Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลากรึยังท่าน อิอิ
    เพราะ i3 310M บางคนเขาลากซะโหด แล้วมาแข่ง - -*

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ลากรึยังท่าน อิอิ
      เพราะ i3 310M บางคนเขาลากซะโหด แล้วมาแข่ง - -*
      ไม่ได้ลากเลยขอรับ แบบเดิม ๆ

Comment

• เพลงโซโล่เดี่ยวของเหม่ง เสียงแบ๊วจริงๆ อิอิอิอิ <3

Comment

• ท่านประธาน ผมใช้ sata 320g อยู่

พอดีมี IDE 40G รุ่นเก่า จะเอามาลง windows แล้วเอา 320g ไว้ลง เกมส์ มันจะทำงานช้าลงเยอะไหมอ่ะครับ

Comment

• เยอะ

Comment

• ของดี ของแรง ของถูก ประหยัดราคา ใช้งานทุกสภาพ อดทนแข็งแรง ต้อง AMD + AMD (ATi)

Comment

• นั้นถามต่อ IDE 40g เจอ แบท 2จุด ถ้าเอาเอาข้อมูลไปลง แล้วเอาย้ายไปอีก ลูกนึง ข้อมูล ที่ผ่าน IDE 40G จะเสียไหม

Comment

• Originally posted by mrsarawut View Post
                  ของดี ของแรง ของถูก ประหยัดราคา ใช้งานทุกสภาพ อดทนแข็งแรง ต้อง AMD + AMD (ATi)
                  กรี๊ด ยุนอามาเอง

Originally posted by ScaryReaDy View Post
                  นั้นถามต่อ IDE 40g เจอ แบท 2จุด ถ้าเอาเอาข้อมูลไปลง แล้วเอาย้ายไปอีก ลูกนึง ข้อมูล ที่ผ่าน IDE 40G จะเสียไหม
                  ไม่เสียครับ แต่ตอนย้ายข้อมูลไป 40GB ระวังค้างนะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    เจ๋งดีอ่ะ เกิดขายพ่วงกับ intel แล้วแปะ AMD RADEON Graphics เนี่ย อิอิ

Comment

• ถ้าแปะกับอินเทลรู้สึกเขาจะใช้อันล่างอ่ะครับ

Comment

ไม่เสียครับ แต่ตอนย้ายข้อมูลไป 40GB ระวังค้างนะ
                        พอดี ไอ 320g มันแบ่ง c20 d280 จะลง windows ไหม่ รู้สึก c มันน้อยเกิน

โหลด gta iv มา 13.8 g ขี้เกียดโหลดไหม่ เหนื่อย -.-

Comment

• ซื้อ 500 มาเลย แล้วก้ขาย 320 + 40 คืนทุนพอดี อิอิอิ

Comment

ซื้อ 500 มาเลย แล้วก้ขาย 320 + 40 คืนทุนพอดี อิอิอิ
                            320 ออกอยู่ แต่ 40 คงยาก

Comment

• 40 ผมเคยขาย 300 แปบเดียว มีคน PM มาเพียบ

Comment

40 ผมเคยขาย 300 แปบเดียว มีคน PM มาเพียบ
                                ผมมีตั้ง 3 อัน เคยขายไป 350 ออกไวเลย ^^

ท่านประธาน สาย DVI TO HDMI เส้นเท่าไหร่หว่า เห็นคนที่เขาใช้ TVรุ่นเดียวกัน

บอกว่า ต่อ HDMI ปรับได้ 1920*1080 FULL HD เลยเวงกรรม

Comment

Working...
                                X