Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• /// <<< ตัวนี้มันเกินมา ระหว่าง 885491-AMD-ATI-CLUB ถึงเข้าได้ครับ

Comment

• ผมเข้าตามลิ้งนี้
      Originally posted by nateep View Post
      เออ ท่านประทานครับผมแฟลชไบออสไปแล้วงะ

แล้วมันแก้อะไรได้บางอะครับท่าน กลัวเครื่องเอ๋อจังเลย
      ลองใช้ดู บางทีมันก็เหมือนไม่ต่างจากตัวเดิม

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ต้องปิดการแสดงผลที่จอธรรมดาก่อน ให้แสดงผลที่ LCD TV
        ทำยังไงอ่าครับ ทำไม่เป็น

Comment

• หลังจากลงวินโด้ใหม่รู้สึก เล่น DOTA กระตุก งงมากเลย - -

Comment

• Originally posted by swatswatswat View Post
            สรุปผมจะต้องลงวินโดใหม่ก่อนใช่ไหมครับโปรแกรม rw everything หาจากไหนครับในgoogleไม่มีครับ
            ใน digital mylife มีครับ ลองหาดูอีกรอบนะครับ

Comment

• 4551g+5650 HDอยู่ฝั่งไหนครับซ้านหรือขวา

Comment

• ท่านประธาน มันปรับได้แค่ 1024*768 เองอ่า

แล้วเวลาเข้าเกมส์ บางเกมส์ มันขึ้น unsupport ก็เล่นไม่ได้เลย จะปรับก็ดูจอไม่ได้ ต้องออกเกมส์ อย่างเดียว

Comment

• เว็บเป็นไนหว่ากดดูน่าสุดท้ายไม่ได้

นี่รายละเอียด tv ครับท่านประธาน
                  http://www.tcl.com/main_en/product/p...%2Fwww.tcl.com

Comment

• ติดปัญหา เครื่องหมาย /// ที่ท่านประธานใช้ มีปัญหากับ brownser บางตัวครับ เช่น chrome พอลบ /// ออกเข้าได้ปกติครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                      เว็บเป็นไนหว่ากดดูน่าสุดท้ายไม่ได้

นี่รายละเอียด tv ครับท่านประธาน
                      http://www.tcl.com/main_en/product/p...%2Fwww.tcl.com
                      หมายถึงต่อ Port ไหนครับ

Originally posted by hollowkai View Post
                      ติดปัญหา เครื่องหมาย /// ที่ท่านประธานใช้ มีปัญหากับ brownser บางตัวครับ เช่น chrome พอลบ /// ออกเข้าได้ปกติครับ
                      ผมใช้ Firefox ไม่เป็นแฮะ

ซิลิโคนตัวใหม่ไม่รู้จะเย็นกว่า PK1 เปล่า แต่ขี้เกียจแงะแล้วอ่า

Comment

• 4551g+5650เครื่องผมเวลาเอาหูแนบที่วางมือด้านขวามีเสียงแกรกๆเป็นบางครั้งอยากทราบว่าเป็นเสียงอะไรใช่เสียงHDหรือป่าวถ้าใช่ต้องไปเครมไหมครับเครื่องผมยังไม่ถึงเดือนเลนhdจะพังแล้วแต่ เครื่องผมไม่เคยค้างเลยนะครับใช้ปกติดีครับเสียงจะมาเป็นบางคร้ังบางทีก็เงียบ hdToshibaครับ

Comment

• น่าจะปกติครับ เห็นรุ่นอื่นก็ดังกันหลายคน ส่วนมากที่ดังจะเป็น Seagate กับ Toshiba

Comment

• Originally posted by swatswatswat View Post
                            4551g+5650เครื่องผมเวลาเอาหูแนบที่วางมือด้านขวามีเสียงแกรกๆเป็นบางครั้งอยากทราบว่าเป็นเสียงอะไรใช่เสียงHDหรือป่าวถ้าใช่ต้องไปเครมไหมครับเครื่องผมยังไม่ถึงเดือนเลนhdจะพังแล้วแต่ เครื่องผมไม่เคยค้างเลยนะครับใช้ปกติดีครับเสียงจะมาเป็นบางคร้ังบางทีก็เงียบ hdToshibaครับ
                            SSD SSD ไม่ดัง คริคริ

Comment

• น่าสังเกตว่า ใช้ chrome url หลังจาก /885491- แืทนที่จะเป็น \\\ กลับกลายเป็น /// มันจึงเข้ากระทู้ไม่ได้ครับ อันนี้ก๊อบมาจาก firefox http://www.overclockzone.com/forums/...SYSTEM/page128

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                หมายถึงต่อ Port ไหนครับ

d sub ครับ มันจะปรับได้ 1280*768 แต่ถ้าต่อ hdmi จะได้ 1024*768

แต่ผมปรับได้แค่ 1024*768 เอง แต่พอลง 7 ปรับได้ 1280*1024แต่ลงไดร์เวอร์การ์ดจอแล้วเน่าปวดหัวไปหมดเลยตอนนี้

Comment

Working...
                                X