Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    แบต Sanyo Wear ขึ้นไวแท้ สงสัยเทสแบตมากไปหน่อย จะให้ได้ 3 ชั่วโมง - -"

ของผมก็เป็นนะ ตัว N832 ซื้อมาวันแรก แบตไปแล้ว 2%

Comment

โปรใหม่ no vat

Comment

• ATI RADEON HD 6000 Series กำลังจะมาแว้วววววว อิอิ

ส่วน ATI Mobility Radeon HD 6000 สำหรับเครื่องพกพา หรือ Mobile Suite คงต้องรอกันต่อไป

http://****************/web/?p=41759

Comment

• YoonA (SNSD) - Innisfree Day.mp3

อิอิ Single
          Last edited by natoff; 30 Aug 2010, 17:28:17.

Comment

• Originally posted by natoff View Post
            โว้ววววววววววววววววววววววววว นั่นไงๆ 4551G-N832

No Vat!!! โปรโมชั่นสู้ดยอดด ขอบคุณที่เอามาลงครับ นี่แหละที่ อาจะยอมซื้อให้ ^^

ปล.ว่าแต่เวลาซื้อนี่จะซื้อยังไงให้ได้แบบไม่มีภาษี ถ้าไม่มีใบปลิวอ่ะครับ หรือเอาหน้านี้ให้เค้าดูได้ครับ??(ไม่ค่อยได้ซื้อของหมื่นอัพครับ = =)

Comment

• Originally posted by poyo_ts View Post
              โว้ววววววววววววววววววววววววว นั่นไงๆ 4551G-N832

No Vat!!! โปรโมชั่นสู้ดยอดด ขอบคุณที่เอามาลงครับ นี่แหละที่ อาจะยอมซื้อให้ ^^

ปล.ว่าแต่เวลาซื้อนี่จะซื้อยังไงให้ได้แบบไม่มีภาษี ถ้าไม่มีใบปลิวอ่ะครับ หรือเอาหน้านี้ให้เค้าดูได้ครับ??(ไม่ค่อยได้ซื้อของหมื่นอัพครับ = =)
              โปรนี้เท่าที่รู้ตอนนี้คือต้องไปซื้อที่พันทิพประตูน้ำช่วงวันที่ 31ส.ค.-5ก.ย. 2553 เท่านั้นอ่ะครับ มันเป็นงาน Acer Million Thank Sales

Comment

• Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post

โลโก้ ออกแบบใหม่ สวยแหล่ม ไปเลย

ATI FIREPRO มันเป็น การ์ดจอ เฉพาะทาง สำหรับงาน ออกแบบ เหมือน Nvidia Quadro ใช่ไหมท่านประธาณ

Comment

• ว้าว ว้าว

อยากยลโฉม ATI HD 6000 sieries

เร็วๆซะแล้วสิ

ว่าจะแรงแค่ไหน

Comment

• ท่านประธาน x264 hd รันไม่ได้อ่ะ กดแล้วมันร่วงเอง

Comment

• ลง avisy อะไรนั่นยังครับ เห็นบางคนก็รันไม่ได้ แต่แปลก ผมลงวินโดวส์ใหม่กี่รอบ ไม่ต้องลง avisy. ยังรันได้เลย กี่เครื่องๆก็รันได้ - -*

Comment

ลง avisy อะไรนั่นยังครับ เห็นบางคนก็รันไม่ได้ แต่แปลก ผมลงวินโดวส์ใหม่กี่รอบ ไม่ต้องลง avisy. ยังรันได้เลย กี่เครื่องๆก็รันได้ - -*
                          ลงแล้วอะครับ แต่พอกดรันมันขึ้น not responding

Comment

• คะแนน 3DMark06 ผมมันแปลก ๆ ผมเซตอะไรผิดเนี่ย -*-

Comment

• ^
                              ตั้ง CPU 100% แล้วใช่ไหมนิ อิอิอิ

Comment

• แรงสวน core i3 กับ core i5 + G 310M เลย -*-

CORE i3-330M + G 310M 3D Mark Score 3645 คะแนน

Core i5-430M + G 310M 3D Mark Score 3713 คะแนน

Athlon II M300 + HD5470 3D Mark Score 3731 คะแนน

ภูมิใจเล็ก ๆ อิอิอิอิ

Comment

Working...
                                X