Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเป็นล็อคอินเป้าหมายด้วยมั้ง 555
    พูดจริงๆพิมพ์ใน OCZ แรงกว่าที่นั่นอีก แต่ที่นี่รู้ว่าพิมพ์เล่นๆ
    ที่นั่นจะแบนก็หาเรื่องแบนจากคำพูดเล่นๆนี่แหล่ะ
    พอโดนแบนก็ให้โทรไปง้อ ให้มันสอน ถึงจะคืน
    รอบก่อนๆผมก็โทรไป แล้วก็อืมๆครับๆลูกเดียว ไม่ได้ฟังเนื้อหาเลย 555

มีเรื่องอีกตลกอีกอย่าง ขนาดผมไม่ถูกกับ WM พวกเกรียนในห้อง HW
    ยังหาว่าผมเป็นล็อคอินมาเฟียเลย 555 (มาเฟียบ้าอะไรของมัน โดนยึดไป 8 รอบ)

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ผมเป็นล็อคอินเป้าหมายด้วยมั้ง 555
      พูดจริงๆพิมพ์ใน OCZ แรงกว่าที่นั่นอีก แต่ที่นี่รู้ว่าพิมพ์เล่นๆ
      ที่นั่นจะแบนก็หาเรื่องแบนจากคำพูดเล่นๆนี่แหล่ะ
      พอโดนแบนก็ให้โทรไปง้อ ให้มันสอน ถึงจะคืน
      รอบก่อนๆผมก็โทรไป แล้วก็อืมๆครับๆลูกเดียว ไม่ได้ฟังเนื้อหาเลย 555

มีเรื่องอีกตลกอีกอย่าง ขนาดผมไม่ถูกกับ WM พวกเกรียนในห้อง HW
      ยังหาว่าผมเป็นล็อคอินมาเฟียเลย 555 (มาเฟียบ้าอะไรของมัน โดนยึดไป 8 รอบ)
      คนไม่รู้ ก็ย่อมพูดโดยไม่คิดครับ คนเราไม่พ้นเรื่องโดนนินทาหรอกครับ ก็ท่านเล่น เด่น ดังในนั้นนี่ อาจเป็น fanboy ค่าย intel + nvidia หมั่นไส้เอาก็ได้ครับ เพราะ ท่านเล่นแต่ AMD+ATI

Comment

• ไม่รู้เป็นอะไร ทำไมเซ็ตตรง Power Options แล้วมันชอบตีกลับค่าเดิม - -"

Comment

• ท่านประธาน x2 245 มัน unlock core ได้ปะ เห็น บอร์ด มัน unlock ได้ด้วย

Comment

• ไม่ได้ครับ ต้อง X3
            X2 มันผลิตมาเป็น X2 แต่กำเนิด

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              ไม่ได้ครับ ต้อง X3
              X2 มันผลิตมาเป็น X2 แต่กำเนิด
              กำรู้งี้เพิ่ม 500 เอาx3 ดีก่า Y^Y

Comment

• แต่จาก X3 เพิ่มอีก 800 ก็ได้ X4 นะ อิอิ
                ผมใช้ X3 อยู่เครื่อง ไม่ได้เปิดหัวเลย บอร์ดไม่รองรับ
                ว่าจะเปลี่ยนบอร์ดอยู่แต่ขี้เกียจลงวินใหม่เครื่องนั้น ทำงาน

Comment

แต่จาก X3 เพิ่มอีก 800 ก็ได้ X4 นะ อิอิ
                  ผมใช้ X3 อยู่เครื่อง ไม่ได้เปิดหัวเลย บอร์ดไม่รองรับ
                  ว่าจะเปลี่ยนบอร์ดอยู่แต่ขี้เกียจลงวินใหม่เครื่องนั้น ทำงาน
                  บานปลายไปใหญ่ 500 ไปอีก 800 นั้นผมหมด น่าตัก !!!!

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    บานปลายไปใหญ่ 500 ไปอีก 800 นั้นผมหมด น่าตัก !!!!
                    ใช้แต่เพียงพอกับงานเราก็ดีแล้วครับ

Comment

• ไปถอยยยมาแล้ววววววววววววววววววววววววววววววววววว ฮ่าๆ

แอบฮ่าเล็กน้อย - - ไปซื้อกับน้อง พูดกัน กลับมาจะลองเกมโหดๆสักหน่อย 55

แต่กลับมา ได้แต่มอง ใส่มะเปงงง T^T

ซื้อ 2Gx2=4G Bus 1066

ราคาอันละ 1,520

ใส่มะเปงงงอ๊ากกกกกกก

Comment

• ทำไมใส่ไม่เป็นหว่า
                        ขันน็อตสองตัว
                        ดึงฝาปิดแรมออกมา
                        แรมดึงออกโดยการงัดขึ้นมาเลย
                        แล้วก็ใส่ด้านในก่อน
                        (ต้องงัดพลาสติกมันขึ้นมาก่อน)

มีแค่ยัดๆงัดๆนี่แหล่ะ 555+

Comment

• 555 นู๋มะกล้าา ฮ่าๆๆ

Comment

• ไม่กล้าแล้วจะแรงได้ไงหว่า หุหุ

Comment

• ฮิ้วววว ตื่นเต้นนนน วุ้ยยยยย T^T

งัดโน๊ตบุคครั้งแรกในชีวิต

Comment

ทำไมใส่ไม่เป็นหว่า
                                ขันน็อตสองตัว
                                ดึงฝาปิดแรมออกมา
                                แรมดึงออกโดยการงัดขึ้นมาเลย
                                แล้วก็ใส่ด้านในก่อน
                                (ต้องงัดพลาสติกมันขึ้นมาก่อน)

มีแค่ยัดๆงัดๆนี่แหล่ะ 555+
                                ท่านประธานทำไมรุนแรงจัง จริง ๆ ง้างเขี้ยวล๊อคด้านข้างซ้าย ขวา พร้อมกัน มันก็เด้งขึ้นมาแล้วนี่ท่าน

Comment

Working...
                                X