Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของผมดึงแล้วมันยังคาอยู่ เลยต้องแงะมันขึ้นมา 555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ของผมดึงแล้วมันยังคาอยู่ เลยต้องแงะมันขึ้นมา 555+
      โอ๊ว แสดงว่ารูมันต้องคับมาก ๆ เลยน่ะคับ

Comment

• 55555

พูดเรื่องรายยยยกันนน ฮ่าา

Comment

• เดี๋ยวต่อไปจะมีรายการโมพัดลม (หมดประกันชัวร์ๆ)
          เพราะเล่นที่อากาศร้อนๆก็ร้อนอยู่ดี แถมพัดลมหมุนเบามาก

Comment

• ทำแล้วถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะท่านๆๆ

ฮ่าๆ - -

Comment

• เหมือนว่า SB850 บน PC จะดึงพลัง HDD ได้ดีกว่า เอิ๊กๆ

ปล.เมื่อไหร่ SSD 300GB จะถูกๆหว่า

Last edited by V-FrIeNd; 21 Aug 2010, 22:43:03.

Comment

• เจิม ๆ บอร์ดใหม่

Comment

• บอร์ใหม่สวยดี แต่อ่านยากนิด

Comment

• บอร์ด OCZ ปิดซ่อมพร้อมบอร์ด pantip เลยไม่รู้จะไปเกรียนที่ไหนเลย

Comment

• เพิ่งได้เล่นคอมเอง เข้าออกโรงบาลตั้งแต่ตี 5 ไปส่งพ่อส่งแม่ส่งญาติไปเฝ้าย่า เอิ๊กๆ

Comment

• อย่าลืมพักผ่อนด้วยน่ะครับ มัวแต่ mo notebook แต่อย่าลืม mo ตัวเอง เดี๋ยวจะ overheat

Comment

• พรุ่งนี้กะตื่นสัก 10 โมง อิอิ (ถ้าไม่เกรงใจที่บ้านจะตื่นสักเที่ยง 555+)

Comment

• 4551G+5650ใส่แรมสูงสุดได้กี่Gbครับรายละเอียดของเมนบอร์ดเราสามารถดูได้ที่ไหนครับ

Comment

• โปรแกรม EVEREST ครับ
                              ใส่ได้ 8GB (ถ้าหาแรม แถวละ 4GB ได้ เพราะบอร์ดโน้ตบุ๊ตมันใส่ได้แค่ 2 Slot)
                              แต่ข้อจำกัดของชิบเซ็ต RS880 ใส่ได้ถึง 16GB เลยครับ (คงไม่มีแรมแถวละ 8GB ขายอ่ะ)

Comment

• เปลี่ยนแรมแล้วว ^^

Comment

Working...
                                X