Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลื่นพอใจเราพอและ ไม่อยากแข่งกับใคร อิอิอิ

Comment

• เราใช้แล้วมีความสุข แล้วไม่ต้องเป็นหนี้ก็พอแล้วครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
        ตัวนี้ อย่างน้อย คะแนน 3D MARK 06 ก็สวน i3-330M + G 310M และ i5-430M + G 310M แล้วครับ 5555555

ว่าแต่ AMD Turion P520 มันรองรับ RAM Bus สูงสุด แค่ 1066 MHz เองนี่ท่าน ประธาณ
        ตามสเป็ค AMD มันเขียนไว้แบบนี้ น่าจะการตลาดล้วนๆ จริงๆมันวิ่งเต็มเหมือนกันหมด

Originally posted by natoff View Post
        เราใช้แล้วมีความสุข แล้วไม่ต้องเป็นหนี้ก็พอแล้วครับ อิอิ
        +1 อิอิอิ

Comment

• 4625G นี่ตัวใหม่ ที่ต่างประเทศออกแล้วนิหว่า
          เห็นมีทั้ง P320 P820 P920 เลย รู้สึกจะมี N930 ด้วย -*-
          การ์ดจอยังเป็น HD5470

ปล.หรูมาก
          Last edited by V-FrIeNd; 28 Aug 2010, 21:30:35.

Comment

• รีวิวเป็นตัว P920 @ 1.60 GHz นะครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              4625G นี่ตัวใหม่ ที่ต่างประเทศออกแล้วนิหว่า
              เห็นมีทั้ง P320 P820 P920 เลย รู้สึกจะมี N930 ด้วย -*-
              การ์ดจอยังเป็น HD5470

ปล.หรูมาก
              นึกว่าท่านประธานจะเข็ดจาก Acer ซะแล้ว

Comment

• มันทนดีนะครับ ไม่ค่อยมีปัญหาจุกจิก ค้าง เน่า หรืออะไร
                มีก็ปัญหาใหญ่ไปเลย 55555+

Comment

• ง่ะ ทำไม เมืองจีน เขามี Review แล้ว แต่สินค้า หลายๆตัว ไม่เข้าเอามาทำตลาดในเมืองไทย สักที เซ็งเป็ด กับดีลเลอร์ เมืองไทย จริงๆๆ 55555555

เราไม่มีสิทธิ์ไปเซ็งเขานี่หว่า ถึงเขาเอาเข้ามาเราก็ยังไม่มีปัญญาซื้อ อยู่ดี อิอิ

ความจริงประเทศจีน ก็ไม่ไกล จาก ไทย มากนัก บินไปหิ้วมาเลย 55555 เสียค่าเครื่องบิน อีก จะคุ้มมั๊ยเนี่ย

Comment

• ถอยเลยท่านประธาน P520+HD5470 ผมก้อใช้อยู่

อิ อิ อิ แต่ผมว่าเอา Phenom II X3 + HD5470 ก้อดีนะ

^^

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      รีวิวเป็นตัว P920 @ 1.60 GHz นะครับ

คะแนนวินโดว์ 7 เท่ากับ N830 เลย -*- ตรง CPU Score

Comment

• Phenom II X4 P920 มี 4 หัว แต่ 25 watt ประหยัดไฟและเย็น อิอิ

Comment

• เซ็งเน็ตจัง (3BB) หลุดได้ทุก 5 นาที

Comment

• Originally posted by indy View Post
                            เซ็งเน็ตจัง (3BB) หลุดได้ทุก 5 นาที
                            อาการนี้น่าจะเกิดจากการช๊อตที่ตู้ชุมสายครับ เคยเป็นแล้วตามช่างไปดู ตรงพอร์ตของเรามันจะช๊อตเปรี๊ย ๆ ๆ ๆ ตลอดเวลาครับ

Comment

• อยากได้ Perf. ของ KARA ตั้งแต่ Pretty Girls แต่ขี้เกียจโหลดอ่ะ

Comment

อยากได้ Perf. ของ KARA ตั้งแต่ Pretty Girls แต่ขี้เกียจโหลดอ่ะ
                                ไว้ขยันเมื่อไรก็ค่อยโหลดจิคับ

Comment

Working...
                                X