Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหยากจังมีวิธีง่ายกว่านี้ไหมอ่าครับ

ขอบคุณท่านhowllokaiมากๆเลยสอนซะเห็นภาพเลยยากจังแล้วไอ้loader คืออะไรครับ

Comment

• วิธีง่ายกว่านี้คือ โหลด โปรแกรม rw everything แล้วเซฟ acpi มาให้ผม พอ mod เสร็จก็ส่งไปให้คุณ ง่ายที่สุดแล้ว
      ตัว loader คือตัว crack window 7 ให้เหมือนว่า bios เรา มี slic2.1 พร้อม activate ให้ครับ

Comment

• สรุปผมจะต้องลงวินโดใหม่ก่อนใช่ไหมครับโปรแกรม rw everything หาจากไหนครับในgoogleไม่มีครับ
        Last edited by swatswatswat; 23 Aug 2010, 15:56:24.

Comment

• หน้า 127 เข้าไม่ได้ สงสัย microsoft แบน

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
            งง นิดๆครับท่าน ทำไม Mem ของ การ์ดจอ ลดลงตั้งครึ่งหละครับ -..-

ลดแล้วมันช่วยอะไรหรอครับ ^^
            ผมก็ไม่รู้ทำไมมันลด

ท่านประธาน ช่วยที ทำไม mem มันขายไป ตั้งเกือบ 300

Comment

• เข้าได้ปกตินะครับ

Comment

• HD4250 แจ่มง่ะ ต่อ LCD TV 32 นิ้ว ดู บูเล 1080p โคตรแจ่ม เลย

*ท่านประธานช่วยทีครับ ต่อ TV แล้วเสียงไม่มี ทั้งลำโพง TV แล้วก็ลำโพงที่ผมต่อแยกอีก
                Last edited by ScaryReaDy; 23 Aug 2010, 20:27:30.

Comment

• ผลเทสจ้า แต่ว่ายังรัน X264 ไม่ได้น่ะครับ

CPU-Z
                  =====

GPU-Z
                  ====

Street Fighter IV - All Default
                  ====

Lost Planet 2 - DX 11 All low screne 1
                  ====

Lost Planet 2 - DX 11 All low screne 2 และ อุณหภูมิขณะเทสครับ
                  ====

ชุดแรกหมดเท่านี้ครับ อิอิ
                  Last edited by natoff; 23 Aug 2010, 21:08:23.

Comment

• ^
                    ต่อเสียงจากอะไรครับ

เซ็งเน็ตเน่า ต้องใช้เน็ตมือถือเล่น ตะกี้ลองเทสแบตโน้ตบุ๊คเล่นเน็ต+ออนเอ็มข้างนอกดู ว่า 4535G AMD ACER ก็อยู่ได้ 3 ชั่วโมงเหมือนกัน

Comment

• Samsung R423 แรงมากครับ คุ้มค่าราคาจริง

Comment

• ท่านประธาน tv มันรองรับ 1280*768 แต่ต่อแล้วปรับไ้ด้แค่ 1024*768 ตอนแรกผมต่อจอตู้ 15หรือ17มะรู้อ่ะรุ่นเ่ก่า แล้วก็มา 32นิ้ว
                        แต่ความละเอียด ได้แค่ 1027*768 เองอ่า ทำไงดีอ่ะครับท่านประธาน

Comment

• ต้องปิดการแสดงผลที่จอธรรมดาก่อน ให้แสดงผลที่ LCD TV

Comment

• ว้าว

ไม่ได้เข้านาน

เว็บสบายตาขึ้น

ท่านประธานก็สวยขึันด้วย

555

Comment

• เข้าไปดู หน้าสุดท้ายไม่ได้ครับ ผมเป็นคนเดียวหรือเปล่า

Comment

• เออ ท่านประทานครับผมแฟลชไบออสไปแล้วงะ

แล้วมันแก้อะไรได้บางอะครับท่าน กลัวเครื่องเอ๋อจังเลย

Comment

Working...
                                X