Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVI to HDMI เส้นละประมาณไม่เกิน 300

Comment

• รอ AMD X3 X4 เมื่อไรจะลงมาจุติ notebook Asus อยากได้AMD+ATI ผู้ใดทราช้วยบอกทีว่าจะมาเมื่อไร

Comment

• Power DVD10 แจ่มกว่า MPC-HC มากมาย โอ้ววว (สังเกตกราฟ ใช้ซีพียูน้อยกว่า+นิ่งกว่า)
        สีก็แจ่มกว่า

Originally posted by Darktempa View Post
        รอ AMD X3 X4 เมื่อไรจะลงมาจุติ notebook Asus อยากได้AMD+ATI ผู้ใดทราช้วยบอกทีว่าจะมาเมื่อไร
        คงอีกไม่นานล่ะผมว่า
        Last edited by V-FrIeNd; 31 Aug 2010, 12:31:23.

Comment

• Originally posted by Darktempa View Post
          รอ AMD X3 X4 เมื่อไรจะลงมาจุติ notebook Asus อยากได้AMD+ATI ผู้ใดทราช้วยบอกทีว่าจะมาเมื่อไร
          X3 มีแล้วครับ ในเมืองไทย กับ ACER 4551G ครับ

แต่ X4 ต้องรอต่อไป

Comment

• L640D-1051x ร่วมวงด้วยคน

Comment

• Originally posted by Darktempa View Post
              ถ้ารู้ข่าวก่อนแจ้งด้วยนะครับจะไปเล่นเหมือนกัน x4 เล่นจนกว่าตัวใหม่มาก็คงอีกนาน

Comment

• คงอีกไม่นานล่ะผมว่า[/QUOTE]

ตัวไหนแจ่มๆๆ แนะนำด้วยนะครับจะได้มาเป็นสาวก AMD+ATi (ตอนนี้ PC ที่ใช้อยู่ก็ AMd+ATi) อยู่ครับ

Comment

• สอบถามนิดครับ กำลังจะซื้อ acer 4551G N832 ที่ไหนมีโปรโมชั่นดีๆบ้างครับ แล้วอยากจะเพิ่มแรมด้วยเลยครับ เพิ่มแรมยี่ห้อไหนดีครับ
                  รบกวนช่วยแนะนำร้านให้หน่อยนะครับ เอาแถว บางกะปิ หรืองามวงศ์วานนะครับ ถ้าท่านอื่นมีที่ไหนแนะนำที่ไม่ใช่ 2 ที่นี้
                  ก็รบกวนแนะนำให้ผมหน่อยนะครับ ขอบคุนมากครับ

Comment

• ตามนี้เลยครับ งามวงศ์วานไม่แน่ใจว่ามีเปล่า ผมไปล่าสุดเสาร์ที่ผ่านมา ของหมด

Originally posted by natoff View Post

Comment

• เอ่อ ไม่ทราบว่า 4535G จะคล้อกโดยใช้โปรแกรม อื่นได้ไหม นอกจาก MSI afterburner เพราะตอนนี้มัน ใช้ตัวนี้คล้อกไม่ได้แล้ว

ไม่รู้เป็นไร เมื่อก่อนใช้ได้ แก้ค่าคอนฟิกก็แล้ว คล้อกไม่ไปเลยครับ Rivatuner ได้ไหมครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        ตามนี้เลยครับ งามวงศ์วานไม่แน่ใจว่ามีเปล่า ผมไปล่าสุดเสาร์ที่ผ่านมา ของหมด

ขอบคุนมากครับท่าน

Comment

• Originally posted by f4fc View Post
                          เอ่อ ไม่ทราบว่า 4535G จะคล้อกโดยใช้โปรแกรม อื่นได้ไหม นอกจาก MSI afterburner เพราะตอนนี้มัน ใช้ตัวนี้คล้อกไม่ได้แล้ว

ไม่รู้เป็นไร เมื่อก่อนใช้ได้ แก้ค่าคอนฟิกก็แล้ว คล้อกไม่ไปเลยครับ Rivatuner ได้ไหมครับ
                          ของผมยังคล็อกได้ปกตินะ อาจจะแก้ไม่ตรงก็ได้

Comment

• ท่านประธาน windows น้องผมมันเป็นไรไม่รู้ เปิดโปรแกรมอะไรก็ตาม มันจะเปิดโดยใช้ windows media player หมดเลย

Comment

• Comment

• เห็นกระทู้ Acer เรื่องโปรโมชั่น free vat แล้วอนาถใจ หลอกลวงกันอย่างแรง

Comment

Working...
                                X