Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by natoff View Post
    อย่าง iphone กับ BB เดี๋ยวนี้แทบจะกลายเป็นของโหลไปแล้ว ไปไหนก็เจอ อิอิ พูดเข้าข้างตัวเองแบบว่าไม่มี อิอิ
    ของจริง ล่ะไม่เท่าไหร่ แต่ ที่ Iphone กับ BB มันโหลได้ ก็เพราะว่า...............จีนแดง.....................5555555555

ของปลอม เลียนแบบ เหมือนๆ แต่ ไส้ใน กากๆ มีเพียบเลย หุหุ

แล้วคนจะรู้ได้ไง ว่า คนไหน ใช้ของแท้ 555555555 สรุปมันเลยกลายเป็นของ โหล นี่เอง ( ทั้งๆที่ มันไม่โหล )

Comment

• http://www.youtube.com/watch_popup?v...R9nAE&vq=hd720

Comment

• วางวิดีโอแบบ HD ไม่ได้ - -* กำ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          ลงตัวเดียวพอแล้ว kombuster นี่เหมือนโปรแกรมเบนซ์มาร์คทดสอบมั้ง ไม่เกี่ยว
          ส่วนลากมากๆมันแฮงค์อยู่แล้วครับ
          ขอบคุณครับ

แต่ใช้ดีจริงๆนะเนี่ยตัวนี้ไม่เคยเจอพวกโปรแกรมที่เห็นผลชัดขนาดนี้เลย ^_______^

Originally posted by nateep View Post
          คุน poyo_ts ครับ

MSI Afterburner

ของผมลากไปที่ 900/950 ไม่ Error นะครับ

แต่ dirt 2 เล่น แปป เดียวเด้งออกเลยขึ้น stop working เลยอะ

คุนเปนไหมว้า

^^

ของผมถ้าเกิน 950 แล้วตัว CPU มันหยุดทำงานเองอ่ะครับ = =
          ซักพักมันก็ recover ได้(ตอนแรกมันบอก Stopped Working แล้วตกใจสุดๆ -*-)

ตอนนี้ก็อย่างว่าแหละครับผมปรับไว้ที่ 933/933 เกมลื่นขึ้นแบบรู้สึกได้ ไปวัด Benchmark ของ Lostplanet2 ปรับ Texture ไว้ที่ High ตอนแรกเทสเสร็จแล้วได้ Rank D พอ Overclock เสร็จแล้วขึ้นมาเป็น Rank C FPS อยู่ที่ 17-21 ครับ(เทสด่านที่มีตัวเบ้งๆอ่ะครับ ถ้าเป็นด่านที่เป็นตัวอย่างเกมนั่น FPS พุ่ง 30 เลย ^^)
          Last edited by poyo_ts; 28 Aug 2010, 00:37:40.

Comment

• ระวังแรงเกิน 555+

Comment

• ดู Genie V.Japan หลายรอบจัด กลับมาชอบยุนอาและ 555+

Comment

• ท่านประธานสวัสดีจ้า บอร์ดเหมือนเข้าไม่ได้หลายวัน อยากสอบถามท่านประธานว่า จะปรับตรง power optine advace เข้ายังไง เพราะนี่ลองหาๆ ก็เจอแต่ปรับแบบทั่วไป หาไม่เจอ ขอขอบคุณจ๊ะ

Comment

• ถ้า 7 ก็เข้าตรงรูปถ่านล่างขวาเลย

Comment

• CPU อู้งานอีกล่ะ กำ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      CPU อู้งานอีกล่ะ กำ

จัด MSI รุ่น Phenom II X3 เลยท่าน :-)

Comment

• อยากทำให้ดีก่อน แล้วถึงจะขายเครื่องนี้ - -"
                        ว่าแต่ศูนย์ปิ่นเกล้าใครเคยเข้าหว่า ใกล้บ้านด้วย จะดีไหม

Comment

อยากทำให้ดีก่อน แล้วถึงจะขายเครื่องนี้ - -"
                          ว่าแต่ศูนย์ปิ่นเกล้าใครเคยเข้าหว่า ใกล้บ้านด้วย จะดีไหม
                          ดีตรงใกล้บ้านน่ะครับ ลองดู ๆ

แต่ที่แน่ ๆ ศูนย์ที่พันทิพคนแน่นตลอด เด่าว่าคงซ่อมไม่หายขาดคนเลยแวะเวียนไปเรื่อย ๆ

Comment

• เบื่อตอนทิ้งเครื่องรอนี่แหล่ะท่าน แต่ดูเงินเดือนหน้าก่อน อาจได้สอยตัวใหม่มาก่อน

Comment

• เมื่อวันพฤหัสพี่ที่ office จัด dell corei5 มา พอจัดแจงลง windows 7 เสร็จ ติดตั้งโปรแกรม office เสร็จพี่แกบ่นว่า

ทำไมมันไม่เร็วกว่า core2duo ที่ใช้อยู่เลยว่ะ ซื้อมาตั้งแพง

Comment

• User Error - -"
                                ถ้าเป็น AMD คงด่ากระจาย 555+

Comment

Working...
                                X