Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันมีอยู่ 2 อันใต้พัดลมก็สองอันนั้นแหล่ะครับ ชิบเซ็ตกับการ์ดจอ ใช้แผ่นระบายความร้อนเหมือนกัน

Comment

• VGA ท่านประธานอุณหภูมิขึ้นเท่าไหร่ ครับ
      ของผม 77C อะครับ

Comment

• ท่านประธานงานเข้า เม้าไปโดน program file แล้วมัน copy ไปเข้า อีก folder พอดีเห็น เลยไปกดลบที่มันก๊อบ

แต่มันดันไปลบต้นฉบับ พวกไดร์เวอร์ที่ลงไว้ windows เน่าเลย Y^Y

Comment

• 60 กว่า ห้องธรรมดา ฟูลโหลดไม่ได้เทสอ่ะ

Comment

• ของผมร้อนจัง
            สงสัยต้องงดใช้เครื่องจนกว่าจะได้ ซิลิโคนมาทาใหม่
            ไม่ไหวกลัวพัง

Comment

• สงสัยไปแกะแผ่นนั่นออกมาแหง - -*

Comment

• แต่ผมก็ใส่ตัวใหม่เข้าไปแทนนะครับ ไอ้ที่คล้ายๆกาวสองหน้า อะ
                แต่น่าจะบางกว่าเดิมเหมือนมันไม่แตะ อะ
                รอวันหยุดก่อนเดี่ยวไปหาทั้ง ซิลิโคนเทพ+กาวสองหน้าเทพ อิอิอิ
                ช่วงนี้พักรบไปก่อน

Comment

• คือว่าท่านประธานครับผมลง

10-8_mobility_vista_win7_64_dd_ccc มันขึ้น error lanching อ่าครับ

แล้วทามอย่างไงดีละครับผม

^^

Comment

• แวะมา ฝันดี ครับทุกท่าน ^^

Comment

• Radeon Bios Editor v1.25 มันคืออะไรเหรอครับ

ท่านประธาน พอดีผมไปเจอมาอะครับ

^^

Comment

• Radeon Bios Editor
                        เอาไว้แก้ไบออสการ์ดจอครับ

Comment

• โอ้ว มันเปนอย่างนี้เองครับ

^^

Comment

• จะเที่ยงแล้วว กินรายดีๆๆ

Comment

• ข้าวหน้าแกงกระหรี่หมูทอด

Comment

• ฮาร่าน่ารักนะ เมื่อคืนนั่งดูรายการของ KARA ทั้งคืนเลย อิอิ

Comment

Working...
                                X