Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    แรงขึ้นเยอะเลยครับ
    ยิ่งเล่นเกมยิ่งรู้สึก อิอิ

N330 คะแนนเยอะจริง 1858
    P6000 กับ P320 ได้ 1,600 กว่าๆเอง
    ส่วน ZM-82 ผมได้ 1,500 เอิ๊กๆ

Comment

• อิอิ จะขายแรมเท่า ขายเท่าไหร่ดีค๊าบบ -..- กำลังจะโพสขาย ว่าจะขายสัก 900 แพงไปไหมอะ - -

Comment

• ใช้เครื่องรุ่นอะไรเหรอครับ N330 + HD 5470 ด้วย อิอิ

ตอนแรกนึกว่าท่านใช้ Turion P520 ซะอีก

Comment

• Originally posted by natoff View Post
          ใช้เครื่องรุ่นอะไรเหรอครับ N330 + HD 5470 ด้วย อิอิ

ตอนแรกนึกว่าท่านใช้ Turion P520 ซะอีก
          Asprire 4551G ครับ

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
            Asprire 4551G ครับ
            ครับ พอดีไม่เคยเห็น N330 + HD5470 ก็เลยสงสัย อิอิ

Comment

• อิอิ ^^

Comment

• ตอนนี้หลงรักคังจียอง เด็กเอ๋อสวย 555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  ตอนนี้หลงรักคังจียอง เด็กเอ๋อสวย 555+
                  ตัวโตน่ะท่าน เดี๋ยวน้องเขากริ้วจะโดนโบกหงายหลังง่าย ๆ

Comment

• อิจฉาหมา 555

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      อิจฉาหมา 555

โห้ยยย เธอ...........ช่างหน้าจิงๆๆ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                        ตัวโตน่ะท่าน เดี๋ยวน้องเขากริ้วจะโดนโบกหงายหลังง่าย ๆ
                        มาโบกเลยครับ ยอมให้โบก อิอิอิ

Originally posted by JpAngYz7 View Post
                        โห้ยยย เธอ...........ช่างหน้าจิงๆๆ
                        หน้าไรครับ เดี๋ยวโดนน้องเขาโบกหรอก 555+

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                          น้องเขาตัวโตมากน่ะครับ จะทำอะไรก็วางแผนให้ดี อิอิ

Comment

• เตี้ยกว่าผม แต่หนักกว่าผม โหยมาก
                            ชอบผู้หญิงแข็งแรง ท่าจะสนุกพิลึก 555+

Comment

• BORKED

ลองดูทรวดทรงองเอว ของน้องเขาจาก clip นี้ อิอิ

Comment

• เด็กกำลังโต 555+

Comment

Working...
                                X