง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ลดเห็นๆเลยครับ ช่วงนี้เสี่ยงราคาลดมาก

กรรม ยิ่งจะไม่มี notebook ใช้อยู่ กดดันเข้าไปอีก 555

แล้วจะซื้ออะไรดีเนี่ยยยยยยย

Comment

• Originally posted by natoff View Post
          ถ้า 4540 กับ 4540G ของหมดตลาด ลดแน่นอนครับฟันธง
          อันนี้คงไม่เอาแน่ครับ อิอิ

จริงๆ อยากได้ CPU แรงๆ แต่ VGA ไม่ต้องแรงหรอก เพราะผมไม่ได้เล่นเกม T_T

Comment

• 4551P321G321G32Mn เอาตัวนี้ดีไหมหว่าเนี่ย .......

Comment

• มึน..... ต่อเลย

วันนี้เล่น CRYSIS WARHEAD ตั้งแต่9โมงถึงตอน จบไปเมื่อกี้เอง

มันไม่ง้อแงแหะ ลื่นมากๆ ไม่กระตุก ไม่ค้าง เลย ..... เป็นไรของมันหว่า

พอบอกจะเอาไปเข้าร้าน อาการกระตุก อาการค้าง หายไปใหน

เล่นมา 3 ชัวโมงกว่าๆ CPU max 78 องศา GPU max 75 องศา

ดูจากโปรแกรม Speed Up my pc เวลาเล่นเกมร์ใช้ CPU ไปประมาน 70% แรม2G ใช้ไป 90%
              Last edited by nbbellza; 15 Jun 2010, 12:59:16.

Comment

• ตัดสินใจแล้ว สงสัยเอา lenovo G455 เนี่ยแหละ .........

ไป pantip ดีกว่า

Comment

• G455 มันเป็น M320 TDP 35W นะครับ

Comment

• ก็ซื้อของถูกสุดอะ เด่ เดี๋ยวรอพวก x4 ราคาลงอีก ค่อยปล่อยขาย ....... G455 พอดีมีความจำเป็นด่วนต้องใช้งานอะเนี่ย

ว่าแต่ HP mini ทับกระดาษ ขายเท่าไหร่ดีเนี่ย ไม่น่าซื้อมาเล้ย ATOM เสียมือจริงๆ

Comment

• HP Mini 210 8,000 กำลังดีครับท่าน

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        HP Mini 210 8,000 กำลังดีครับท่าน

ครับ เดี๋ยวไปแก้ราคาหลังจาก backup เรียบร้อยแล้ว อิอิ

รอ คนตอบนะเนี่ย เลย ... ยังไม่ไป ... ปิดแล้วๆ ไปจริงๆแล้ว

Comment

• เรื่องประหยัดไฟ ให้กับ notebook สไตล์ผมนะ ปรับแสงให้ต่ำที่สุด เปิดฟังก์ชั่นประหยัดไฟ ใส่ SSD แทน HDD ใช้กับ 4741G ได้ประมาณ 3-4 ชั่วโมงครับ (เล่นเน็ตธรรมดาๆ) แต่ถ้าใช้ HDD 2 ชั่วโมง ก็ลุ้นแล้วครับ

Comment

• Acer Aspire 1551 Netbook พลัง AMD มาพร้อมกับ การ์ดจอ ออนบอร์ด ATI 4225

http://www.****************/web/?p=32789

แค่ AMD Athlon Neo MV-40 ก็สวน Intel Atom แล้ว

แล้วตัวใหม่ จะยังไง

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                              Acer Aspire 1551 Netbook พลัง AMD มาพร้อมกับ การ์ดจอ ออนบอร์ด ATI 4225

http://www.****************/web/?p=32789

แค่ AMD Athlon Neo MV-40 ก็สวน Intel Atom แล้ว

แล้วตัวใหม่ จะยังไง
                              ตัวนี้เป็น Dual-core ด้วยนี่ครับ น่าจะไปสู้กับ SU ของ INTEL เขาละครับ

Comment

• ท่านประธานครับ ขอถามหน่อยครับ

ท่าเราเอาไปเข้า 0 คือผมซื้อ 4535g มือ 2 มานะครับเครื่องนี้

แล้วเขาจะเช็คประวัติเครื่องหรือเปล่า เขามีฐานข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องที่เราซื้อมาหรือเปล่่าว่าเจ้าของเป็นใคร

ผม งงๆ เลยยังมะได้ไป ลองถาม ท่านประธานก่อน -.-

Comment

Working...
                                X